Bán acc JSS hixhix

còn nich pro em chả quan tâm giỏi hay ko pro spam thì nhiều vô kể lên pro mau lắm cha trong rum chưa nghe tiếng bác bao giờ im thinh thích ko mua thì thôi đừng vào chém em kiểu ná để em bán cho rồi nhà em có chuyện chắc nhà anh giàu chưa sảy ra chuyện gì nếu có thì coi sao nhá
Ơ buồn cười nhỉ, bạn post thread lên diễn đàn là mình có quyền vào comment. Mình chẳng khoe mình pro ở chỗ nào cả và chẳng spam ai hết. Spam thì đã có Mod xử lý, bạn thích thì report Mod, đơn giản thôi.
Spam cái box Small Trader này mà lên post thành Pro thì hàng ngàn người spam lâu rồi... Bạn bán hàng kém người ta nói cho thì lại nói kiểu đó. Vậy thì bao giờ mới khá lên được. Đi ra trông yên lặng :rofl:

Ơ buồn cười nhỉ, bạn post thread lên diễn đàn là mình có quyền vào comment. Mình chẳng khoe mình pro ở chỗ nào cả và chẳng spam ai hết. Spam thì đã có Mod xử lý, bạn thích thì report Mod, đơn giản thôi.
Spam cái box Small Trader này mà lên post thành Pro thì hàng ngàn người spam lâu rồi... Bạn bán hàng kém người ta nói cho thì lại nói kiểu đó. Vậy thì bao giờ mới khá lên được
ờ sr ^^ thank bác mà bác giờ chắc xoay vòng vốn cho rùi giờ bán ko ai mua phải ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week