Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Các bac cho hỏi râ ngân hàng in sao kê tất cả các ggiao dịch từ trước tới nay cóa đc k. ,mình muốn kiểm tra cho kỹ lại. Để khai cho đúng

Tình hình có ai ở Qui Nhơn được mòi chưa thế nhể

Cả nước đều dc moi bác yên tâm đi.mình ở vunfgg núi còn bị miwf nè

Cả nước đều dc moi bác yên tâm đi.mình ở vunfgg núi còn bị miwf nè
yên tâm sao được. trong khi ở Tỉnh mình huyện kế bên thì dc gọi rồi. còn mình ở TP luôn mà chưa thấy đâu :oops:

Tình hình có ai ở Qui Nhơn được mòi chưa thế nhể
:eek: móa con ỹ này thích dc mời lắm sao mà cứ len đây hóng hoài thế ml.ta éo hóng mà cũng sắp lên cmnr

:eek: móa con ỹ này thích dc mời lắm sao mà cứ len đây hóng hoài thế ml.ta éo hóng mà cũng sắp lên cmnr
lên cho anh cmn tâm chứ mi.để còn biết đường mần ăn lơn. chứ cứ im im thế này biết đâu đang theo dõi éo dám mần ăn lơn --> cạp đất mà sống rồi

Mình ở tỉnh này mà lên tỉnh khác lấy lời khai mới ghê chứ. Khó hiểu mấy â công an quá

Thái Nguyên vừa có giấy mời chiều qua, sáng nay vừa đi lên về xong. Mất hơn 30' với các chú điều tra, họ hỏi mấy câu linh tinh xong ký vào rồi đi về.
minh cung TN may khong giao dich vs bac nay:)).ko biet cac bac khac co bi khong nua

Các bác cho hỏi tên tài khoản ngaann hàng á châu ACB của. Account_vietmaker tên là gì vậy. Mình nhớ là k có giao dịch mà cũng bị mời

theo tin từ người trong cuộc. thì anh em nào được mời lên gặp CA thì sẽ còn 1 hoặc 2 lần nữa nhé,

và thằng heo nọc NVC bị dính vào vụ LR và bọn phản động, tổ chức rửa tiền tại nước ngoài. đi tù là cái chắc k thể chối cãi được.

anh em chỉ bổ sung hồ sơ và bằng chứng thui.

và dự trù trong năm tiếp theo Việt Nam sẽ ban hành luật cho anh em làm việc kiếm tiền trên mạng cũng như các quy định về thuế và luật kinh doanh hoạt động.

P/s: tin này từ trong nội bộ moi ra được, và tớ sẽ k tiếc lộ ai. Mong anh em thông cảm.

còn ai không tin muốn chém thì chém nhé.

Các ex khác có đang bị điều tra k vậy.mình k gd với ng việt. Cường. Mà với ex khác cũng bị mời. nnè

tình hình dạo này có ai được gọi lên nữa không vậy :oops:

theo tin từ người trong cuộc. thì anh em nào được mời lên gặp CA thì sẽ còn 1 hoặc 2 lần nữa nhé,

và thằng heo nọc NVC bị dính vào vụ LR và bọn phản động, tổ chức rửa tiền tại nước ngoài. đi tù là cái chắc k thể chối cãi được.

anh em chỉ bổ sung hồ sơ và bằng chứng thui.

và dự trù trong năm tiếp theo Việt Nam sẽ ban hành luật cho anh em làm việc kiếm tiền trên mạng cũng như các quy định về thuế và luật kinh doanh hoạt động.

P/s: tin này từ trong nội bộ moi ra được, và tớ sẽ k tiếc lộ ai. Mong anh em thông cảm.

còn ai không tin muốn chém thì chém nhé.

éc còn phải lên lần nữa àk
chán vậy, mấy thằng CA mời lên xuống hoài cũng mệt

Tặng cho các bạn info bị đầu số 046 nhá máy nè, tụi 046 này là lừa đảo nha các bạn cẩn thận.

https://www.facebook.com/toquoclamnguyvatoidasansang/posts/357356387705919

Ngoài ra các bạn cũng có thể Search thêm Google về tình trạng bị đầu máy 046 này nhá máy, khá nhiều người đã bị lừa đảo tiền điện thoại vì đầu số này !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom