Report Bị ăn cắp tiền trong tài khoản PM

Status
Not open for further replies.
Tặng thớt cái pic

Xem lại thì ko phải bạn cậu lấy đâu. Team của bạn cậu đã dính key logger rồi nên trở thành victim của 1 người thứ 3. Người đó control máy của bạn cậu để send PM.

vãi, PM tăng 1k. nản. thể là hơn 2 triệu. mọi thứ tan biến trong phút sai lầm.

:rolleyes: 2013 mà để dính DNS changer cũ rích. Thiết nghĩ đã chơi MMO thì nên có 1 chút ít kiến thức cơ bản về mạng chứ. Ngay mình dù hiểu biik kha khá cũng phải xài bản IS có firewall , ko dám xài bản anti bt đây . Giang hồ hiểm ác mà mấy bác mấy chú cứ đưa đít cho nó thông ko :confused::p

:rolleyes: 2013 mà để dính DNS changer cũ rích. Thiết nghĩ đã chơi MMO thì nên có 1 chút ít kiến thức cơ bản về mạng chứ. Ngay mình dù hiểu biik kha khá cũng phải xài bản IS có firewall , ko dám xài bản anti bt đây . Giang hồ hiểm ác mà mấy bác mấy chú cứ đưa đít cho nó thông ko :confused::p
nói hơn thánh, có ngày nó sờ đến lại nhục:D

nói hơn thánh, có ngày nó sờ đến lại nhục:D
Kinh nghiệm 6 7 năm rùi bạn , từ cài win , soft , anti hay cách kiểm tra , lướt web ....gì đủ hết..Nói chung tự mò thì nó hỉu nhanh hơn là sách vở. Chẳng hạn cứ tắt hết mấy service ko cần thiết , tắt remote , cài firewall. Đăng nhập hay gd thì cài riêng 1 cái trình duyệt , đừng có lướt web hay làm gì trên đó , thông tin thì cẩn thận bảo mật vào....đố ai mà lung tung. Như chủ thớt , đi log bậy trên team kiểu đó ko chết cũng uổng @@

Kinh nghiệm 6 7 năm rùi bạn , từ cài win , soft , anti hay cách kiểm tra , lướt web ....gì đủ hết..Nói chung tự mò thì nó hỉu nhanh hơn là sách vở. Chẳng hạn cứ tắt hết mấy service ko cần thiết , tắt remote , cài firewall. Đăng nhập hay gd thì cài riêng 1 cái trình duyệt , đừng có lướt web hay làm gì trên đó , thông tin thì cẩn thận bảo mật vào....đố ai mà lung tung. Như chủ thớt , đi log bậy trên team kiểu đó ko chết cũng uổng @@
kỳ công quá :D nếu làm được vậy thì ngon rồi

mấy ai biết pm cũng bị dính dns change giống thằng LR đâu :eek:
cái gì mà cũ rích, DDOS cũng cũ rích đó, sao vẫn bị :cool:

tự cài win thì ai chả làm dc bạn. nhưng sao lại trùng cái IP kia. đó là cái mình thắc mắc.

là nước nào vậy bạn , nhọ quá. h mình chán k mún làm gì hết

là nước nào vậy bạn , nhọ quá. h mình chán k mún làm gì hết
Túm lại là giờ 100% thằng bạn mà cậu team qua máy hắn đê log vô PM lấy chứ không ai vào đây cả.
MOD nào close hộ đi, mỗi chuyện này mà cứ vô spam cho loằng ngoằng ra chi không biết nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week