Báo cáo tình trạng reg LR tràn lan của mem VN đến support LR

LR thu phí dịch vụ qua mỗi giao dịch => càng nhiều user càng nhiều giao dịch càng nhiều tiền thu về
nó cũng biết thừa những gì user làm - và nó đếch quan tâm
việc làm của chủ thớt k khác gì muốn uống cạn nứoc biển đông :|

thằng LR này xuất hiện 10 năm rồi mà tổng số user không quá 10 triệu ,VN mình reg cho nó vượt con số đấy nó càng mừng,càng tạo lòng tin cho các thành viên về sự phát triển lớn mạnh ,rộng rãi của nó

ai nói,cứ bấm sdt cũ rồi nó báo sdt xài rồi,sau đó chọn mục ko veri =dt thôi,mình tạo cả 10acc khi cheat trang getwmz j dó
bạn này pro tạo wmz đây à? giờ thấy mem kêu khó đăng kí wmz classic quá, ai cần pm bạn này :D

---------- Post added at 09:05 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

LR thu phí dịch vụ qua mỗi giao dịch => càng nhiều user càng nhiều giao dịch càng nhiều tiền thu về
nó cũng biết thừa những gì user làm - và nó đếch quan tâm
việc làm của chủ thớt k khác gì muốn uống cạn nứoc biển đông :|
mình làm việc này cũng chỉ là báo cáo lên cho nó thôi, chứ nó xử thế nào là việc của nó, nó thừa biết phải làm gì chứ :D

---------- Post added at 09:06 AM ---------- Previous post was at 09:05 AM ----------

thằng LR này xuất hiện 10 năm rồi mà tổng số user không quá 10 triệu ,VN mình reg cho nó vượt con số đấy nó càng mừng,càng tạo lòng tin cho các thành viên về sự phát triển lớn mạnh ,rộng rãi của nó
vấn đề là reg xong ko dùng bạn ak

Chủ thớt có ý muốn nhắc nhở thì cũng tốt đấy nhưng nói cho a e biết thôi để rút kinh nghiệm là đc rồi
chứ đừng báo cho bọn LR làm j :|

acc LR có gì uan trọng đâu chỉ là 1 dãy số thôi mà.sao mà cứ reg tìm hoài ko biết

Đọc bài này xong mình quyết định: Mở tool lên và reg tiếp vì chủ thread rảnh để report thì mình cũng rảnh để bật auto :D

ít khi post bài để ăn gạch nhưng hôm nay 1-4 nên đổi gió tí cho nó mát =))

Mình chỉ lo cho mấy người support LR bận túi bụi cả ngày vì yêu cầu đổi mail,chứ còn việc reg hàng loạt LR mình nghĩ chã ảnh hưởng gì cả. Nó cũng như mail yahoo, gmail mình tạo hàng loạt mỗi ngày mà thôi :">. Mình ko hiểu việc report với LR làm gì nhỉ, nãy giờ nghĩ mãi ko ra, có gì thì bạn nhắc nhỡ mọi người thôi , LR nó biết hay ko việc reg nick này nó xử sao kệ nó, bạn wan tâm LR quá đáng mà lại hại anh em VN.

Last edited by a moderator:
Mình chỉ lo cho mấy người support LR bận túi bụi cả ngày vì yêu cầu đổi mail,chứ còn việc reg hàng loạt LR mình nghĩ chã ảnh hưởng gì cả. Nó cũng như mail yahoo, gmail mình tạo hàng loạt mỗi ngày mà thôi :">

tôi không đồng tình với quan điểm của em :binhsua75:

đừng nên so sánh LR với mail yahoo, gmail :binhsua74:

đến 1 ngày LR nó làm chuyện không thể ngờ thì......

tôi không đồng tình với quan điểm của em :binhsua75:

đừng nên so sánh LR với mail yahoo, gmail :binhsua74:

đến 1 ngày LR nó làm chuyện không thể ngờ thì......
LR nó có chiện gì thì anh cũng ko hề hấn j đâu!, vì acc anh reg tay và số ko đẹp mà , lo gì :p. Cheat thì nó ban VN chứ chỉ vì reg acc mà nó ban cả VN thì vô lý quá! giờ reg để nó ko biết mình là VN chắc ổn chứ gì?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week