Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Không biết thớt và các bác lo cái gì nữa.
Nếu thật sự tiền sạch thì các bác lo làm gì.Mà ko phải củng ko nói lên dc cái gì.Vì Lr die rùi còn đâu log đâu nữa mà điều tra (nhg chỉ dành cho số tiền ít thôi).Còn hiện h công an triệu tập để chứng minh số tiền của admin shoplr là tiền sạch hay ko.Xem coi phải số tiền giao dịch đúng hay ko hay là còn từ các nguồn khác gửi vào nữa.Vd như tổng số $ giao dịch là 3tr$ thì CA sẽ triệu tập để biết tổng $ bán cho nó.Nếu nó xét chỉ có tầm 5k ng` là 1tr$ thì nó sẽ cho 1tr$ đó là tiền sạch vì từ các nguồn nhỏ khác nhau. Còn số tiền dư lại 2tr$ thì nó cho vào tầm tiền bẩn từ nước ngoài chuyển về để rửa sang tiền VN và rửa sang tiền USD lai thông qua hệ thống ngân hàng.Thằng Ad mà ko giải thích rỏ 2tr$ đó thì ngồi tù thôi.Nên các bạn yên tâm.Các bạn chỉ là 1 thành phần trong việc phá vụ án này thôi.Còn bạn nào giao dịch nhìu quá thì nó sẽ điều tra bạn sau.

VÌ liên quan đến CA nên thấy lo thôi bác :(

Từ lúc site các site exchange off và không cho chọn chế độ private transaction thì thấy nghi nghi rồi =)). Mình cá 90% các site ex giờ đều bị quản lý. Nếu tiền từ các site ok, nguồn sạch thì các bác cứ ex thoải mái thôi, còn ae nào có dính chút "bụi" thì cứ ém hàng chờ đã nhé, Hoặc trans qua WU thôi, đừng dại đi qua cửa ex ở VN :D
Tin chính xác...... đó là sự thật và room cũng thế :D:D:D

Từ lúc site các site exchange off và không cho chọn chế độ private transaction thì thấy nghi nghi rồi =)). Mình cá 90% các site ex giờ đều bị quản lý. Nếu tiền từ các site ok, nguồn sạch thì các bác cứ ex thoải mái thôi, còn ae nào có dính chút "bụi" thì cứ ém hàng chờ đã nhé, Hoặc trans qua WU thôi, đừng dại đi qua cửa ex ở VN :D

PM, WMZ trans qua WU thế nào vậy bác ?

không chứng minh được thì chỉ có ngồi tù thôi bạn ơi, xin chia buồn. Trước mình có thằng bạn cũng bị tội oan như bạn đó, mà nó nhận có 5000 paypal thôi mà bố mẹ nó đã phải chạy tiền hơn 50 triệu nưã để dc giảm án còn 2 năm đấy :(
đi đâu cũng thấy gió của bác này =))

Đêm hôm kia bị tiêu chảy cấp, hôm sau vào viện sớm nên ko lên triệu tập được. Chờ bao giờ có giấy lần 2 vậy :(

lần giấy này nó sẽ cho điều tra trên tỉnh xuống luôn nhé .... và mời tiếp giấy lần 2 . cứ chuẩn bị vài ngày tới !

lần giấy này nó sẽ cho điều tra trên tỉnh xuống luôn nhé .... và mời tiếp giấy lần 2 . cứ chuẩn bị vài ngày tới !

các ông ở tỉnh mời lên vì ở trên điều tra và yêu cầu mời lên viết báo cáo gửi lên cấp trên. thớt k lên thì bên tỉnh sẽ gửi tiếp giấy đến khi nào họ lấy được lời khai từ thớt và có cái để báo cáo về trên...

thớt k lên lần nữa thì xác định họ xuống tới nhà nhé...

khi họ xuống tới nhà thì thớt trở nên nổi tiếng đấy.

nhớ lúc tớ bị mời lên.. giấy gửi về CA Xã, CA xã gửi cho người thân trong nhà.. họ thấy CA tỉnh mời trực tiếp k cần thông qua CA huyện, xã. mặt mày xanh lè k còn miếng máu...mấy thằng CA xã nói là tớ đi lừa gạt hay cho vai tiền gì đó k thể trả nổi cho ngân hàng nên họ mời lên... kaka giờ trong xóm xem tớ như tội phạm.....

giống như có 1 tiền án tiền sự... vãi

bữa mùng 8 công an tỉnh xuống tận nha moi lên ủy ban xã làm việc mới vai. có thấy miếng giấy nào đâu. chỉ có 1 gd duy nhất 700k vnđ vào tháng 10/2012. len hoi linh tinh xong roi bat tay cam on da hop tac roi cho ve

các ông ở tỉnh mời lên vì ở trên điều tra và yêu cầu mời lên viết báo cáo gửi lên cấp trên. thớt k lên thì bên tỉnh sẽ gửi tiếp giấy đến khi nào họ lấy được lời khai từ thớt và có cái để báo cáo về trên...

nhớ lúc tớ bị mời lên.. giấy gửi về CA Xã, CA xã gửi cho người thân trong nhà.. họ thấy CA tỉnh mời trực tiếp k cần thông qua CA huyện, xã. mặt mày xanh lè k còn miếng máu...mấy thằng CA xã nói là tớ đi lừa gạt hay cho vai tiền gì đó k thể trả nổi cho ngân hàng nên họ mời lên... kaka giờ trong xóm xem tớ như tội phạm.....

cái này là do bọn CA chỗ bạn quá .....

bữa mùng 8 công an tỉnh xuống tận nha moi lên ủy ban xã làm việc mới vai. có thấy miếng giấy nào đâu. chỉ có 1 gd duy nhất 700k vnđ vào tháng 10/2012. len hoi linh tinh xong roi bat tay cam on da hop tac roi cho ve
cái này tùy chỗ bạn ah có thể chỗ bạn CA họ dễ nên mới vậy nhiều chỗ bọn CA làm căng cứ xem như tội phạm sẽ làm khác, chơi đánh tâm lý đó mà, nhưng mà mời cứ lên đã bị mời mà ko lên thì bị mời hoài rồi đến 1 lúc nào đó CA đến tận nhà thì sẽ phiền ra cho mình và người thân

nói chung các bác nào chưa lên thì chuẩn bị sẽ lên hết ko bỏ xót bác nào đâu !

nói chung các bác nào chưa lên thì chuẩn bị sẽ lên hết ko bỏ xót bác nào đâu !
mua bán mà khong qua site có sao không nhỉ..có bị mời ko cậu :)

Hiện tại @nguyenduong90 vẫn ngồi đây thây.

Có sao đâu?!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week