SCAM betvn scam. ai có info nó tặng 1tr

Status
Not open for further replies.
Báo scam mà chưa có proof rõ ràng nhỉ.Ông thớt với ông betvn show hết log chat lên đây.Mod nào đi qua còn có cái để phân xử.Cứ ông này quy chụp ông kia thì xử gì.Mà chưa gì đã đòi đánh với đấm.Đến địa bàn của người ta lại 1 đi không trở về

Báo scam mà chưa có proof rõ ràng nhỉ.Ông thớt với ông betvn show hết log chat lên đây.Mod nào đi qua còn có cái để phân xử.Cứ ông này quy chụp ông kia thì xử gì.Mà chưa gì đã đòi đánh với đấm.Đến địa bàn của người ta lại 1 đi không trở về
mình sẽ úp full log chát từ lúc bác ấy add nick mình đến giờ , đang load upanh.com các bạn đợi chút

mình sẽ úp full log chát từ lúc bác ấy add nick mình đến giờ , đang load upanh.com các bạn đợi chút
chuyển qua uphinhnhanh.com đi, thằng upanh dạo này load tệ quá.

Sao ông thớt đến nhà nó nhanh thế, lúc ông kêu đi là 11h, đến lúc về thì 11h 16 phút, có mùi gió ở đây :eek:

Sao thớt nó bảo nó chém ông rồi cơ mà :eek:

có lẽ anh ấy đã chôn thân ở xứ người :D

bọn nó chuẩn bị người đông qua,dám đánh tao bầm tím 2 mắt . THÔNG BÁO : a/e mmo ai đâm thuê chém mướn đâu , inbox giá 200k/ nhát ( chém ) 500k/nhát ( đâm )

P/s : Mình đã khuyên bạn ấy lập 1 acc UG vào trong đó lập topic mà mua rồi confirm trong đó , đã send link UG nhưng bác ấy không chịu .

Cái quan trọng là ông up log chat với ông UG kia kìa
còn với cái UG thì bác nói bác Emper , người mà đã pub thông tin kia lên thì bác ấy sẽ cho bác rõ tình hình VE bị C50 đánh sập thì tình hình member như thế nào nhé .

bọn nó chuẩn bị người đông qua,dám đánh tao bầm tím 2 mắt . THÔNG BÁO : a/e mmo ai đâm thuê chém mướn đâu , inbox giá 200k/ nhát ( chém ) 500k/nhát ( đâm )

ai có thể giúp t , có thể thuê trên 20 người ( chỉ đứng dọa , k đánh ) giá 200k/người . or thuê 7 người đâm thuê chém mướn ( chém 200k/phát ) , (đâm 500/phát) . nếu nó chuyển viện thì t trả thêm mỗi đứa 300k . mọi chuyện t chịu trách nhiệm

ai có thể giúp t , có thể thuê trên 20 người ( chỉ đứng dọa , k đánh ) giá 200k/người . or thuê 7 người đâm thuê chém mướn ( chém 200k/phát ) , (đâm 500/phát) . nếu nó chuyển viện thì t trả thêm mỗi đứa 300k . mọi chuyện t chịu trách nhiệm

chém thật hay chém gió vậy bác, đọc từ #1 đến #155 thấy toàn chém gió ko thấy chém người

chém thật hay chém gió vậy bác, đọc từ #1 đến #155 thấy toàn chém gió ko thấy chém người

t đã gặp và hẹn nó để thanh toán , nhưng t k ngờ nó chuẩn bị người đông đến thế . làm t bị bầm tím 2 con mắt . P/S thuê đâm thuê chém mướn giá cao đây

Thớt không có tí máu dân anh chị :( đâm chém nói lên đây nó biết ****** rầu còn gì nữa :|

dẹp cái đó qua,t đang thuê người chơi nó , a/e ai có thể lh t
Hợ hợ hợ tưởng chú chơi nó luôn , ai dè làm vậy , thì ra là hổ giấy xuống nước :confused:
Thôi thear mấy anh đại du bớn xe hok giám đi quăng lựu đạn zô đây quăng bom bi với bắn ba zô ka không vậy :eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week