Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.
nói ít làm nhiều ,báo CA ngay và luôn đi,còn lệ phí bôi trơn hay ko thì ca bắt dc nó rồi ca muốn bao nhiêu thì nó chả phải đưa

anh shin quyết định sao? theo mình nghĩ 2 bên 50/50, bạn có đi báo CA hay không mình không biết, nếu báo CA đểu tra ra thì sau này tiền ông scam trã sẽ bù lại cho bạn, chứ không lẽ giờ để như vậy hoài

hầu như các Ex đều quan hệ với luật sư và công an rất nhiều....vụ 600Z cũng zậy..Đã sai rules mà còn bướng. :v
Phép vua vẫn hơn lệ làng.
Nếu mấy bạn chọn mang lên cấp trên giải quyết thì cái rules forum ko có hiệu lực để giải quyết vụ này.
Khi nào mấy bạn đồng ý về làng giải quyết t/c với nhau thì mới dùng rules forum.

BTW vote lên CA cho thằng Scam đi tù đi. :D

anh shin quyết định sao? theo mình nghĩ 2 bên 50/50, bạn có đi báo CA hay không mình không biết, nếu báo CA đểu tra ra thì sau này tiền ông scam trã sẽ bù lại cho bạn, chứ không lẽ giờ để như vậy hoài

đừng vội, nôn nóng là không tốt đâu

tiền của bạn sao chỉ muốn 50% thôi vậy?

gắng đợi vài 3 bữa đi thơt.. c ấy có ng quen làm CA nên sẽ nhanh tìm ra scam lấy lại xiền thôi mà :D

Vụ này vẫn chưa có tiến triển gì à :D:D

chả lo làm cứ đi hóng mấy vụ scam này tết này móm luôn rồi huhu. mình nghĩ là bị scam abc thật rồi cái thằng C nó tiêu hết tiền thớt rồi đó.cơ mà lỗi đây là do cả 2 nên vẫn cứ 50-50 cho khỏe còn báo dc công an hay k thì khoan nói tới các cậu.CA nó làm cũng lâu lắm.

Ép theo rule thì để cho scam nó lộng hành à. Mình đã góp ý với Shin. đóng forum lại. Tắt chức năng registraion lại. Vì cộng đồng lành mạnh thì cách đó là hợp lý nhất. Vị thế đó, mình sẽ rõ hơn ai địch ai ta ngay.

Scam cứ lộng hành là do cà nhay của BQT, k thống nhất đc ý kiến. Thử đóng 4rum lại xem. Ai dám scam.
Đóng lại thử xem, những pro bị nản hoặc gặp trường hợp như mình có back k?

Bạn khỏi phải xoắn, a mình làm bên CA đây. Chả tốn xu nào đâu.
Bữa dính vụ trial mod, thì đã để chờ cậu tmod kia xử lý xem s. Mà dính thêm vụ này nên là báo luôn 1 thể.

Về Scam hay k thì Shin hiểu. Mình chỉ chấp nhận đền bù 30% thôi. Nhưng vấn đề chính sau khi đền bù thì mình vẫn đi báo. Vì ý mình quyết định là vậy r`.
tớ k đọc hết cmt của bạn nhưng đc 1 câu theo rule scam lộng hành ? nếu ẽ làm ăn k vô trách nhiệm thì ao lại lộng hành đc, bạn nắm quyền nhận tiền trước và đôi khi ng gd với bạn sẽ là new còn bạn là ng có kinh nghiệm bạn chủ động tí ko tốt hơn sao ? giả sử bạn chính là scam fake nick để scam thì sao đúng ko ?
P/S :mad:Shin bạn nên đổi rule đi tớ thấy rule 4rum giờ chả đâu với đâu rồi, nên thêm 1 câu, ALL mem 4rum phải tuân thủ theo rule ko thì cấm luôn dv hay ở 4rum luôn là xong, có cái rule mà khi dính vào lad nói ko công bằng chả hiểu làm sao phải công bằng .
p/S : gữi mấy a-e ex và dv ở 4rum đa số các bạn toàn người có kinh nghiệm cả ko phải dạng gà và vịt nên ra cái rule xác nhận 1 là để cho các bạn có kn giúp new tránh phải scam 2 là để các bạn làm ăn có trách nhiệm thôi, thế mà haizz
các bạn nghĩ người khác bày trò scam vậy mọi người có quyền nghĩ các bạn bày trò scam người bán mà, đã là người có KN và làm ăn thì nên có trách nhiệm 1 tí họ bán $ cho các bạn ko phải là đi ăn xin đâu, Vote xác nhận 1 câu thêm vài từ thì mất nhiều TG của các bạn lắm ko ?
Quá Nhọ .
P/S: 4rum mình giờ toàn Gà Với vịt, nhất là mấy bố bị scam ABC fake nick

tớ k đọc hết cmt của bạn nhưng đc 1 câu theo rule scam lộng hành ? nếu ẽ làm ăn k vô trách nhiệm thì ao lại lộng hành đc, bạn nắm quyền nhận tiền trước và đôi khi ng gd với bạn sẽ là new còn bạn là ng có kinh nghiệm bạn chủ động tí ko tốt hơn sao ? giả sử bạn chính là scam fake nick để scam thì sao đúng ko ?
P/S :mad:Shin bạn nên đổi rule đi tớ thấy rule 4rum giờ chả đâu với đâu rồi, nên thêm 1 câu, ALL mem 4rum phải tuân thủ theo rule ko thì cấm luôn dv hay ở 4rum luôn là xong, có cái rule mà khi dính vào lad nói ko công bằng chả hiểu làm sao phải công bằng .
p/S : gữi mấy a-e ex và dv ở 4rum đa số các bạn toàn người có kinh nghiệm cả ko phải dạng gà và vịt nên ra cái rule xác nhận 1 là để cho các bạn có kn giúp new tránh phải scam 2 là để các bạn làm ăn có trách nhiệm thôi, thế mà haizz
các bạn nghĩ người khác bày trò scam vậy mọi người có quyền nghĩ các bạn bày trò scam người bán mà, đã là người có KN và làm ăn thì nên có trách nhiệm 1 tí họ bán $ cho các bạn ko phải là đi ăn xin đâu, Vote xác nhận 1 câu thêm vài từ thì mất nhiều TG của các bạn lắm ko ?
Quá Nhọ .
P/S: 4rum mình giờ toàn Gà Với vịt, nhất là mấy bố bị scam ABC fake nick
nói chung cảm thấy bạn norival1992 rất thế lực :)) chắc có người nhà làm công an nên mới thế. chỉ chịu đền bù 30% mà vẫn báo công an. không ai dám cắt bảo hiểm của bạn ấy để xử theo rule 4rum cả :)) đến cả cái bảo hiểm còn chưa gỡ xuống, nhìn nick vẫn còn 10 tr vàng chóe.

:eek: rule forum có như không. càng ngày càng nản.
BQT cảm thấy đề ra rule mà ko xử lý được, thì bỏ cái rule đi.
rule đó chỉ áp dụng được với dân thường thôi bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week