bán ssh lời vậy sao ??

kêu thằng em mua dùm nó vẫn đưa list ssh cũ thôi. mình mua cả trăm ngàn ssh không chỉ riêng bác, bôi nhọ bác mình cũng chả đc gì , mong bác hiểu cho.
List đó hơn 15k, nên ko phải list của mình, nên m check dup bằng list SSH ngày hôm trước c ấy mua nhé, vì mới chỉ sent cho c ấy 2k hôm trước ( m đều Save SSH của từng khách mua lại để tiện check dup), nên ko có chuyện m sent SSH hôm sau trùng hôm trước nhé

List đó hơn 15k, nên ko phải list của mình, nên m check dup bằng list SSH ngày hôm trước c ấy mua nhé, vì mới chỉ sent cho c ấy 2k hôm trước ( m đều Save SSH của từng khách mua lại để tiện check dup), nên ko có chuyện m sent SSH hôm sau trùng hôm trước nhé

mình check lại bị trùng thì nói vậy thôi k tranh cải với bác.

mình check lại bị trùng thì nói vậy thôi k tranh cải với bác.
Thì cậu bảo m sell SSH hôm trước trùng với hôm sau , trong khi đó SSH đó mua chán ở đâu rồi, mới mua mình, trước lúc khi mua mình nói rõ rồi, chỉ check dup với SSH của m đã sell, ngoài ra ko check dup vs SSH của chỗ khác mà.

SSH muốn không trùng thì yêu cầu user/pass lạ lạ thôi. Chứ cứ mãi root, admin, ubnt... mà cào thì nó nát bấy rồi, chưa kể nologin. US chỉ có nhiêu đó range, mà trong mớ range đó chỉ có 5mil+ IP US là có SSH, 5mil+ đó cào với user/pass thông thường thì ráng ráng cũng chỉ ra max 300k+ SSH. Ở đâu ra 3mil SSH không trùng mà các thánh cũng tin sái cổ. Đã sell thì chắc chắn phải trùng, không trùng thì trừ phi đưa list các thím có cho seller lọc trùng, mà làm thế thì khác nào giúp seller có thêm hàng.

SSH muốn không trùng thì yêu cầu user/pass lạ lạ thôi. Chứ cứ mãi root, admin, ubnt... mà cào thì nó nát bấy rồi, chưa kể nologin. US chỉ có nhiêu đó range, mà trong mớ range đó chỉ có 5mil+ IP US là có SSH, 5mil+ đó cào với user/pass thông thường thì ráng ráng cũng chỉ ra max 300k+ SSH. Ở đâu ra 3mil SSH không trùng mà các thánh cũng tin sái cổ. Đã sell thì chắc chắn phải trùng, không trùng thì trừ phi đưa list các thím có cho seller lọc trùng, mà làm thế thì khác nào giúp seller có thêm hàng.
US thì làm gì có tới 3mil, tổng các nước mới đc trên dưới 3mil thôi bác ạ.

đã đưa cái list cho bác lọc mà bác còn cải. haizzz list có 18k đó. cải vớii bác em ko có xu nào hết. chỉ cần bác xin lổi lần sau scan kỹ xíu là ok chứ giờ cải đc cÁi gì ? em khách hàng em nói vậy thôi , làn này bức xúc quá 7k2 mà đc có 900 con mới.

đã đưa cái list cho bác lọc mà bác còn cải. haizzz list có 18k đó. cải vớii bác em ko có xu nào hết. chỉ cần bác xin lổi lần sau scan kỹ xíu là ok chứ giờ cải đc cÁi gì ? em khách hàng em nói vậy thôi , làn này bức xúc quá 7k2 mà đc có 900 con mới.
Nhưng vấn đề là mình đã nói với cậu kia, mình ko check với SSH khác ngoài SSH m sell, cậu kia lại sent cho mình list ko phải SSH của mình sell ( mình caneld list đó). list sell cho ai, m đều lưu lại 1 forder để check dup, hôm trước mua 2k, hôm sau mua 3k, m check dup với số SSH mình sell hôm trước. Có trùng đâu mà cậu lại bảo mình sell SSH hôm sau trùng với SSH hôm trước sell.

Nhưng vấn đề là mình đã nói với cậu kia, mình ko check với SSH khác ngoài SSH m sell, cậu kia lại sent cho mình list ko phải SSH của mình sell. mà list sell cho ai, m đều lưu lại 1 forder để check dup, hôm trước mua 2k, hôm sau mua 3k, m check dup với số SSH mình sell hôm trước. Có trùng đâu mà cậu lại bảo mình sell SSH hôm sau trùng với SSH hôm trước sell.
thôi thua auto check duple lợi hại nhất từng biết :))

Cậu vẫn ko hiểu vấn đề à, tóm lại 2k hôm trước mình sell có bị trùng với 3k hôm sau m sell ko, hay là trùng với số SSH cậu mua của người khác :)

e bảo rồi, bác của mua của e thì yên tam ko nào, ko trùng 1 em...:D:D:D:D

thật ra là do bán đi bán lại nhiều lần nên mới phải làm thế , còn bán 1 lần rồi xoá thì làm gì có chuyện trùng .

Mình mua ssh của Loan, bạn ấy đều lưu lại, không bị trùng, ít khi bị trùng trên site luôn. Mình thấy rất ok. Còn việc người ta sell list lại cho người khác thì kệ người ta miễn sao không trùng với mình thôi, ssh thì phải chịu thôi chứ làm sao bây giờ.

Thôi rút kinh nghiệm lần sau mua đưa nó cái list shh rồi bảo "tao muốn mua xxx ssh ko trùng líst này..mày có ko " cho khỏe... :eek::D

Mình vẫn lấy thím này, chưa trùng lần nào

Thánh này bữa pm mua , kêu check list AR của tớ khoảng 4k , thánh kêu mệt sợ trùng nhiều , buôn bán mà kêu mệt , thế là tạch luôn
e bán vậy có tâm quá còn gì, trùng nhiều ko sell dc check làm chi, trong khi đó lít của cậu ko mua của mình :cool::cool::cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week