bé gái clip xxx anh em xem hôm nọ đã tự tử :(

gạ gẫm gái 15 lên giường để thỏa mãn dục vọng chính xác hơn , dùng từ "yêu" cho cuộc tình này thấy phỉ nhổ cho tiếng yêu quá T_T Tình yêu cao thượng biết bao nhiêu . Đằng này bắt bé này phải trầm mình cho nó "đụ" mỗi ngày thì chỉ có thể liệt vào dục vọng ! Bé này ban đầu có yêu nó ko thì tôi nghĩ rằng có, vì con gái phải có sự thương yêu mới chấp nhận trao thân. Đây là sự sai lầm, gặp thằng đốn mạt "ăn quen" mà ko chịu trầm mình cho nó chơi mỗi ngày 1 là nó giết, 2 nó sẽ trả thù như trường hợp bé gái xấu số trên . Nhưng yên tâm, thằng đốn mạt này ko bị đời đánh chết thì quỷ thần cũng ko tha, gì chứ ma nữ chết trẻ hiển linh đòi mạng hay lắm!

vậy là xong đời thằng tung clip -> oc cút vào tù thì hết đời làm người thường -> ra tù thì cũng chỉ còn là thang lưu manh khốn nạn thôi. xin việc tử tế éo ai nhận đâu
đồng ý là thằng này bẩn thật, nhưng đâu phải ai đi tù về cũng như bạn nói đâu bạn

đồng ý là thằng này bẩn thật, nhưng đâu phải ai đi tù về cũng như bạn nói đâu bạn
biết là thế nhưng một khi đã dính án tù thì xác định làm người thường khó đi ( 100 việc tốt nó làm -> cũng chỉ bằng một câu chửu người đời thằng đi tù nhục )

thằng này vào tù còn khổ ...vào đấy các anh ý cho biết mùi hiếp dâm ntn trộm cắp ko sao chứ hiếp dâm mà vào tù nó buộc nịt vào chym rồi bắt chăn kiến chết cha mày

@PhạmThi ơ chết anh chưa, pub info các kiểu lên kìa, giờ em đó chết rồi, ân hận đi :eek::eek::eek:
Cơ mà nghĩ cũng buồn cho gia đình con đó :oops::oops::oops:
ĐM thằng LỘc kia éo có não :mad::mad::mad:

pup mỗi cái ảnh mặt em nó chứ có pup video đâu

toàn quote lại thôi nha

thứ 2 là: chỉ nói chuyện trên forum mmo4 này, ko likes, ko comment, ko share trên FB => chẳng ảnh hưởng gì tới e ấy cả

=> nhưng thằng nào quay tay và đã fun "ra" thì mới ân hận á

Em nó còn bé quá, yêu và tin ko đúng người
Ngày bằng tuổi em ấy thì mình còn lúa đến nỗi éo biết làm thế nào mà người ta lấy nhau sinh baby đc cơ
Giờ tiếp xúc phim ảnh, mạng internet nhiều nên yêu đương và hiểu biết sớm mà chết nỗi cũng vì vậy mà nniều bi kịch :(

thằng vào tù cũng bị anh chị búng chim cho chim to ra
híc còn nhỏ suy nghĩ nông dại..cái thằng 19 tuổi cũng ngu thiếu suy nghĩ
giờ hại đời con gái người ta ,ăn không được chơi trò tung clip lên hạ tinh thần bé gái
giơf bé gái thiếu suy nghĩ mất mặt tử tự...híc kết cục không ai muốn
chia buồn

chết thật rồi , bọn kênh 14 đến nhà phỏng vấn rồi cơ mà
mấy thằng share clip ầm ầm toàn bọn ranh con 95 96 đổ về sau, đạo đức càng ngày càng xuống cấp
hình như bắt nguồn bên voz đó,
nhiều thằng xem vì tò mò , phần con , phần thú tính trong người nó trỗi dậy , h thấy em nó tự tử mà chết thì thương cảm , thấy tội lỗi , còn mấy thằng thấy thế mà vẫn share clip ầm ầm , kêu hư hỏng, chết là đáng thì ko khác gì súc vật .
mặt trái của internet và mxh
:rolleyes:

K biết có giật tít câu view k mà sao cái hình trên bàn thờ là hình con trai vậy? @YouAndIVN
con gái đó, chắc mấy hôm nay cậu ko online à . Topic kia bị xóa rồi nên chắc cậu ko biết . Vụ clip sex của bé gái này hôm nọ xem rồi . Ai ngờ em nó dại dột vậy :(

Với lại kenh14 tuy nhảm nhưng ko bao giờ đưa tin giả câu view đâu :)

nhớ lại thời mình ngày xưa nghĩ đến yêu là sợ nổi hết cả da gà chả hiểu tại sao
Cơ mà với thời đại phát triển hiện nay các bậc cha mẹ mà ko có quan tâm nhiều đến con yêu thì những vụ như vậy sẽ còn và có tần suất xuất hiện ở lứa tuổi cấp 1 cấp 2 cho koi

chết thật rồi , bọn kênh 14 đến nhà phỏng vấn rồi cơ mà
mấy thằng share clip ầm ầm toàn bọn ranh con 95 96 đổ về sau, đạo đức càng ngày càng xuống cấp
hình như bắt nguồn bên voz đó,
nhiều thằng xem vì tò mò , phần con , phần thú tính trong người nó trỗi dậy , h thấy em nó tự tử mà chết thì thương cảm , thấy tội lỗi , còn mấy thằng thấy thế mà vẫn share clip ầm ầm , kêu hư hỏng, chết là đáng thì ko khác gì súc vật .
mặt trái của internet và mxh
:rolleyes:
bạn biết chơi với sư tử là nguy hiểm nhưng bạn vẫn nhảy vào chuồng nó vậy thì nên trách bạn hay trách con sư tử ?

Ở đây là do quen phải thằng mất dạy quay clip lại (quay clip xxx chả có gì tốt đẹp cả) , còn bé gái này thì ko chịu phản ứng quyết liệt => hậu quả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week