Report Bị ăn cắp tiền trong tài khoản PM

Status
Not open for further replies.
cái đấy mình biết, trùng IP lần trước sẽ không send PIN, với lại nó disable rồi, đổi cũng thế thôi, nghi vấn nằm ở chổ, 2 cái IP là như nhau. có khả năng ngoại lệ nào không phải bạn mình không??? mình muốn làm sáng tỏ trước khi mua danh dự của nó với $99. quá rẻ

19:16 mình log bạn à !!!
Không thể có ngoại lệ đâu. Mình hiểu ý bạn, có thể là bạn vẫn tin tưởng nó đúng không, nhưng sự thật đã là như vậy rồi. Máy móc nó ghi lại số ip sao sai được, mà giả sử là nó ngồi net hay nhà nó có nhiều người dùng thì khả năng những người kia biết tới cái vụ này rất ít. đâu phải ai cũng biết tới pm, đâu phải ai cũng biết cậu và nó đang teamview, mình khảng định 99% là nó

Không thể có ngoại lệ đâu. Mình hiểu ý bạn, có thể là bạn vẫn tin tưởng nó đúng không, nhưng sự thật đã là như vậy rồi. Máy móc nó ghi lại số ip sao sai được, mà giả sử là nó ngồi net hay nhà nó có nhiều người dùng thì khả năng những người kia biết tới cái vụ này rất ít. đâu phải ai cũng biết tới pm, đâu phải ai cũng biết cậu và nó đang teamview, mình khảng định 99% là nó
mình không tin nó, nhưng mà mình muốn chắc chắn, sợ nói ra rồi mà mình sai thì ngại lắm :(

o_O cha này h còn hỏi chi nữa ko bik. Đăng nhập trên web nó lưu cooki trên cache , email bi dis nữa + IP 9 nó còn ngi ngờ gì. Đập bỏ mịa nó đi. Nó ko trả thì report khóa acc nó luôn , ko cho nó ăn .PM h làm nhanh lắm , RP cái có bằng chứng cái là block ngay :)

Cách đây vài giờ do chủ quan mình đã bị đánh cắp 99 PM.
Mình xin trình bày ở đây mong mọi người có thể góp ý. vì mình có vài điều còn thắc mắc, muốn cho rõ ràng nhưng kiến thức nông cạn quá. Mong mọi người chỉ giáo giúp !

- Lúc 00h15 : Do mình xài Dcom Mimax 2G nên login PM không được. Mình có xin teamview 1 người bạn để check acc có nhận được tiền từ site chưa, sau khi team xong mình logout và tắt trình duyệt. sau đó tắt teamview.
- 2 phút sau đó : Có người đăng nhập vào và send tiền của mình đến tài khoản U2311244 (Frank)
- Lúc 01h37 : Mình lại đăng nhập vào check tài khoản nhưng lần này mình log trên máy mình thì phát hiện tài khoản bị mất tiền.

Note : Lúc team mình có nhìn thấy VERY MAIL bị DISABLE nhưng lại k chú ý lắm. h mới ngỡ lại thì....

Câu hỏi mà mình còn thắc mắc là mình bị keylog hay là nguyên nhân nào ???
Tại sao IP send tiền lại cùng 1 IP với IP mình đã xin teamview????

vaumpw

Mong mọi người có thể chỉ ra nguyên nhân để mình khắc phục. Cảm ơn mọi người !!!
Đơn giản như đang giỡn.
Máy nó tự cài keylog và tự quay video màng hình cũng như lưu cookie thì khi cậu mượn máy nó để team qua log vào PM xoi như xong rồi.

Đơn giản như đang giỡn.
Máy nó tự cài keylog và tự quay video màng hình cũng như lưu cookie thì khi cậu mượn máy nó để team qua log vào PM xoi như xong rồi.
rất cảm ơn mọi người, chưa có ý kiếm trái chiều với suy nghĩ của mình. đã pm nó, hi vọng là nó trả đỡ đau lòng. còn k thì cứ trình bày sự việc, bạn bè thích phán như nào thì phán thôi. mọi khi team xong mình thank là nó trả lời lại. lần này ngay cả tn nó cũng chả xe qua. đúng là hơi vấn đề :cool:

rất cảm ơn mọi người, chưa có ý kiếm trái chiều với suy nghĩ của mình. đã pm nó, hi vọng là nó trả đỡ đau lòng. còn k thì cứ trình bày sự việc, bạn bè thích phán như nào thì phán thôi. mọi khi team xong mình thank là nó trả lời lại. lần này ngay cả tn nó cũng chả xe qua. đúng là hơi vấn đề :cool:
100% mịa nó rồi... chắc là đang kiếm vốn đi chơi 20-10 với bồ rồi chứ gì

chắc nó sử dụng 2 máy, khả năng là có 2 máy laptop hoặc 1 máy bàn và 1 laptop nó log cùng lúc lun. Bác này cứ kêu ko có xèng, dột phát mất lun 99$ mới biết là có tiền.

:( còn lâu mà kiếm chi sớm vậy trời
Chi buồn cùng thớt, nói chung cái ji cũng cẩn trọng - nếu thật là bạn thớt thì coi như 99$ đi thay chứ ko biết sau này nó làm một cú là die luôn

chắc nó sử dụng 2 máy, khả năng là có 2 máy laptop hoặc 1 máy bàn và 1 laptop nó log cùng lúc lun. Bác này cứ kêu ko có xèng, dột phát mất lun 99$ mới biết là có tiền.
tháng lương đấy cậu, chính xác là nó có 1 lap, 1 bàn.

:( còn lâu mà kiếm chi sớm vậy trời
Chi buồn cùng thớt, nói chung cái ji cũng cẩn trọng - nếu thật là bạn thớt thì coi như 99$ đi thay chứ ko biết sau này nó làm một cú là die luôn
người ta trông k phải bạn mình, còn mình thì trông sao là nó để nó trả lại tháng lương, k thì chả có tiền đóng trọ luôn nói gì trả nợ :(

Chia buồn cùng theard.

Cùng IP. Câu trả lời đã chuẩn rồi còn gì cần phải bàn.

rất cảm ơn, dù sao nếu mất vẫn nhẹ nhõm bớt vì bít ai là kẻ ăn của mình

Het that roi.no da len tieng noi k bit j het roi.bit phai song the nao day ;(
check lại dns máy nó đi xem có bị đổi ko nhé :) pm có vụ hack kiểu đó đấy

Hok phải tại thằng bạn đâu mà tại máy của thằng bạn bị dính con DSN changer đó mà......

:) Tới nước này thì bạn phá nốt đi . RP tới PM kêu bạn bị hack acc , TK hack là U ... trên kia. Phá luôn acc nó , gởi RP sớm đi ko nó tẩu tán...

:) Xin lỗi chứ DNS changer cc j . Gd thế này thằng bạn 99% là lấy. Chả lẽ team xong bạn để web nguyên xi vậy cho thằng khác hack à ?

đã giải quyết chưa ? xong rùi thì close đi.

:) Xin lỗi chứ DNS changer cc j . Gd thế này thằng bạn 99% là lấy. Chả lẽ team xong bạn để web nguyên xi vậy cho thằng khác hack à ?
nghĩ ngắn vậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week