Announce [Báo danh] Event Bắn Tàu Mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và Quốc tế Lao động 1/5

Báo danh cho em xin một chân nha

Thông báo:

Đã cập nhật cơ cấu giải thưởng cho event lớn của forum.

Sẽ có 3 đợt thi đấu liên tục bắt đầu từ 13h ngày mai 27/4

Cuối ngày mới kiểm tra hay sao nhỉ
Chứ nếu nói trúng liền người sau sẽ dựa vào đó đoán được ô tiếp theo ngay
k công bằng lắm :D

không được cậu event này mang tính phán đoán là suy luật nên ko thể cập nhật sau 1 ngày đc, phải cập nhật thường xuyên nhất có thể

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

với lại làm vậy để các mem có động lực theo dõi thường xuyên

13h ngày mai là bắt đầu rồi hả anh Trung cho em xin 1 vé nhé, event này khá hấp dẫn đó , ý tưởng good

hehe chuẩn bị tham gia bắn tàu thôi :D. Mình được phép bắn 2 ô bất kỳ, không cần phải 2 ô liên tiếp đúng không bác trung?

đúng rồi, bất kỳ, nhớ là xem rule kỹ để tránh các TH đáng tiếc nha các cậu

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

Các cậu xem kỹ một lượt rule, thời gian và giải thưởng nha

Lên nè, ai chưa biết thông tin cập nhật nha

---------- Post added at 04:47 AM ---------- Previous post was at 04:29 AM ----------

Đúng 13h hôm nay các cậu bắn phá và topic thi đấu nha :), mình để link ở trang 1 rùi đó, 13h-27/4 tức là 12h của forum

Ôi xoạch lại 13h
.
Cúp học tham gia event thôi
.
//14x14 lận à?

Lên top nè, các cậu nhớ 13h (12h forum) chiều này khai cuộc nha, tổng cộng có 3 đợt event, mỗi đợt đều có 8 giải chính và 3 giải may mắn, coi thêm ở trang 1

khai cuộc đc 1tiếng rùi, không ngờ xịt nhiều vậy :)

khai cuộc đc 1tiếng rùi, không ngờ xịt nhiều vậy :)

em mới shoot 2 phát hok biết trúng ko 1h nữa vào bắn tiếp ngày bắn 8 lấn =16 phát nhỉ, vậy thì ko quá 14 người tham gia 1 ngày là hết rồi, đợt 2 anh Trung cho nhiều ô thêm nữa cho vui nhé anh Trung, thanks event thật hữu ích

em mới shoot 2 phát hok biết trúng ko 1h nữa vào bắn tiếp ngày bắn 8 lấn =16 phát nhỉ, vậy thì ko quá 14 người tham gia 1 ngày là hết rồi, đợt 2 anh Trung cho nhiều ô thêm nữa cho vui nhé anh Trung, thanks event thật hữu ích

Đúng là vậy nhưng mà ko phải ai cũng băn đều mỗi tiếng đc cả nên cũng chưa chắc hết 1 ngày xong event.
Kết quả cập nhật liền cậu nhé, cậu theo dõi topic thường xuyên để có thể bắn những phát "kinh điển" :))

Đúng là vậy nhưng mà ko phải ai cũng băn đều mỗi tiếng đc cả nên cũng chưa chắc hết 1 ngày xong event.
Kết quả cập nhật liền cậu nhé, cậu theo dõi topic thường xuyên để có thể bắn những phát "kinh điển" :))

hahha em bắn kinh điển này mà so lại ko trúng chứ chắc do ko may mắn có bao nhiêu phát bắn trúng 1 ô thế a Trung, hihi phải kiếm giải khuyến khích thôi

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

hahha em bắn kinh điển này mà so lại ko trúng chứ chắc do ko may mắn có bao nhiêu phát bắn trúng 1 ô thế a Trung, hihi phải kiếm giải khuyến khích thôi :binhsua79: cố lên , cố lên

Nếu phát bắn đó không hợp lệ (ví dụ như có dấu edit bài) thì có tính là mất 1 lượt bắn không ạ, hay là được phép bắn lại?

Nếu phát bắn đó không hợp lệ (ví dụ như có dấu edit bài) thì có tính là mất 1 lượt bắn không ạ, hay là được phép bắn lại?

Được phép bắn lại liền :)

---------- Post added at 02:04 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

P/S: nhưng nếu mình đã check kết quả thì mọi dấu edit ko đc tính

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week