SCAM Become-rich - become-rich.biz

Hôm qua khi castout 10$ đầu tiền thấy về nhanh sau 2p tưởng ngon ăn DEP lại 50$ nhưng ngồi quán cafe wifi cà giật, chờ mãi ko nhận được PIN PM nên vêf nhà mở lap tính dep thì nghe có biến,

Ôi cảm ơn cái wifi

bạn đang nói cái nào bitmach à :d hay becom , becom thì scam rồi còn bitmach chưa rút nên chưa biết :D

bitmach.net đó, mình rút hồi 8h pending rồi :D. Becom mình có 10$ mà chưa đến giờ rút, chắc đi thật. Không biết thằng become kia có đi luôn không nhỉ :eek:

bitmach.net đó, mình rút hồi 8h pending rồi :D. Becom mình có 10$ mà chưa đến giờ rút, chắc đi thật. Không biết thằng become kia có đi luôn không nhỉ :eek:
ôi vãi cả bitmach ....... vừa dep tối hôm qua ... hôm qua đúng là số nhọ thế mà :(( biêt vậy trả dep thôi cứ chờ 10h tối rút xem sao ...

top đấy ở chỗ nào vậy bác. Search ko thấy.
đúng là k thấy thật :) cơ mà nếu muốn đầu tư thì vẫn được,mỗi cái lúc dep thì hên xui, lúc vào lúc k , lại phải contact nó rất phiền :) hôm qua hay hôm kia nó vừa add thêm plan giờ thì phải :)

ôi cám ơn ông trời qua về 10$ đang tính dep tiếp thì tự nhiên thấy thằng bitmach còn 1 acc nữa là xong hết 1 vòng 9 acc thế là dep vào bitmach :D:D:D:D:D

ôi shit tưởng becomrich cơ
ai ngờ nó vẫn sống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week