Bạn bỏ ra bao nhiêu vào EM

Mình mua hơn 20 em để test thôi, giờ nó chậm hơn cả lãi JBP. Dân mẽo vào, may ra thì cá hồi. Các bác ngồi canh nó ko chạy đâu. Làm việc khác đi :binhsua16:

8 em ra đi và 1 em quay về :| chắc em quay về vẫn yêu mềnh :binhsua76:

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

15 em , chưa thu về đc em nào :D
em không về thì có anh về kolo ah :D

thấy tuyển ref rầm rộ đã nghi nghi rồi
giống site admin viet nam quá nhỉ spam thì rõ ác nhưng toàn giết việt nam còn bọn nước ngoài chẳng thằng nào dính

Nhớ hồi nó mới ra nhìn pro vãi đạn lại còn comfirm = phone nữa chứ thấy ngon quá tính dep, nhưng mà không máu + với lười đổi AP sang LR nên ngồi đợi 1 thời gian sau thấy các bác khoe lãi kinh khúng 7 ngày là hồi vốn gì đó, nên chột dạ ko chơi nữa may mà mình lười chứ ko lại đi 2 củ ko biết chừng, bài học là không phải bao giờ tính xấu cũng hại bạn =))

Nhớ hồi nó mới ra nhìn pro vãi đạn lại còn comfirm = phone nữa chứ thấy ngon quá tính dep, nhưng mà không máu + với lười đổi AP sang LR nên ngồi đợi 1 thời gian sau thấy các bác khoe lãi kinh khúng 7 ngày là hồi vốn gì đó, nên chột dạ ko chơi nữa may mà mình lười chứ ko lại đi 2 củ ko biết chừng, bài học là không phải bao giờ tính xấu cũng hại bạn =))
Biết như bác thì ngon rồi...nếu ngon thì có ai than thế này đâu:D

Dep vào 30 EM, thu về 10 EM.
Hôm nay vào xem thống kê thấy VN hầu như không còn dep vào nữa, đang dep mạnh là Mỹ, Nga, Ukraina. Không biết 3 đại gia này cứ tiếp tục dep mạnh vào thì anh em VN ta có được chia lãi không nhỉ. Cầu trời cho con lấy lại được vốn! :m191:

Dep vào 30 EM, thu về 10 EM.
Hôm nay vào xem thống kê thấy VN hầu như không còn dep vào nữa, đang dep mạnh là Mỹ, Nga, Ukraina. Không biết 3 đại gia này cứ tiếp tục dep mạnh vào thì anh em VN ta có được chia lãi không nhỉ. Cầu trời cho con lấy lại được vốn! :m191:
hình như không thì phải, tại nó tính chu kì bên trong hội thôi hay sao đó, mấy ng kia ngoài hội nên mình không có, nhưng củng hy vọng là nó có chia cho mình ít :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week