Báo cáo tình trạng reg LR tràn lan của mem VN đến support LR

Mình chỉ lo cho mấy người support LR bận túi bụi cả ngày vì yêu cầu đổi mail,chứ còn việc reg hàng loạt LR mình nghĩ chã ảnh hưởng gì cả. Nó cũng như mail yahoo, gmail mình tạo hàng loạt mỗi ngày mà thôi :">. Mình ko hiểu việc report với LR làm gì nhỉ, nãy giờ nghĩ mãi ko ra, có gì thì bạn nhắc nhỡ mọi người thôi , LR nó biết hay ko việc reg nick này nó xử sao kệ nó, bạn wan tâm LR quá đáng mà lại hại anh em VN.

tôi không đồng tình với quan điểm của em :binhsua75:

đừng nên so sánh LR với mail yahoo, gmail :binhsua74:

đến 1 ngày LR nó làm chuyện không thể ngờ thì......

cũng ko đồng ý với quan điểm của Ruby

vấn đề là reg xong ko dùng bạn ak
vấn đề là các nước khác có biết là không dùng đâu,LR nó cũng chỉ cần có thế các nước khác thấy số lượng user LR tăng thì nó càng uy tín.Cùng lắm nó mở thêm 1 con số nữa thì cho các bác tha hồ reg chục năm không hết .10 năm rồi mà chưa full user,LR nó đang đau đầu thì VN giúp nó khẳng định thương hiệu nó càng mừng.Gmail mỗi acc ,nó mất 7-8G ổ cứng mà còn chả cấm được nữa là thằng này thêm 1 tý data

ngừng reg đi :m021: bán đc con dưới chữ kí đủ ngậm ngùi qua ngày rồi :m131:

Chắc tại mấy bác reg ghê quá nên nãy log in hoài LR ko được, bad gateway ;)).
Bữa nào cũng phải reg tay thử vài phát cầu may ;)).

chủ thớt làm thế này là đúng đấy. ĐỪng vì cái lời trước mắt mà ko nghĩ tới hậu quả của nó. :binhsua33:

Ủng hộ chủ top trên từng centimet. Ước gì LR nó banned và nó xóa hết Acc registered from VN đi cho xong việc. Có thể thì những kẻ reg vô tổ chức mới hiểu thế nào là tai hại. Còn ko thì vẫn còn cứng cổ trình bày này kia. Rồi lại còn đánh đồng ai cũng như mình, rằng vì ko có tool nên ghen tức. Tool thì kiếm rồi sẽ có, còn ý thức con người thì ko phải cứ kiếm là có đâu. Thank chủ top.

cứ cơm cho NO đi rồi hãy vác đao bình thiên hạ . còn ăn đói ở rách quan tâm gì người đời nói mình có đẹp hay không .

lạ nhỉ, TOS của LR có cấm đăng kí nhiều acc đâu, đọc FAQ của nó nó chỉ yêu cầu mỗi acc đăng kí vơi một email, mỗi người có thể đăng kí nhiều acc, mà nói thật, khu vực đông nam á chơi hyip nhiều mới dùng LR, chứ các nước châu âu, mĩ thì dùng AP, PP, STP...

Mình chỉ lo cho mấy người support LR bận túi bụi cả ngày vì yêu cầu đổi mail,chứ còn việc reg hàng loạt LR mình nghĩ chã ảnh hưởng gì cả. Nó cũng như mail yahoo, gmail mình tạo hàng loạt mỗi ngày mà thôi :">. Mình ko hiểu việc report với LR làm gì nhỉ, nãy giờ nghĩ mãi ko ra, có gì thì bạn nhắc nhỡ mọi người thôi , LR nó biết hay ko việc reg nick này nó xử sao kệ nó, bạn wan tâm LR quá đáng mà lại hại anh em VN.
cái nhìn thiển cận,ko biết tính toan. kho số gồm 7 số, nó phân phát cho toàn thế giới, reg mà ko xài thì hết kho số của nó giông như điện thoại hồi trước ko đủ phải thêm số 3 đằng trước vậy
còn acc yahoo,gmail ko giới hạn số ký tự nên ko bị giới hạn kho số kiểu này

---------- Post added at 04:43 AM ---------- Previous post was at 04:37 AM ----------

số di động nội VN ko mà kho số 10 số đã hết, kho số 11 cũng sắp đi theo, trong khi LR chỉ có 7 số

---------- Post added at 04:52 AM ---------- Previous post was at 04:43 AM ----------

Đảm bảo kô bao giờ có chuyện full số nên không có chuyện ban vn. vả lại toàn auto vps Us thế ra block nguyên us à. :binhsua32:
cho dù auto vps thì nó vẫn biết là VN làm. Vì sao:
-Chỉ có VN và tàu khựa có quan niệm số đẹp, bọn tây hoàn toàn ko có chuyện này.
-Bọn tây nó có cách suy nghĩ khác, nó ko quan trọng chuyện phong thủy, số đẹp, nó chỉ quan trọng $ bên trong
-đã có vài report nói là dân vn làm ra cái này

...................................
tớ: so you allow reg a lot of LR account only with 1 person in short time?
Nó: Yes. You may open as many Liberty Reserve account as you wish as long as each account has its own unique e-mail address.
nó:If you need more assistance or have any other doubt please do not hesitate to contact us. Thank you for contacting Liberty Reserve. Have a nice evening.

Thôi pó chiếu :|

Sao ko thấy bạn chủ thớt bình luận j về comment của bạn này ?

LR nó thứa biết và cho phép 1 mem reg nhiều nick, và nó sẽ ko bao h đưa VN vào blacklist (vì nó sẽ mất 1 khoản thu lớn nếu làm như vậy)

Đề xem trong vòng 2 tuần hay 1 tháng tới nó reply cho bạn ntn nhé (hay là ko reply luôn) ;))

cái này đáng nói đấy.

Nếu nó ngăn chặn từ đâu... Thì tại sao lại cho 1 Email có thể Reg nhiều LR... Thì nó đang làm dễ cho chúng ta mà.... ! Cứ Reg thỏa mái... :binhsua33:

lr có 7 chữ số,hết thì nó tăng thêm số mới.các bác lo gì.
vn mình cũng là nguồn thu lớn của nó.vụ reg nhiều acc k làm nó mất mát gì lớn cả.dại gì mà ban ip vn cho thất thu à

---------- Post added at 07:31 AM ---------- Previous post was at 07:29 AM ----------

cái nhìn thiển cận,ko biết tính toan. kho số gồm 7 số, nó phân phát cho toàn thế giới, reg mà ko xài thì hết kho số của nó giông như điện thoại hồi trước ko đủ phải thêm số 3 đằng trước vậy
còn acc yahoo,gmail ko giới hạn số ký tự nên ko bị giới hạn kho số kiểu này
-Bọn tây nó có cách suy nghĩ khác, nó ko quan trọng chuyện phong thủy, số đẹp, nó chỉ quan trọng $ bên trong
ai report? nếu k phải là dân VN?

Tiền và nhân lực để điều tra, làm rõ, ban vn và tìm cách vô hiệu tool auto reg thà đem mở rộng database còn có lý hơn :))

Đã có hậu quả của việc report ...
Hôm nay reg thử vài em LR bằng gmail và các dấu chấm ...
Sau đó thấy 1 em ưng ý thì vào support đổi email như bình thường mấy lần trước
Thì bị nó nói này nọ: Chúng tôi biết bạn muốn làm gì, và chúng tôi sẽ điều tra, bạn sẽ bị đóng băng tài khoản coi như là sự trừng phạt.
Có ai reg một vài cái LR rồi thử đổi email xem có bị giống mình không nhé ...
Sợ rồi giờ cứ xài account cũ thôi ... hi vọng là ko bị gì ...

Báo cáo tình hình như vậy cho mọi người biết ...

Cứ để cho các bác cần số đẹp đi mua. Có cầu thì khắc có cung chứ đâu ra những thằng nhàn hơi đi tạo 100 acc LR. :binhsua16:

mấy ông tướng lắm chuyện , có cầu ắt có cung , thế ai bảo mấy ông share tol cho lắm ra rồi h ngồi than cả lũ . Lúc share tol thì la làng bảo nhau chấm dứt cái trào lưu LR số đẹp , h có tol thì nhà nhà reg, hộ hộ reg , cả làng cả xóm reg . đã rồi bây h lập topic này nọ , đúng mấy ông VN mình , mau thèm chóng chán . Này thì chấm dứt cái trào lưu LR số đẹp :m091:

Đã có hậu quả của việc report ...
Hôm nay reg thử vài em LR bằng gmail và các dấu chấm ...
Sau đó thấy 1 em ưng ý thì vào support đổi email như bình thường mấy lần trước
Thì bị nó nói này nọ: Chúng tôi biết bạn muốn làm gì, và chúng tôi sẽ điều tra, bạn sẽ bị đóng băng tài khoản coi như là sự trừng phạt.
Có ai reg một vài cái LR rồi thử đổi email xem có bị giống mình không nhé ...
Sợ rồi giờ cứ xài account cũ thôi ... hi vọng là ko bị gì ...

Báo cáo tình hình như vậy cho mọi người biết ...

Đọc reply của mình nè mấy bạn ...

Thiếu gì nước cũng quan trọng chuyện số đẹp , ông vơ đũa cả nắm thế . Cái gì cũng đổ tội cho "DÂN VN" , thế ông là người gì . Ông bảo Tây k quan trọng LR đẹp , phong thủy , chỉ quan trọng $ bên trong , nhiều 4rum Tây bây h vẫn đua nhau đi reg LR đẹp đánh headtail đấy thôi , lại vơ đũa cả nắm :)) .
Vào comment 1 phát như đúng rồi . Nhìn phát ớn :m091:

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

Mình nói thật mấy bác cũng dân cùng 1 mái nhà , cùng 1 nước , ae cứ to nhỏ bảo nhau . Ông nào lên LR report đã rồi la làng , mấy ông không reg đc LR đẹp ghen àh ! Mở miệng ra lúc nào cũng mấy bạn thế này , BList VN , thế nọ , thực ra thì thèm nhỏ dãi , mà trót lỡ nói thế đi reg cho nó cười vào mặt àh !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week