Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

đệt mợ len ngồi 3 tiếng viết tường trình,hỏi đi hỏi lại mấy câu mày có quen nó ko?mày lấy tiền đâu ra?mày kể cho tao nghe chi tiết mày giao dịch thế nào?ngoài NVC còn thằng lol nào nữa ko?mày nói có thật ko?...đm mệt vl.com cuối cùng cũng dc về

Uầy....Nói xưng mày tao lun hã ?

đệt mợ len ngồi 3 tiếng viết tường trình,hỏi đi hỏi lại mấy câu mày có quen nó ko?mày lấy tiền đâu ra?mày kể cho tao nghe chi tiết mày giao dịch thế nào?ngoài NVC còn thằng lol nào nữa ko?mày nói có thật ko?...đm mệt vl.com cuối cùng cũng dc về
Hi, sao bác đen thế. Mình thì họ đã viết sẵn tường trình rồi, họ hỏi mấy câu xong mình ký vào là đi về. Mất có 30 phút, lúc đến và lúc về còn được đưa tận ra ngoài cổng cơ.

nói vậy chứ xưng anh em ko à,gặp anh công an vừa đập choai vừa khoai to tướng tá ngực nở eo thon mông căng đét ra hỏi very là nịch sự vkl ra,hình như nó thích mình hay sao á mà cứ hỏi đi hỏi lại ko chớp mắt làm ngại thý mẹ,chém gió 3 tiếng rồi về,tốn mớ nước miếng cuối cùng cũng hen ngày tái ngộ,,,đm anh ghét nhất câu này

:oops: à mấy chú đó còn bắt liệt kê từng giao dịch nữa,đm cũng may chuẩn bi trước,ko thì khốn cmn nạn rồi
mi đã in sẵn các giao dịch trên ngân hàng rồi hả . hay sao

mi đã in sẵn các giao dịch trên ngân hàng rồi hả . hay sao
:rolleyes: ta ko gd voi NVC qua site,chỉ gd tay thoi,mở lại lịch sử log chát,là thấy hết thôi,chép 1 file txt lưu vào dt,ra đó chỉ mở ra,chép vào bien bản là xong

:rolleyes: ta ko gd voi NVC qua site,chỉ gd tay thoi,mở lại lịch sử log chát,là thấy hết thôi,chép 1 file txt lưu vào dt,ra đó chỉ mở ra,chép vào bien bản là xong
đậu má ta thì gd cả ngàn cái dt sao mà lưu hết đây. chỉ liệt kê vài cái thôi dc không

Giao dịch với NVC ko thôi hay là gd với những ng khác nữa bác.
Chuẩn bị trước để lên các anh ấy hỏi.
:rolleyes: thì mi cứ nói là chỉ gd voi NVC thoi,nhung nguoi khác có nhung bảo là nhỏ lẻ,ko đáng kể,hỏi ai thì éo nhớ vì chỉ gd 1 lần roi thôi,sợ bị lừa voi lại ko uy tín = NVC , đơn giản vay thoi,càng khai ít càng tốt

đậu má ta thì gd cả ngàn cái dt sao mà lưu hết đây. chỉ liệt kê vài cái thôi dc không
:rolleyes: thì ta chỉ ghi vài cái tiêu biểu thoi,chứ ngồi mà liệt ke thì chắc mấy ngày éo xong

:rolleyes: thì mi cứ nói là chỉ gd voi NVC thoi,nhung nguoi khác có nhung bảo là nhỏ lẻ,ko đáng kể,hỏi ai thì éo nhớ vì chỉ gd 1 lần roi thôi,sợ bị lừa voi lại ko uy tín = NVC , đơn giản vay thoi,càng khai ít càng tốt
Khai ít bữa sau điều tra ex khác ví dụ tadt thì .... Ta lại gặp nhau nhé ... Này thì nhỏ lẻ

Khai ít bữa sau điều tra ex khác ví dụ tadt thì .... Ta lại gặp nhau nhé ... Này thì nhỏ lẻ
Hi, e cũng lường trc như bác nên có j e khai sạch hết, tại vì công việc hiện tại của e nó cần tiền điện tử thôi chứ gần như ko MMO nữa nên cứ khai đã từng gd vs site nào (lý do gd vì nó uy tín thế thôi), sau này có j mấy anh CA gọi hỏi thôi ko cần lên tận nơi.

:rolleyes: đm nếu dieu tra tiep thì bảo là éo nhớ,lúc các bố gọi lên đưa ra tài liệu thì mới nhớ dc,đm thánh éo đâu mà cái gì cũng nhớ mà khai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom