Announce [Báo danh] Event Bắn Tàu Mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và Quốc tế Lao động 1/5

vậy là bây giờ không cần chờ 1h để bắn shoot tiếp theo nữa à?

Ko, vẫn phải chờ 1 giờ, chỉ khác là trong 24h ko bị giới hạn 8 lần nữa mà là mỗi người bắn max 10 lần cho 1 bản đồ thôi

---------- Post added at 08:01 AM ---------- Previous post was at 06:39 AM ----------

Thời khắc đã điểm, bây giờ là 9h ngày 29/4, event đợt 2 chính thức khởi tranh. Nhanh tay bắn phá và đạt được những phần thưởng thú vị nào.

>>>>>>>>>Topic thi đấu: http://mmo4vn.com/showthread.php?13381-Topic-thi-dau-Event-30-4-1-5-dot-2

:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

GÓp ý tí với bác mrtrung nhá
Bác thay cội = chữ cái
hàng bằng số excel dễ nhập :D

Thì tùy cậu bắn là A1 hay 1A cũng đc

ý nói là excel kìa, mình cũngtìm cách đôỉ hàng chữ thành cột chữ này:)) (mù excel)
Đợt này sẽ cố mở đường cho anh em, bắn trước:p

ý nói là excel kìa, mình cũngtìm cách đôỉ hàng chữ thành cột chữ này:)) (mù excel)
Đợt này sẽ cố mở đường cho anh em, bắn trước:p

À tai mình wen nhìn vậy rồi :)

ai chỉ e chơi với hic hic ko hiểu.....

Cậu đọc lại 1 lượt trang 1 rồi vào box bài dự thi xem lại đợt 1 mọi người chơi như thế nào sẽ hiểu liền à

---------- Post added at 08:22 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

tức cậu đổi lại hàng và cột để mình cho vào excel cho dễ nhìn ấy:D

À cậu cứ đổi thoải mái các vị trí ko thay đổi đâu, vì 1 ví trí xác định = chữ và số nên 2 cái này đổi chỗ cho nhau trên excel cũng ko sao

Cậu đọc lại 1 lượt trang 1 rồi vào box bài dự thi xem lại đợt 1 mọi người chơi như thế nào sẽ hiểu liền à

---------- Post added at 08:22 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

À cậu cứ đổi thoải mái các vị trí ko thay đổi đâu, vì 1 ví trí xác định = chữ và số nên 2 cái này đổi chỗ cho nhau trên excel cũng ko sao

hix
ý mình vào execl thì khi cập nhật phải xem lại ô của cậu
CÒn nếu cậu đổi hàng và cột thì vẫn thế ( ô vuông mà) nhưng người chơi chỉ cần nhìn vào reply là có thể cập nhật đc liền ^^
Còn đổi hàng thành chữ cái trong excel k biết làm :p

hix
ý mình vào execl thì khi cập nhật phải xem lại ô của cậu
CÒn nếu cậu đổi hàng và cột thì vẫn thế ( ô vuông mà) nhưng người chơi chỉ cần nhìn vào reply là có thể cập nhật đc liền ^^
Còn đổi hàng thành chữ cái trong excel k biết làm :p

Xem lại ô của mình làm gì, nhìn reply là đánh dấu đc rùi cho dù có ngang dọc ra sao, hic :)

ví dụ ô shoot B3,B4
thì trong excel phải là 2C,2D.
-> 2 cái này chả liên quan đến nhau
Ko xem lại nó ở vị trí nào sao đánh dấu đc :)

À vậy là cậu dựa vô thanh kẻ sẵn trong excel à, thôi giờ cậu kẻ lại thành 1 bảng 14x14 đi rồi điền 1>14 và A>O vô, giờ đã bắt đầu bắn rồi và mình cũng quen nhìn kiểu này nên cậu chịu khó vậy nhé

hic, thông báo là đợt này đang có 1 cao thủ giữ 2 trái bom

thế là cái tàu đặc biệt về tay bạn ý rôì=)) chỉ cần 1 phát đạn phát hiện ra tàu đặc biệt, lập tức B52 bay qua thả ngay một hình chữ nhật kích thước 2x5 chiếm mất 5,1% diện tích Ấn Độ Dương.... chỉ trong 1 phát bắn đã san bằng...:((

Đợt này yên tâm sẽ có nhiều thú vị cho ae :)

Đợt này yên tâm sẽ có nhiều thú vị cho ae :)

thú vị chính là có ai đó tìm 1 ô tàu đặc biệt thì sẽ có 2 trái boom boom nguyên tử đánh vào 10 ô cận kề , huhuhuhu,
forum lag wa anh Trung ơi

thú vị chính là có ai đó tìm 1 ô tàu đặc biệt thì sẽ có 2 trái boom boom nguyên tử đánh vào 10 ô cận kề , huhuhuhu,
forum lag wa anh Trung ơi

Ko biết sao lag nữa, tối qua shin pm nói ok rồi hic

huhu mới thấy a Trung nói đó bắn liền thế mà đợi 2 phút sau mới load xong, bác PTT chém mất rồi nản quá đi hà

ăn đc bom là phải băn 5 ô liên tiếp ak bác trung hý là bắn 5 ô không liên tiếp cũng đc
VD như: A1; F8; B7;C9;G8
ăn đc bom là đc bắn tiếp lun ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week