Warning bán acc FB dở chứng kêu ăn gian không bảo hành

tuan6956

Hero
Reactions
610
MR
0.025
Như trên em có mua 20 acc lần 1 bh đầy đủ lần 2 mua 45 acc lỗi 21 và kêu Bh 21 và đã dc bh 21 acc.
trong 21 acc đó lỗi tiêp 11 acc mà em làm tỉ lệ dính checkpoint thấp thế mà @lamthaos kêu ăn gian k bảo hành 11 acc đó
Mong mod vào giải quyết hộ
toppic sell acc FB: http://mmo4me.com/threads/ban-100acc-fb-choi-str.201806/page-2#post-3851306
log chat

vụ bán face str này mệt đây. cái này ko biết lỗi tại ai đây ? ko cẩn thận cũng checkpoint mà có thể acc bị trước. ca khó đẻ kiểu này đi mổ đẻ thôi . ko đẻ bt đc roài.

vụ bán face str này mệt đây. cái này ko biết lỗi tại ai đây ? ko cẩn thận cũng checkpoint mà có thể acc bị trước. ca khó đẻ kiểu này đi mổ đẻ thôi . ko đẻ bt đc roài.
Em làm 45 acc chưa acc nào checkpoint vì làm = 3g rs ip liên tục

Em làm 45 acc chưa acc nào checkpoint vì làm = 3g rs ip liên tục
ok làm thế thì chuẩn rồi. chúc bác đc bảo hành xứng đáng

cái bác bán acc xác định bảo hành 1-1 thì người ta tin tưởng trả tiền trước mua 1 đống acc về ref thì phải chịu chứ. bây giờ tỉ lệ làm gì dc 60% . toàn dưới 50%. đỗ lỗi cho người mua vậy thì nghĩ bán đi.

check point nên reset modern bạn ạ, ko phải do acc đâu, 20 acc/1 lần cần đổi IP

Bạn này mua 45acc,mình test đưa tỷ lệ làm luôn luôn đạt 80%, ông này kêu bị 21acc mình Bh 21acc vậy mà kêu bị 10 cái tiếp, ông này dở chứng kêu bị checkpoint là do quá trình sử dụng chứ, đưa ông này biết bao nhiêu acc cho đủ kiểu này mà đòi bảo hành.

đúng là ngại mấy vụ bảo hành lắm
làm k đc thì kêu mình gian lận @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week