bán ssh lời vậy sao ??

Các cậu phải hiểu! SSH nó có số lượng giới hạn thôi! Hôm nay Scan ra list US sell hết cho bạn A! Mai Scan tiếp List US bán tiếp cho bạn B! SSH New đâu ra mỗi ngày mà sell nhiều vậy? NÊn khó tránh khỏi chuyện có 1 List sell hết người rồi đến người khác!
Thêm nữa SSH đang bị cho vào Blacklist của rất nhiều site! Ngày tàn của SSH sắp tới rồi đó các bạn ạ! :)

vấn đề là đưa list ssh của mình cho người ta check rồi , check xong vẫn giao cho mình cả đống trùng .

chưa kể đến líst ssh của mình còn nhiều hơn của người ta , check xong là thủ luôn , không xóa . nghiễm nhiên có cả đống ssh "mới scan" ,

vấn đề là đưa list ssh của mình cho người ta check rồi , check xong vẫn giao cho mình cả đống trùng .

chưa kể đến líst ssh của mình còn nhiều hơn của người ta , check xong là thủ luôn , không xóa . nghiễm nhiên có cả đống ssh "mới scan" ,
tùy vào cái Tâm người bán thôi! Làm ăn lâu dài thì ko nên lừa dối khách hàng! Một khi bị phanh phui thì coi như bị tẩy chay! :)

SSH check fresh m check trước khi giao hàng bằng tool của thanhps42 nhé, nên ko có chuyện báo die, bác log tay nhưng con trên kia xem có báo die ko nhé

ai báo ssh die ? cậu ý đang report là ssh trùng 90% với list của cậu ý , mặc dù đã chuyển líst cho cậu check trùng trước .

- Người giao dịch ko phải là thớt, mà là 1 bạn khác : Khi giao dịch mình đã nói rõ, mình ko chịu trách nhiệm check SSH trùng với SSH khác của bạn ấy đã mua chỗ khác.
- Còn SSH kia bị trùng là do trùng với list SSH bạn ấy mua của người khác nhé. sent cho bạn ấy 2 lần và mình đều lưu lại số SSH, nên ko có chuyện trùng SSH lần trước trùng với mua sau đâu nhé. Mình đang bận chút tí m uplog chat với bạn đã mua SSH

Last edited:
tháng nào cũng lấy hơn chục k ssh của chủ thớt ăn vã nên hóng:D

Trước tớ cũng ủng hộ chú này ghê lắm. Dạo gần đây làm android thì cũng chỉ cần vài chục con mỗi nước nên mua có 25k/lần. Tớ bảo chuyển 50k rùi anh lấy 25k trước. 2 hôm nữa gửi cho anh tiếp.Vậy mà cậu ấy tỏ vẻ khó chịu lắm, kêu nhiều nước chẳng biết chia kiểu gì. Từ đó cạch luôn.

Trước tớ cũng ủng hộ chú này ghê lắm. Dạo gần đây làm android thì cũng chỉ cần vài chục con mỗi nước nên mua có 25k/lần. Tớ bảo chuyển 50k rùi anh lấy 25k trước. 2 hôm nữa gửi cho anh tiếp.Vậy mà cậu ấy tỏ vẻ khó chịu lắm, kêu nhiều nước chẳng biết chia kiểu gì. Từ đó cạch luôn.
tớ mua chịu của cậu ấy 1 lúc cả 10k ssh vẫn thoải mái mà

ssh có 1 líst bán tới bán lui. bán hết người này đến người khác cũng 1 líst đó , thậm chí bán cho người mua rồi lại những con ssh đã bán, vãi c*t các bác bán ssh thật

đây là 6k mua của suongtrangmienquengoai1992 có đưa list cho check luôn. mà giờ thế này đây

kaka, cái này tui biết lâu rồi, có ông anh mua xong là cạch luôn, anh ấy đách thèm report, mua 13k, check trùng còn 1k3 LOL

hình như có mình sell SSH là làm ăn thật thà nhất :):):) chưa bị report :rolleyes::rolleyes::rolleyes: thật ra có ếu ai mua đâu, toàn đâm đầu vào mua chỗ khác :(:(:(

forum gom lui gom tới chắc gì đã được 200k ssh!:rolleyes:

- Người giao dịch ko phải là thớt, mà là 1 bạn khác : Khi giao dịch mình đã nói rõ, mình ko chịu trách nhiệm check SSH trùng với SSH của bạn ấy đã mua.
- Còn SSH kia bị trùng là do trùng với list SSH bạn ấy mua của người khác nhé. sent cho bạn ấy 2 lần và mình đều lưu lại số SSH, nên ko có chuyện trùng SSH lần trước trùng với mua sau đâu nhé. Mình đang bận chút tí m uplog chat với bạn đã mua SSH
kêu thằng em mua dùm nó vẫn đưa list ssh cũ thôi. mình mua cả trăm ngàn ssh không chỉ riêng bác, bôi nhọ bác mình cũng chả đc gì , mong bác hiểu cho.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week