Bệnh Xuất Tinh Trễ.

Cũng lợi mà cũng hại. ;))

Chắc chỉ có cách là trong lúc xxx thì tập trung thui!

Post video hay hình ảnh cho dễ tư vấn. :))

Bác này chắc mần vợ ngủ quên mà vẫn chưa thèm ra mất

Người bị xuất tinh sớm thì chỉ mơ được một lần quan hệ đủ lâu để làm vừa lòng “đối tác”, kẻ xuất tinh trễ thì lại mong “nó” ra cho rồi để khỏe cả vợ lẫn chồng. Ông nọ cứ liếc qua ông kia mà cùng chung suy nghĩ: “Ước gì tớ được như cậu!”.:binhsua10: lắm bệnh oái oăm thật

tôi nghĩ là do trước kia cậu thẩm du nhiều,nên giờ cậu chỉ lên đỉnh khi thẩm du ma thôi(quen solo rồi,giờ có đối tác thì không quen)
giờ phải bớt thẩm 1 mình đi,xxx với bà xã đều đặn,sau 1 thời gian sẽ bình thường trở lại
còn cách khác,cách này hơi mạo hiểm 1 chút,kiếm 1 trung tâm mua sắm nào đó,chỗ có wc sạch sẽ ấy,dẫn vợ vô đó xxx lén,bơi vì làm chỗ công cộng sợ bị phát hiên,mà vừa xxx vừa sợ người khác thâys như vậy sẽ rât dzê lên đỉnh(bình thường cậu làm ở nhà,ở khách sạn,do không gì phải lo lắng nên nó làm cậu khó lên nữa)
nếu không cậu có thể kiếm mấy quán cafe(kiểu như cafe thanh đa ấy)vô đó chung quanh nó cũng xxx,cũng làm cho cậu dzễ phấn khích=>dzễ xịt :D
p/s:cậu chả có bệnh tật gì đâu,đừng có lo

Không bít bác ý bị bệnh này bằng con đường nào nhỉ... có thể chia sẻ chút không, kể TB 40p-1h thì dc

mình đang bị cái bệnh này. làm hoài k ra. chỉ ra khi xài tay. bạn nào biết món ăn nào hay thuốc gì giúp mau xt hem chỉ mình với :(

một lý do đơn giản. sau những lần em ko chịu được thì bạn phải tự xử. và đó là lý do tại sao rất lâu mới chịu ra,

cứ làm theo bạn aimagioivay, tỉ lệ thành côg gần như tuyệt đối... Good luck for you :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week