Bạn đã kiếm được bao nhiêu tiền từ trang Gugubux.com

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thực sự thì mình có được $1 event bình chọn gugubux vs thbux. Nhưng mà mình cũng không biết phải gửi pp vào inbox. Mà cụm từ "1$ ko paid nổi event" mình có nói hả ? {Mình cũng ko hiểu nó nữa :-p} Nếu có gì thì mình xin lỗi nhé. $1 đó mình cũng không cần nhận đâu. Chỉ mong bác sống lâu cho ae ptc nhờ {site bác ko phải bác đâu}.

---------- Post added at 12:40 AM ---------- Previous post was at 12:24 AM ----------

Thực sự thì mình có được $1 event bình chọn gugubux vs thbux. Nhưng mà mình cũng không biết phải gửi pp vào inbox. Mà cụm từ "1$ ko paid nổi event" mình có nói hả ? {Mình cũng ko hiểu nó nữa :-p} Nếu có gì thì mình xin lỗi nhé. $1 đó mình cũng không cần nhận đâu. Chỉ mong bác sống lâu cho ae ptc nhờ {site bác ko phải bác đâu}.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cai cau tren khong phai ban noi nhung ban keu to ko tra ban 1$ trong 1 event nao do de cho ten kia no su dung de noi to .

====> chi voi 1 cau ko ro rang ma lay de lam chung cu buoc toi nguoi khac , ban co phai la mot con nguoi ko biet chu thay ai la sua ko

Upvote 0

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
1 bạn đăng ký site ptcbuxx cho mình chưa click cái nào mình bonus luốn cho 1$ AP . 2 bạn sau 0.5$ PP
hi vọng hợp tác với vài admin ptc vietnam có kinh nghiệm

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cai cau tren khong phai ban noi nhung ban keu to ko tra ban 1$ trong 1 event nao do de cho ten kia no su dung de noi to .

====> chi voi 1 cau ko ro rang ma lay de lam chung cu buoc toi nguoi khac , ban co phai la mot con nguoi ko biet chu thay ai la sua ko

Thực sự thì mình không gửi pp vào inbox bạn. Nếu có ngươi nào nói thì hãy nói thế :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week