Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Ăn l` ko cú có gai :eek: À nhớ rồi, con này hôm qua gửi mail cho mềnh hỏi cách kiếm tiền nè, thấy cái mail tên là nguyenthihuong mới kinh, thôi cần gì chơi MMO, kinh doanh bằng vốn tự có của mày đi, 50k/1 slot, hahaha :confused:

Mình cảnh cáo cậu lần cuối, phát ngôn có chừng mực, nếu cậu còn comment dạng này nữa sẽ ra đảo 7 ngày!

mày ghét hay ko thì có liên quan gì đến hòa bình thế giới mà đòi ban tao, thằng đần :rolleyes:

đi đâu cũng bị chửi vậy trời.... hixhix

ăn hiền ở lành để đức cho con

Cho mình hỏi khôn 1 câu: Không biết nếu có bác nào kiếm tiền bằng *** với Gambling lại ex với vietmarker mà bị hốt lên thì tính sao nhỉ @@

Cho mình hỏi khôn 1 câu: Không biết nếu có bác nào kiếm tiền bằng *** với Gambling lại ex với vietmarker mà bị hốt lên thì tính sao nhỉ @@

cứ nói là chơi HYIP đi cậu, chứ LR die rồi làm sao kiểm tra giao dịch bằng LR nữa :D

đã bảo không rửa với UG thì thôi, còn dính vào thì cũng thôi vì không có bằng chứng bác à =.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week