SCAM betvn scam. ai có info nó tặng 1tr

Status
Not open for further replies.
ai có thể giúp t , có thể thuê trên 20 người ( chỉ đứng dọa , k đánh ) giá 200k/người . or thuê 7 người đâm thuê chém mướn ( chém 200k/phát ) , (đâm 500/phát) . nếu nó chuyển viện thì t trả thêm mỗi đứa 300k . mọi chuyện t chịu trách nhiệm
tối qua tưởng thật nhưng đọc đến đây thì biết bố này chém...gió

hóng mãi cuối cùng hóa ra thế, thông thường những topic thế này mình biết kết quả từ #1
nhưng thấy bạn chủ dám chắc 1000% nên tưởng có gì khác, hóa ra 1000% hay 100% hay 1% cũng như nhau

thật sự là sáng nay mình vẫn ngồi ún cf và chưa từng gặp thớt , nên chuyện đánh người mình không có làm nhé . thớt nói chuyện thì trung thực 1 chút nhé , sáng giờ mình vẫn nói chuyện với sonsahee

phong cách nói chuyện của thớt giống con nit quá

bọn nó chuẩn bị người đông qua,dám đánh tao bầm tím 2 mắt . THÔNG BÁO : a/e mmo ai đâm thuê chém mướn đâu , inbox giá 200k/ nhát ( chém ) 500k/nhát ( đâm )
Cười đau bụng vì thớt

thật sự là sáng nay mình vẫn ngồi ún cf và chưa từng gặp thớt , nên chuyện đánh người mình không có làm nhé . thớt nói chuyện thì trung thực 1 chút nhé , sáng giờ mình vẫn nói chuyện với sonsahee
:)
đùa với mọi người để mọi người cmt sao thôi . nãy đi vấp phải cái dây chắn dưới chân , té bị mang nơ ( 4 mũi ) , do đập đầu xuống ghế , nên đang ở nhà chém gió luôn

Không biết bạn Emper gì đó có nhận được bonus 1 triệu vì cái info bạn đã pub lên không nhỉ

chém gió cũng ngu

tóm lại là ông nào scam chủ thớt thì ăn ngon ngủ yên nhé , ko... lo bị chém . Mất công sáng dậy sớm để hóng , nghĩ lại phí thời gian quá =))

Đề nghị mod ban thằng thớt đi,bắn luôn ip cũng được, tội vu khống + lừa đảo.
Ps: thằng nào nói phét, chém gió trong topic này cả nhà nó phải tội mù mắt. Chấm hết !

Ps: thằng nào nói phét, chém gió trong topic này cả nhà nó phải tội mù mắt. Chấm hết !

chắc tại lúc đầu nó k tìm hiểu kỹ nên nghĩ vậy , giờ mới biết k phải o thằng betvn làm , sr betvn di

Ở yên không muốn cứ thích xây nhà, đùng đùng đùng đùng không phải tiếng trống đâu thùng rỗng nó kêu vậy á :D, lôi cả cái CBR 150 ra khoe xin lỗi chú cái thứ ấy vẫn hửi khói thôi lại còn có cả z1000 trong này :D xin lỗi chú mấy thằng ngồi mấy chiếc đấy cần đếch gì phải xông trận nó hét một tiếng thì nhà chú sáng nhất xóm

:rolleyes: like!

1 phần nó muốn nổi tiếng nữa đó ,hehehehe . thớt xin lỗi ai thì xin lỗi đi nhé

đá cho mấy mod vào giải quyết giúp nhé để chiều em còn lo tour free 10tr cho ref nữa :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week