HYIP Bestmoneylinks.net - Lãi ngày 116%-120% sau 1 ngày

Chờ đợi thôi bạn, bitcoin kể cả instant thì cũng phải lúc lâu tiền mới về ví được
huhu, từ trưa hôm qua đến giờ vẫn chưa về ví :(

nó ra cái giao diện hơi chuối ạ. tự nhiên nó mất địa chỉ ví bitcoin của mình đã điền vào từ lúc đăng kí. nhưng điền lại rút cái 1 phút sau tiền về luôn add à. nhưng tự nhiên nó đổi giao diện thế này muốn đầu tư tiếp mà ngại quá. add cho ý kiến đi.

Instantly Paying:
Nhận hàng
Received Payment 2.55 USD from account U10895474 to account U11236122. Batch: 149494534. Memo: API Payment. Withdraw to hoada from bestmoneylinks.net.
Thanks admin

Instantly Paying:
hàng về tiếp
Received Payment 2.55 USD from account U10895474 to account U11236122. Batch: 149498362. Memo: API Payment. Withdraw to hoada from bestmoneylinks.net.
thanks admin

Hôm trước mình mới đầu tư 25$ vào cái plan "Deposit to 500% After 10 Days" hôm mùng 7. Mà đến hôm mùng 9 vào thấy cái plan đó mất tiêu đâu rồi, không còn nữa, thế là no ăn chặn mất của mình 25$ à. Help!

Attachments

108.6 KB · Views: 39
mấy hôm trước nó đổi plan mình vẫn làm vòng nữa. hôm nay quay lại thấy nó vẫn ok, thấy các mon vẫn để trạng thái paying nên đập 20$ nữa, giờ rút nó cứ pending suốt, gửi cả support rồi. nhìn tiền cửa mình mà chảy cả nước mắt ak. em theo dõi từ sáng thấy nó ko trả thêm cho 1 ai. ko biết thế nào đây.

mấy hôm trước nó đổi plan mình vẫn làm vòng nữa. hôm nay quay lại thấy nó vẫn ok, thấy các mon vẫn để trạng thái paying nên đập 20$ nữa, giờ rút nó cứ pending suốt, gửi cả support rồi. nhìn tiền cửa mình mà chảy cả nước mắt ak. em theo dõi từ sáng thấy nó ko trả thêm cho 1 ai. ko biết thế nào đây.
giờ mà vẫn còn chơi ,site tương tự mới ra thì ko chơi :mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week