Bạn procapchavn vào đây mình biểu tí ;)

Status
Not open for further replies.
Đọc topic cả 11 trang. Em xin nói 1 câu chân thành: anh captchaprovn đã SCAM của người ta rồi, mà còn mặt mũi nào ghé thăm forum anh. Mặt anh dày thế? Nhục thật....
thì nó cứ ngồi trong xó mà bấm chém gió thôi chứ , nó có lòi mặt thớt nó ra đâu mà phãi ngại hã cậu

Có vẻ hot nhỉ, mình không quan tâm lắm chỉ hóng kết quả thôi :))

ôi giời !!! chém hết 2 thằng!!!:binhsua144:
làm loạn lên cuối cùng thì... chả làm cái gì... ban hết:binhsua47:

các bác cứ bình tĩnh, 2 đấu sĩ đang chuẩn bị tinh thần ấy mà.
loạng qoạng ngủ quên cũng nên, he he
:binhsua163:

ôi giời !!! chém hết 2 thằng!!!:binhsua144:
làm loạn lên cuối cùng thì... chả làm cái gì... ban hết:binhsua47:
chú cứ từ từ đâu sẽ có đó!!
Lấy tinh thần tối chiến mà.. Đã đến thời điểm đâu :D

trận đấu lịch sử giữa hai cao thủ nổi tiếng của box capchar đã diễn ra.
Hiệp 1, trình chém gió phun mưa của cả hai không hề kém cạnh nhau, đề nghị anh em xem diễn thì đứng xa xa không thì ướt hết.
Hiệp 2, thực chiến không biết khi nào mới diễn ra bởi vì hiệp 1 xem ra không thể sớm kết thúc được, quả là cân sức cân tài :binhsua141:

trận đấu lịch sử giữa hai cao thủ nổi tiếng của box capchar đã diễn ra.
Hiệp 1, trình chém gió phun mưa của cả hai không hề kém cạnh nhau, đề nghị anh em xem diễn thì đứng xa xa không thì ướt hết.
Hiệp 2, thực chiến không biết khi nào mới diễn ra bởi vì hiệp 1 xem ra không thể sớm kết thúc được, quả là cân sức cân tài :binhsua141:

Cũng có nhiều clone, chẳng biết của ai :binhsua163:

tình hình giờ toàn ra code số và chữ lẫn lộn, 5tin ko thể đạt speed >33 đc rồi!!!!!

có tiền ko trả mem mà lại mang đi đánh bạc nhỉ. phong cách bac proknight này chất thật. hay a ý định thắng vụ này xong trả tiền xòng phẳng cho mem nhỉ.

biết thế nào đc lắm lúc điên nó ra toàn code ngắn thôi.mà 2 bro này nói mồm à.tự tát vào mồm đê.nói mà k làm=((

có tiền ko trả mem mà lại mang đi đánh bạc nhỉ. phong cách bac proknight này chất thật. hay a ý định thắng vụ này xong trả tiền xòng phẳng cho mem nhỉ.
bác này vẫn còn hi vọng nó trả tiền ak? nó mà có ý trả tiền thì đã ko phải clone nick haizzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week