Bán acc JSS hixhix

acc zeek thì bảo đảm có người hốt liền chứ acc JSS thì ..... up dùm thớt vậy

JSS thậm chí còn đang làm đau đầu mấy đại gia nữa chứ. Ngồi canh me rút tiền cũng mệt mỏi luôn. Dù sao cũng up phụ cho chủ thớt.:binhsua52:

JSS thậm chí còn đang làm đau đầu mấy đại gia nữa chứ. Ngồi canh me rút tiền cũng mệt mỏi luôn. Dù sao cũng up phụ cho chủ thớt.:binhsua52:
Ừ hihi cám ơn bạn
Hoặc 780k qua Đông Á bank cũng được ai giúp em

Em mới đầu tư vào 45$ LR mua pos giờ tổng cộng có 6poss chưa rút 1$ nào vì nhà em có chuyện nên em phải bán ai mua dùm em với hixhix em để lại 38$ LR mong ai giúp đở giờ nhà em khó khăn quá
Balnce có 3.5$

Em post bài này ko pik post ở đâu nên mod di chuyển giúp em em cám ơn
Hoặc 780k qua Đông Á bank cũng được ai giúp em
Tổng số tiền đã thu về (kể cả tiền đem tái đầu tư pos) = 0.5 + 2.4 + 2.4 + 2.4 + 2.4 + 7.4 = 17.5 + 3.5 (trong balance) = 21.0
Số tiền còn lại sẽ thu về (dự tính) = (6 x 15) - 21 = 69 - 10 (pos free) = 59$
59 + 3.5 (trong balance) = 62.5 - 6.2 (fee rút) = 56$
Mua 37 đợi 2 tháng thu về 56 -> lãi 19$ ~ 400k

Bạn nên để giá thấp sẽ hợp lý hơn

Tổng số tiền đã thu về (kể cả tiền đem tái đầu tư pos) = 0.5 + 2.4 + 2.4 + 2.4 + 2.4 + 7.4 = 17.5 + 3.5 (trong balance) = 21.0
Số tiền còn lại sẽ thu về (dự tính) = (6 x 15) - 21 = 69 - 10 (pos free) = 59$
59 + 3.5 (trong balance) = 62.5 - 6.2 (fee rút) = 56$
Mua 37 đợi 2 tháng thu về 56 -> lãi 19$ ~ 400k

Bạn nên để giá thấp sẽ hợp lý hơn
Giá đó em có lời mô anh số $ em đầu tư rứa rùi chán

Giá đó em có lời mô anh số $ em đầu tư rứa rùi chán
Vậy nên acc nhỏ chơi JSS thì không ăn thua, chết vì fee
Hơn nữa đầu tư JSS còn 1 khoản nữa là refback thông thường 100 - 150%. Như vậy nếu thông thường đầu tư 40$ LR => PZ =>EgoPay như hiện nay sẽ cho ra khoảng 42 - 43$ trong JSS. Số tiền 2 - 3$ đó làm fee rút tiền. Ngoài ra họ còn nhận refback 100 - 150% = 4 - 6$ nữa. Thu về 60 + refback = 65$ -> lãi 25$.
Bạn hay cho biết điểm lợi hơn khi mua acc của bạn là gì :D

Vậy nên acc nhỏ chơi JSS thì không ăn thua, chết vì fee
Hơn nữa đầu tư JSS còn 1 khoản nữa là refback thông thường 100 - 150%. Như vậy nếu thông thường đầu tư 40$ LR => PZ =>EgoPay như hiện nay sẽ cho ra khoảng 42 - 43$ trong JSS. Số tiền 2 - 3$ đó làm fee rút tiền. Ngoài ra họ còn nhận refback 100 - 150% = 4 - 6$ nữa. Thu về 60 + refback = 65$ -> lãi 25$.
Bạn hay cho biết điểm lợi hơn khi mua acc của bạn là gì :D
Bác giỏi bác tính như thần cha em biết gì em đầu tư mấy em bán lại trừ đi ít $ cha bác ko mua uppp hộ em thì em cám ơn cha vào tính toán ghê rứa ko mua thì thôi còn nich pro em chả quan tâm giỏi hay ko pro spam thì nhiều vô kể lên pro mau lắm cha trong rum chưa nghe tiếng bác bao giờ im thinh thích ko mua thì thôi đừng vào chém em kiểu ná để em bán cho rồi nhà em có chuyện chắc nhà anh giàu chưa sảy ra chuyện gì nếu có thì coi sao nhá

Bác giỏi bác tính như thần cha em biết gì em đầu tư mấy em bán lại trừ đi ít $ cha bác ko mua uppp hộ em thì em cám ơn cha vào tính toán ghê rứa ko mua thì thôi
Bạn nói vậy là đúng nhưng mà chưa hiểu chuyện rồi :) . Ai làm ăn đầu tư họ cũng phải tính toán. Mình phân tích ra là để bạn biết tại sao người ta không mua acc của bạn để bạn sửa lại sao cho bán được acc. Chứ còn mọi người họ đều tự tính được thôi. Góp ý cho bạn mà bạn nói mình vậy thì đi ra :) Chứ nói thật chẳng ai đi ôm hàng lạ về trong khi lãi thấp hơn, rủi ro lại cao hơn họ tự đầu tư :-<

Bạn nói vậy là đúng nhưng mà chưa hiểu chuyện rồi :) . Ai làm ăn đầu tư họ cũng phải tính toán. Mình phân tích ra là để bạn biết tại sao người ta không mua acc của bạn để bạn sửa lại sao cho bán được acc. Chứ còn mọi người họ đều tự tính được thôi. Góp ý cho bạn mà bạn nói mình vậy thì đi ra :) Chứ nói thật chẳng ai đi ôm hàng lạ về trong khi lãi thấp hơn, rủi ro lại cao hơn họ tự đầu tư :-<
ừ hihi :) thì ai mua giúp em mà đả thank bác đả chỉ bộ giờ để 2 tháng lun à haizz hay cứ xoay vòng vốn cho rùi bác nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week