Airdrop BEC - Kiếm mỗi ngày 2$ với app BECWallet

Con này rút thế nào. KYC mã mà không được

KYC nó éo thèm tởi tin nhắn thông báo thành công đâu, đợi lâu lâu vô Withdraw thử, được là nó đã KYC. Còn mãi của bác là bao lâu? Em gởi đúng 7 ngày nó mới KYC cho em á.

KYC nó éo thèm tởi tin nhắn thông báo thành công đâu, đợi lâu lâu vô Withdraw thử, được là nó đã KYC. Còn mãi của bác là bao lâu? Em gởi đúng 7 ngày nó mới KYC cho em á.
mình kyc 2 lần còn k đc 3 hôm sau vào with thử cũng vẫn báo đến chỗ kyc mả bố nó

mình kyc 2 lần còn k đc 3 hôm sau vào with thử cũng vẫn báo đến chỗ kyc mả bố nó
bạn nên KYC một là bằng lái xe B2, hoặc passpor nha, 2 loại giấy tờ đó là nhanh nhất. vì nó hổ trợ cả tiếng anh/việt

KYC bằng Passport mới được nha, ngoài Passport ra nó nhận mấy cái kia, mà nó không báo cancel thì bác cứ đợi thôi. Từ lúc nào không báo thì phải đợi, đợi và đợi... từ chối nó gởi tin báo ngay mà. Chỉ có approved là nó éo báo thôi. :D

bạn nên KYC một là bằng lái xe B2, hoặc passpor nha, 2 loại giấy tờ đó là nhanh nhất. vì nó hổ trợ cả tiếng anh/việt
Mình dùng CMTND KYC, nhập tên tiếng việt rồi. Nó vẫn thông báo vui lòng nhập tên tiếng việt. Chẳng nhẽ tên Huy lại thêm dấu vào :(

Mình dùng CMTND KYC, nhập tên tiếng việt rồi. Nó vẫn thông báo vui lòng nhập tên tiếng việt. Chẳng nhẽ tên Huy lại thêm dấu vào :(

Nó reply E-mail mình là chỉ chấp nhận bằng Passport từ đầu rồi nhé, mấy bác KYC bằng bất cứ thứ gì khác thì ráng chịu nha, không có passport thì phải đi làm. Chả phải lúc KYC nó để nguyên cái hình Passport bự chà bá rồi hay sao?

Nó reply E-mail mình là chỉ chấp nhận bằng Passport từ đầu rồi nhé, mấy bác KYC bằng bất cứ thứ gì khác thì ráng chịu nha, không có passport thì phải đi làm. Chả phải lúc KYC nó để nguyên cái hình Passport bự chà bá rồi hay sao?
mình kyc = passs mà

nó k thông báo j luôn bác cũng quá 1 tuần rồi

Ý mình là 1 tuần là ít nhất. Cũng như vấn đề cộng ref có khi trong 24 tiếng nó đã cộng (khoảng 7h sáng mỗi ngày), có khi tận 3 ngày như hôm nay chưa thấy gì. Hiểu ý mình chứ. Như thằng YEE nó bảo đợi 24h mà vừa rồi tận 9 hôm nó mới approved KYC của mình đấy thôi.

Inbox mình nha. Vừa kyc bằng giấy phép lái xe cũng tạch đây. Nếu có info passport thì inb mình để thõa thuận ^^

Inbox mình nha. Vừa kyc bằng giấy phép lái xe cũng tạch đây. Nếu có info passport thì inb mình để thõa thuận ^^
bạn chỉ việc ghi đúng cú pháp của nó thôi, BEC WALLET ngày tháng năm, chụp cho rõ, đọc được dãy số ID

20 ngày .ngày nào cũng đều đặn 1-2 vé auto 0,1 .những cái chưa kyc thì lại được vé :(
yên tâm chơi đi, đến ngày nó cho dep ETH vào rồi rút thôi, nó đã để phí 0.002ETH thì chắc là rút được, nó đang hạn chế người rút, ai cũng rút thì giá nó sml

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week