Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.
vậy hơn 400z of thớt ai nhận?
thì ông
norival1992 nhận chứ ai, mình chuyển đúng rồi, hiện tại là mình bị thiệt nè, mất 472z mà chưa nnận được xu nào, hồm rài đang chạy mượn tiền bù vào trả cho người ta nè, khổ quá đang đợi tiền bảo hiểm để đở 1 phần mà chưa thấy, càng lâu mình càng mệt

có vụ đó nửa ah, hi vọng vậy cho khoẻ
Cậu chuyển sai memo: nick thì có dấu : cậu đáng lý ra là bất cẩn hơn tớ. Tại vì đây là do cái rule của 4rum làm khó tớ thôi.

Tớ k nói tớ k đền cho cậu nên là k có quyền gì rút BH của tớ khi chưa có sự đồng ý của tớ cả. Đừng có làm càng. Tí ăn cơm xong tớ sẽ lên giải trình đây.

Sẽ chụp từng thao tác và thủ tục lên cho ae cùng xem.

Về Scam hay k thì Shin hiểu. Mình chỉ chấp nhận đền bù 30% thôi. Nhưng vấn đề chính sau khi đền bù thì mình vẫn đi báo. Vì ý mình quyết định là vậy r`.

Thớt có đồng ý với Ex không cho ý kiến đi... hài vl với ông Ex............:p:p:p

Email: sales [@] ggsmarket.com | Exchanger | Yahoo : server.9hang | SKYPE : norival1992 | SMS Only : 01257571992
Vậy mới hoành tráng nè

P/s: Thớt chuyển topic sang Scam cho Admin xử đi, lằng nhằng 18 trang mà vẫn chưa có 1 thỏa thuận hợp lý.

Vậy mới hoành tráng nè

P/s: Thớt chuyển topic sang Scam cho Admin xử đi, lằng nhằng 18 trang mà vẫn chưa có 1 thỏa thuận hợp lý.
oops :oops:

hầu như các Ex đều quan hệ với luật sư và công an rất nhiều....vụ 600Z cũng zậy..Đã sai rules mà còn bướng. :v
Đền là cái chắc rồi nhưng ko bik thoã thuận đc 50/50 ko thôi. Chứ với cái rule thế kia thì có giải thích la làng kêu công an ầm trời thì cũng phải đền.

Rút lại nhanh gọn đi các pác ạ... đền trước 1 ít sau đó đi báo cáo để bắt cái thằng scam nó bù vào chỗ thiếu của mỗi người... Chứ ề à khi nào mới xong...
Nói chung bên nào cũng khó... tiền trong túi tự dưng bốc hơi đi mất :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week