• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán Tút kiếm 10$/ ngày không cần vốn

Status
Not open for further replies.
mịa nó , cái dạng như thớt sống làm gì cho chật đất nhỉ , chết quách đi cho rồi , suốt ngày đi dụ tiền người ta , thất đức lắm! cẩn thận quả báo đấy!

1 tháng mình kiếm được gần 200 triệu nhé, mình có nhiều tút hướng dẫn kiếm tiền lắm, sợ các bạn không chơi hết thôi

1 tháng kiếm 200 củ mà lại dỗi đến mức đi lập topic lấy 200k, ngu vl

Ô mà thiện chí bán thì GD qua Vietin, tôi sẽ send $ trc, chả lo ô scam vì đang làm trong vietin , ok chứ?

em làm văn phòng đại diện cho bác ấy đây ạ, bác nào có nhu cầu mua tut thì gửi tiền vào ngân lượng của em nhé

:)Cac bac cu gach da thot the

:oops: Ung ho thot...... du ko mua....:D Nguoi ta do mo hoi, cong suc, tim toi thi ban tut co gi la sai:) tai sao ban uh.... Vi la free nen ko biet tut se nat khi nao.... the thui.... 1 minh lam cung ko het thi share ( co fee) la chuyen binh thuong
:cool: The may bac kiem com.... co cai ngon may bac co share cho ai free ko hay chi an 1 minh
:) Moi nguoi co 1 cach kiem tien online khac nhau..... ban tut cung la 1 cach kiem tien.... quan trong nguoi ban tut co luong tam nghe nghiep ko....anh lam an gian doi thi lan sau ho se ko mua tut cua anh va report anh ^^!
:Dp/s: may ko go duoc tieng viet

m mua của thớt rồi, hóa ra là phần mềm gõ captcha, chăm chỉ cũng được 10$ thật, có khi 15$ :D

:)Cac bac cu gach da thot the

:oops: Ung ho thot...... du ko mua....:D Nguoi ta do mo hoi, cong suc, tim toi thi ban tut co gi la sai:) tai sao ban uh.... Vi la free nen ko biet tut se nat khi nao.... the thui.... 1 minh lam cung ko het thi share ( co fee) la chuyen binh thuong
:cool: The may bac kiem com.... co cai ngon may bac co share cho ai free ko hay chi an 1 minh
:) Moi nguoi co 1 cach kiem tien online khac nhau..... ban tut cung la 1 cach kiem tien.... quan trong nguoi ban tut co luong tam nghe nghiep ko....anh lam an gian doi thi lan sau ho se ko mua tut cua anh va report anh ^^!
:Dp/s: may ko go duoc tieng viet
thế nhìn thằng này bán tut youtube adsense chưa mà bênh nó ? bán tut down trên mạng về edit lại tên người viết mà bán 10$. mồ hôi công sức cái cc nó ấy =))

Hoá ra là tut youtube adsense, hôm trước mình cũng có down free về xem. Chỉ toàn ba cái cơ bản ai cũng biết

Thế thì chả có tut téo gì ở đây. Thôi té

Ai thích làm thiêu thân hay chuột bạch thì cứ việc :rolleyes:

Ké thớt cái. Bán à nhầm sell tut kiếm 100$ 1 ngày là ít newbie cũng được ai cũng có thể kiếm do khả năng của bạn. Đó là đi cướp :v thôi lỡ nói share luôn ko bán nữa:confused::confused::confused:

topic hót nhờ, 2014 nhiều thanks nhờ,ai mua tut đi để thớt kiếm đc 300$/tháng nào :p

bên offer mình có topic hướng dẫn kiếm tiền free, ngày 20$,50$ thậm chí 100$ đều được và ko thể nát trừ khi hết nhu cầu. Các box khác cũng vậy, cả mớ hướng dẫn lận. Cơ mà lĩnh hội dc hay ko là do mỗi người =))))))))))))
nói chung là hài :p
à mà đây cũng là cách 300$/tháng đó, dc ko là do mỗi người có kêu gọi dc ko :))

bên offer mình có topic hướng dẫn kiếm tiền free, ngày 20$,50$ thậm chí 100$ đều được và ko thể nát trừ khi hết nhu cầu. Các box khác cũng vậy, cả mớ hướng dẫn lận. Cơ mà lĩnh hội dc hay ko là do mỗi người =))))))))))))
nói chung là hài :p
à mà đây cũng là cách 300$/tháng đó, dc ko là do mỗi người có kêu gọi dc ko :))
bạn cho mình mấy cái link bên offer với. new mem chả có ai nhận làm đệ cả :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week