Bệnh Xuất Tinh Trễ.

À nhà mình bên Y học nên có bài thuốc này

Bạn dùng theo liều sau nhé : 1 chai xì dầu,1 chai tương ớt,10 quả ớt cắt lát nhỏ,1 chai nước mắm nhĩ...3 con cua, 4 con cá,15 con bò cạp...1 týp mù tạt bỏ mỗi thứ 1 ít xay ra nhé...sau đó bôi lên DV ngày 3 lần ...7 x 7 49 ngày sẽ có hiệu quả bảo đảm với bạn đụng vào là xuất

Mong giúp được bạn :)

trước cũg bị thế, may có bài thuốc của bạn này nên giờ đã khỏi hẳn :), tks nhiều :D

À nhà mình bên Y học nên có bài thuốc này

Bạn dùng theo liều sau nhé : 1 chai xì dầu,1 chai tương ớt,10 quả ớt cắt lát nhỏ,1 chai nước mắm nhĩ...3 con cua, 4 con cá,15 con bò cạp...1 týp mù tạt bỏ mỗi thứ 1 ít xay ra nhé...sau đó bôi lên DV ngày 3 lần ...7 x 7 49 ngày sẽ có hiệu quả bảo đảm với bạn đụng vào là xuất

Mong giúp được bạn :)

chơi dại quá bác thớt thử thật sau này ko có đứa hương hỏa thì ... :m003:

Cái này là gio thẩm du nhiều nên bị tắc tuyến tiết tinh nha :-ss Nên đi khám đi ko là bị đứt Dây Dẫn tinh hoặc Vỡ tuyến tuyền liệt :"> Xuất tinh vô điều kiện :">

làm gì nghiêm trọng thế bác uống cái thuốc gì trên TV mà có thằng cưỡi ngựa yk:binhsua168: bác bị chậm mãn dục :binhsua172:

À giúp được người khác mình rất là vui bạn à :)

mong bài thuốc này được quảng bá nhiều cho mọi người biết đến, chấm dứt nỗi khó chịu của cánh đàn ông chúng ta :)

xt trễ cũng đc mà wan trọng còn chào cờ ko hay rũ rượi thì đi khám ;))

mẹ cái chát box toàn thẩm du vs xuất tinh muộn , sấp thanh liên xô chống mĩ ver2

Chủ thớt mua cái này nè có order wa PP, phút 1:49 trở đi ak, thấy tụi Tây dùng nhìu lắm. Có lẽ sẽ cải thiện tình trạng của chủ thớt ak.

[video=youtube;EkJ937iFGW4]http://www.youtube.com/watch?v=EkJ937iFGW4[/video]

Cái này khó nghe !
Trường hợp của bạn còn khó hơn cả xts đấy ! Làm lâu, làm dai dẫn đến mệt mỏi , con gái thì con gái nó cũng chịu được một thời gian thôi.Làm quá nó *** chịu nổi,nó đạp xuống đất hay cắt luôn trym đi thì hay !
Bạn nhờ mấy thằng gay xem sao? Thay đổi hương vị may ra chữa được

Chắc bác không có cảm xúc =)) !
đi kiếm 1 e thiệt xinh ( hot girl trở lên ) !
Hiếp e nó > ko được nửa thì đi bệnh viện ! ok =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week