• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán Tút kiếm 10$/ ngày không cần vốn

Status
Not open for further replies.
1 tháng mình kiếm được gần 200 triệu nhé, mình có nhiều tút hướng dẫn kiếm tiền lắm, sợ các bạn không chơi hết thôi

Rất cảm ơn thớt đã có lòng chia sẻ cách kiếm tiền cho anh (chị) em. Theo như hiện tại thì mức độ tin cậy của thớt không đươc cao cho lắm, thiết nghĩ 1 tháng làm ra 200 triệu thì đóng bảo hiểm 10 triệu nó cũng chỉ như là 1 hạt cát bỏ biển. Vậy thì tại sao lại không đóng bảo hiểm cho anh (chị) em ở MMO4ME này thấy rằng thớt là 1 con người quang minh chính đại, có sao làm vậy chứ không phải là cờ hó bán cam
P/s: Xin trích dẫn thêm lời của thớt " đồng tiền đi liền giá trị"

200 nghìn 1 vé sổ số nếu trúng các bạn sẽ có cơm mà ko thì học khôn cho mất 200 nghìn , nên nhớ VN chẳng cái gì ngon mà đang là nồi cơm bán cả , còn chủ bài bảo 200 củ 1 tháng vậy bán TUT này mua nước chè uống sao ?

200 triệu/ tháng chả lẽ k làm đc cái bảo hiểm 10 triệu à =)), bốc phét thì phét vừa vừa ngta còn tin

sợ nhất là có câu " tùy năng lực của các bạn " :D

Mình sell tut chơi Youtube, GA giá 500 $
kiếm được $ hay không la tùy năng lực của các bạn, nếu chăm chỉ thì tháng hơn 10k$ đây, các bạn biết đấy có người kiếm cả vài trăm k$ :D tính ra 5 ngày là hoàn vốn :p :p :p

mong các các bạn suy nghĩ kỹ trước khi giao dịch với cậu này :)
200 triệu 1 tháng và đã có 800 bitcoin mà vẫn lân la lên ăn cám 100-200k thì các bạn tự suy nghĩ nhé!

Thank các bác nhiều nhé NB hổng biết gì.bác nào có lòng giúp mình thì cho em con đường đi nhé .
~~ một Topic nhảm Vờ nhờ

Vãi cả 200tr =]]z chả thằng nào lam 200tr 1 tháng mà mò lên mấy cái 4rum này...Bão Haiyan qua cách đây lâu lắm rồi mà giờ lại xuất hiện thêm cái bão 200tr =]]z

Cậu này từng bị mình BAN nick đây mà. Bảo không vào MMO nữa mà. h la liếm vào đây làm gì thế?

Thôi , có bạn biết mình làm gì rồi. Mình cũng xin nói luôn là mình làm Freelancer, định đào tạo newbie kiếm tiền nhưng thôi mình xin bỏ cuộc.Các bạn trong này chủ yếu là sinh viên nhưng mình thấy buồn thay cho bố mẹ các bạn. Trong quá trình học tập các bạn không chịu trau dồi tích lũy kiến thức cũng như kĩ năng, các bạn chỉ biết lên mạng và học những thứ vô bổ.
Mong mod xóa tài khoản của mình luôn cũng được. Đây là lần cuối mình vào diễn đàn này.

hay là truyền nhân của bác quảng Bkav ? :eek:

lại tút nữa à, admin nên cho chủ thớt chức "chuyên gia bán tút" dc rồi :p. Nói thêm là 1 tháng nếu mình kiếm dc 200tr thì mình cũng chả rảnh đi bán tút đâu, đi chơi với người thân, thư giãn xả stress sướng hơn :D

Cái ầu thì thông minh mà k chịu đi kiếm $
Vơ vét 200k của ae à
lương tâm tí đi thằng tồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member