Bạn bỏ ra bao nhiêu vào EM

250Em đã pay 110em còn 140em ngồi tuyển ref US thui

không thì mấy bạn lập 1 groud đi rồi sang USA hoặc NGA mà tuyển ref vô đó PR vào thì từ từ em no lên , chứ ngồi đó kêu ca cũng vậy thui ,

không thì mấy bạn lập 1 groud đi rồi sang USA hoặc NGA mà tuyển ref vô đó PR vào thì từ từ em no lên , chứ ngồi đó kêu ca cũng vậy thui ,

có người trong 4rom mình sang 4rum nước ngoài tueyn ref, bi nó dell acc không thương tiếc luôn kìa, không biết nó nghĩ ntn?

Bỏ vào 50EM . Bonus 600 EM . Tái đầu tư 600 EM ====> Tổng đầu tư 1250EM . Thu về 1.482EM
===> Lợi nhuận thực : 232 EM.

Nếu không tái đầu tư kích cầu cho anh thì lãi thực là 432 EM . 862%/ 8 ngày

VKP đi trước mà, lợi 1 cái là nhiều Ref nên vòng xoay vốn chóng mặt vậy

Thôi, đi tắm cái cho nó lành lặn. Can't liên tù tì . chẳng làm ăn gì đc. Sever Pixandprofit nhé. 10ID loading hết 9. Speed ......<>
Tam giác đỏ, nhưng ko có sory. anh em liệu mà chiến nhé.

Cũng định làm bài phân tích sơ bộ nhưng thôi có vài lời tâm sự cho anh em hiểu sơ qua .
Bởi vì anh em mềnh rút vốn ào ạt không tái đầu tư bằng số EM lãi nên nó mới thành ra như thế này. Anh em quăng gạch đá thoải mái

Chỉ có những bạn đầu tư vào những ngày đầu mới có thể thu hồi đc, vào sau chết hết nhá

Thôi, đi tắm cái cho nó lành lặn. Can't liên tù tì . chẳng làm ăn gì đc. Sever Pixandprofit nhé. 10ID loading hết 9. Speed ......<>
Tam giác đỏ, nhưng ko có sory. anh em liệu mà chiến nhé.

Gì đây =))
Lộn ổ Cạp cạp rồi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week