Bạn procapchavn vào đây mình biểu tí ;)

Status
Not open for further replies.
ngồi hóng ,up lên cho sôm tụ :))

người nào bỏ kèo người kia win => 5Tin win !

Ko phải nhóc 5Tin là bạn của em mình mà mình bênh vực, nhưng sự thật là nó gõ rất nhanh, speed 31 dễ còn hơn ăn cơm sườn, nếu tập trung thì đạt tốc 35 wpm ko phải chuyện quá khó với nó

26 rồi cơ à ??? ăn nói thế này thì chỉ có ở dạng to đầu nhưng thích múa mép với thiên hạ . Múa cho lắm vào ko giàu thì cũng răng môi lẫn lộn . Xã hội nó có 2 dạng : nói ra rất nhiều $ và răng môi lẫn lộn =)) ae phán giúp đi chứ cái thể loại tính đàn bà này tớ khinh lắm ko muốn bàn đâu , ở đâu a ấy cũng lăn xả mặc dù bị chửi rủa =))
dcm con đàn bà này anh chưa động đến mày thì thôi mày nghĩ mày làm nhiều $ hả con đĩ ...
mấy cái con dog cứ nghĩ mình hơn thiên hạ dcm chúng mày chưa ra xh chỉ ngồi trước máy tính chém gió với to mồm...
ra ngoài có dám to họng ko con dcm gặp bố bố chém chết ****** mày...
xl anh em chứ con hàng 5tin chắc xấu vkl ********* dám ra ngoài chỉ xuốt ngày ngồi nhà tự kỷ thôi chán :)) :)) :))
thích làm hàng thì cứ pm anh ;).

---------- Post added at 06:33 AM ---------- Previous post was at 06:31 AM ----------

OK thôi ! Địa chỉ :Dốc Sàn(Cạnh trường THPTPS)- Phương Sơn-Lục Nam-Bắc Giang. Bạn tới đó mình chờ và kết liễu bạn ngay tuổi 26 này thôi :) ok. Xin lỗi bạn chưa tuổi gì cả so với 9X nhé :))

---------- Post added at 01:41 AM ---------- Previous post was at 01:39 AM ----------

Xĩn lỗi nhé tự nhiên hok thèm gây với bạn này nhưng vì đã Spam lại ngu xi đần :))
http://mmo4vn.com/showthread.php?36976-Ban-WMZ-hay-LR-o-cho-ai-la-uy-tin-gia-cao-nhanh-gon-nhat-
em anh luyện ah thẫn nào vl thế =)) =)) =))
giới trẻ bây giờ thật là bố đời =)) =)) =))
dcm mày gặp tao ngoài đời ko đến 2s mày ********* biết mày đang ở đâu luôn nhé con trai :)) :)) :))

pó tay các hạ , vâng các hạ đúng , vâng e sai =)) e sai rồi , dạ e xin lỗi a , vâng ra xh r ko e = ai thì a lại ko thể bằng e =)) e xổ chấp a luôn đó :)) ra xh bước vào bất kỳ chỗ nào đảm bảo a ko bh = e đâu a tự tin quá :)) nói chuyển kiểu a thì e hiểu rồi , vâng hiểu rồi , đúng rồi đấy ạ =)) biến giúp e , cái bà bô a e k muốn nhắc , chửi nữa đi , :)) ng ta nhìn vào đánh giá cái con ng a thôi :)) đừng để e phải dạy lại a nhé =)) gớm , ta đây à =)) đừng nói với e là a phá của xã hội để lên mặt nhé , e khinh lắm đây , $ a làm ra thì a có quyền bố đời e ko cản nhưng a thùng rỗng kêu to mà cứ bô bô với đời thì chúng nó đập a đấy =))
e là con đĩ thì má a làm trùm luôn đó =)) xin lỗi nhé =))

MOD có thấy lời lẽ của mình thì thứ tội nhé , e ko cố tình nhưng thể loại này e ghét lắm . Lớn mà vẫn ngu như đứa con nít =)) chả biết ra xã hội nó cầm cái gì để bố đời ng ta =)) 10$/day hay 20$/day à ???

Last edited by a moderator:
pó tay các hạ , vâng các hạ đúng , vâng e sai =)) e sai rồi , dạ e xin lỗi a , vâng ra xh r ko e = ai thì a lại ko thể bằng e =)) e xổ chấp a luôn đó :)) ra xh bước vào bất kỳ chỗ nào đảm bảo a ko bh = e đâu a tự tin quá :)) nói chuyển kiểu a thì e hiểu rồi , vâng hiểu rồi , đúng rồi đấy ạ =)) biến giúp e , cái bà bô a e k muốn nhắc , chửi nữa đi , :)) ng ta nhìn vào đánh giá cái con ng a thôi :)) đừng để e phải dạy lại a nhé =)) gớm , ta đây à =)) đừng nói với e là a phá của xã hội để lên mặt nhé , e khinh lắm đây , $ a làm ra thì a có quyền bố đời e ko cản nhưng a thùng rỗng kêu to mà cứ bô bô với đời thì chúng nó đập a đấy =))
e là con đĩ thì má a làm trùm luôn đó =)) xin lỗi nhé =))

MOD có thấy lời lẽ của mình thì thứ tội nhé , e ko cố tình nhưng thể loại này e ghét lắm . Lớn mà vẫn ngu như đứa con nít =)) chả biết ra xã hội nó cầm cái gì để bố đời ng ta =)) 10$/day hay 20$/day à ???
chém gió thì đúng là ********* ai = con đĩ này thật :)) :)) :))
trước có anh prokight9x còn ngang cơ giờ anh ý ra đảo rồi còn 1 mình con đĩ này bá đạo =)) =)) =))

cỡ nào thì cớ ,người ta cũng là con người cứ gọi = đĩ ,vậy thì bạn cũng chỉ là hạt sạn của XH thôi bạn à

chém gió thì đúng là ********* ai = con đĩ này thật :)) :)) :))
trước có anh prokight9x còn ngang cơ giờ anh ý ra đảo rồi còn 1 mình con đĩ này bá đạo =)) =)) =))

thôi đi a ấy , ko xoắn đc nhau thì lại bảo ko ai = . nói chuyện sao mà ngu như cái tên thế =)) đúng là kẻ xảo ngôn cỡ nào cũng thích kiếm lý do : nhưng tại bị vì ???
A ko câm thì e kệ cái bà tía mợ a nhưng mà a càng phản pháo thì xin lỗi có mình a thiệt thôi =))
Đừng tỏ vẻ mình đúng cứ như cái a capchapro ý , mình sống đúng với bản chất của mình . ka ka ka =)) đừng bảo e là đĩ nữa a , má a làm trùm ko sánh đc , trùm của các loại trùm : trùm lông này , trùm sò này , trùm ổ này . . . trùm .. . . =)) ka ka ka . Đau ruột quá =))

---------- Post added at 07:07 AM ---------- Previous post was at 07:04 AM ----------

cỡ nào thì cớ ,người ta cũng là con người cứ gọi = đĩ ,vậy thì bạn cũng chỉ là hạt sạn của XH thôi bạn à

thứ đó đừng gọi là bạn =)) gọi là súc sinh =)) hống hách kiêu ngạo , thử cho a ấy vào khám chí hòa xem , nó đánh cho lao phổi =)) ngon thì vào tù ra khám như nhà ấy thì a ý mới là bất cần đời thì xh sẽ sợ , sợ 1 con " cẩu " điên . ở đây thì cao ngạo ko biết kiếm bn 1 ngày mà mở mồm ra xh = ai :)) 1 ngày 50k ra đường làm trùm bán vé dò à ??? nói chuyện ngu như cái . . . như cái con trùm . . . bà bô :))

---------- Post added at 07:08 AM ---------- Previous post was at 07:07 AM ----------

Mắc cười đau cả bụng =))

Cái topic này lập ra chủ yếu là để chém gió vs chửi nhau à T.T hix

vâng. tình hình đã có sự thay đổi lớn. đã trải qua nhiều giai đoạn thừ thách đố nhau và bây giờ đã đến chửi nhau dự báo bảo cấp 12 vẩn còn tiếp diển, a e mau mau đi trốn bão gấp

Topic nhàm rồi!
Các bạn ko nên hiếu chiến, chửi rủa nhau :). Ông cửng đại nhân ko đem cái khóa vào đây nhỉ :(

a ấy làm mình hứng thú bỏ đi ngủ lấy sức tối cạp cạp kiếm 200$ , suy nghĩ trước luôn là sẽ bonus 10% cho mod và 10% làm event mà vào thấy cm chạy mất rồi .
Lúc ấy hụt hẫng thật đấy . tự tin thì bay vào chơi , cao hứng phán lúc đó thôi sao , nông cạn . rất là nông cạn .
Thật sự là khi tớ comment cuối xong là bay ra đi ngủ ngay và suy nghĩ là có khi nào nó muối mặt chạy ko ta , mất $ thì sao nhưng gạt bỏ suy nghĩ qua chờ đợi 200$ 1 cách có thể nói sao dễ ăn thế ai dè đâu , tối vẫn ngồi hi vọng ko cạp cạp cạp chờ người ấy tới 2h luôn quá thời hạn mà vẫn ko thấy mặt là hiểu rồi , chỉ giỏi sủa thôi . mất $ mém tí ăn đc buồn chứ sao ko , sự kiện diễn ra thì 4r có cái để vui chơi rồi :))
À mà ức 1 cái là nó bảo có ngày AE bị tớ cho ăn cam =)) tớ trù dập mồ mả tổ tiên nó là thằng procap hay prokignt gì đấy , đứt tía cái cẩu mạch thổ công nhà nó đi . Tớ sẽ ko bao giờ mượn hoặc cho mượn $ với bất kì ai =)) nếu mở lời xin mượn $ của ai thì cứ việc post proof vào đây trù dập tớ tiếp hết còn ko thì cái mả . . . nó dòng họ nó ko yên đâu vì có thằng như nó =)) ko đáng mặt 1 con người .
Sr mod e muốn thể hiện nỗi lòng tí chút thôi :x

Last edited by a moderator:
gặp thằng dog prodog9x chém gió tập 2, hạng như nó nên band ip luôn cho rồi.nó đứt dây thần kinh nhục rồi, scam tiền người ta mà còn bô bô cái miệng, page 1~10 anh ấy hùng hỗ vl ra, tao cảm thấy xấu hổ và nhục nhã dùm bố mẹ mày đó prodog9x

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week