Announce [Báo danh] Event Bắn Tàu Mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và Quốc tế Lao động 1/5

cái này nếu k update kịp sao biết đc mà bắn bác :(
16page chả lẽ mỗi lần bắn nhìn lại coi ai bắn chưa :(
Thấy trong hình chưa ai bắn mà mình bắn thì toàn trùng
hiz

Thế này mà B12. L3 lại trùng
Đề nghị nếu bắn trước khi update hình ảnh vẫn tính điểm cho mem ko lỗ quá ^^

Last edited by a moderator:
sai 1 con tán, bán 1 căn nhà, huhuhu xong vòng 1 chưa nhỉ

---------- Post added at 05:41 AM ---------- Previous post was at 05:36 AM ----------

cái này nếu k update kịp sao biết đc mà bắn bác :(
16page chả lẽ mỗi lần bắn nhìn lại coi ai bắn chưa :(
Thấy trong hình chưa ai bắn mà mình bắn thì toàn trùng
hiz

Thế này mà B12. L3 lại trùng
Đề nghị nếu bắn trước khi update hình ảnh vẫn tính điểm cho mem ko lỗ quá ^^

phải xem xét bạn ah, lúc đầu mình cũng bị trùng nhưng sau đó thì ko còn nữa, a Trung vừa cập nhật kết quả shoot vừa update bản đồ vậy là quá nhanh rồi nè

Trung phải ngồi từ 1h trưa đến hơn 12h đêm để chỉ làm cái này cho các ban>"< thông cảm chứ, cần giải pháp

ý mình là giờ nghĩ theo cách nào đó, VD như chưa mở thì có thể tính chung.
Hoặc thông báo ai shoot tiếp phải xem lại những người post từ sau khi lần update gần nhất để tránh trùng
CHứ sức đâu mà canh update thường xuyên được :D

Trời event ăn nhua chỗ đó thui mà, ai chịu khó theo dõi thì sẽ đc phần thưởng xứng đáng.

Thông báo: Lượt bắn tàu lần thứ nhất đã kết thúc mình sẽ cập nhật kết quả sau.

Khi cả 3 đợt kết thúc thì mới trao giải toàn bộ nhé các cậu :)

Thông báo khẩn: do wáng gà nên đã cập nhật sai kq làm lộ ô bắn nổ tàu 3ô là ô A7 nên giờ sẽ đc thay thế ô đó vào vọ trí khác còn lại trên bản đồ (có thể thay lại vị trí A7 như cũ)
Ai còn turn shoot lại nhé, heliox_01 bắn lại nhé cậu
Sr mọi người

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 08:03 AM ----------

Đã cập nhật hình mới :)

Còn 2 đợt nữa mỗi đợt đều có 11.5$ phần thưởng

Trò này quen mà cậu, có đều chơi nhiều người nên vui, với lại bác Trung tạo thêm mấy cái bom hạng nặng với bẫy nên khá thú vị :D

Ko phải, ý tuơgn3 chính đưa trò này lên bắn trực tuyến là của mình còn bom với bẫy là góp ý của PTT mình thấy hay nên thêm vô :)

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

Lâu quá, phải đợi 1 tiếng lận! Bác trung giảm xuống khoảng 30 phút thôi cho mọi người được bắn nhiều :D

Sặc 1h mà tối hôm qua forum lag tung chảo luôn rùi đó, 30 phút chắc khỏi thấy gì luôn :))

Đã cập nhật hình mới, các cậu để ý mấy page sau thôi, nhìn hình nữa, chơi ko quan sát là ko thắng nổi trò này đâu, các cậu thấy 3 bạn đầu đó, bắn ko phải may mắn đâu nhé

Nếu chưa hết hạn mà bắn hết rồi thì sao hả a Trung ?

Nếu chưa hết hạn mà bắn hết rồi thì sao hả a Trung ?

Thì kết thúc luôn cậu à, chuẩn bị tinh thần cho thử thách mới ở Ấn Độ Duong nha mấy cậu :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week