Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Điều cần làm rõ đó là người bị triệu tập có liên quan đến hành động rửa tiền hay ko chứ ko phải là nguồn tiền ở đâu .

Chỉ cần chứng minh được không hề liên quan đến rửa tiền và vi phạm pháp luật thì yên tâm thôi bạn à !

Hic, em ko làm gì liên quan đến UG cả. Nguồn LR của em từ đặt quảng cáo, exchange, đầu tư vào site hyip, justbeenpaid. Làm sao để chứng minh khi LR die rồi :(

bạn chỉ việc ngồi uống nước chè..nếu họ có hỏi j thì bắt chứng minh bạn có tội, LR die rồi mà :D

thớt bị TRIỆU TẬP mà chứ có phải bị MỜI như mấy bác kia đâu ?
bên kia cũng vậy thôi thì phải, nhưng mình bảo đảm 100% nếu thread ko dính đến UG thì ko có gì phải lo cả chỉ ngại thread này chơi bên UG thôi

bạn chỉ việc ngồi uống nước chè..nếu họ có hỏi j thì bắt chứng minh bạn có tội, LR die rồi mà :D
bạn bớt đùa, dù LR có ko die đi nữa vẫn thế, hỏi bạn chủ yếu đánh tâm lý là chính thôi chứ bạn khai xong nó ko quan tâm đâu, nếu nhận tội thì xong ko nhận tội thì sẽ dùng log bên nhà mạng để kiểm tra, nên bạn khuyên kiểu này dễ bị bọn nó ghét rồi sẽ phiền ra đấy

:( bous ae cái biên bản xem cho biết

:) không phải của mình - nhưng mà mong sẽ không báo giờ giặp nó :confused:
bạn ơi nếu nhận đc giấy này thì chắc chắn rằng bạn đã bị nó mò ra đc rồi nên mới thế, vì ko phải muốn thu giữ vật dụng cá nhận là dễ đâu, nó thu để mổ máy ra kt đấy, đồng nghĩa người này đã bị nó nắm đc rồi chỉ còn đợi ngày ăn cơm free

bạn ơi nếu nhận đc giấy này thì chắc chắn rằng bạn đã bị nó mò ra đc rồi nên mới thế, vì ko phải muốn thu giữ vật dụng cá nhận là dễ đâu, nó thu để mổ máy ra kt đấy, đồng nghĩa người này đã bị nó nắm đc rồi chỉ còn đợi ngày ăn cơm free
cái biên bản này là của người khác cậu ơi, ko phải của thớt mà cậu :D

mình biết mà mình đang tl cái bạn gì post ảnh này đó
thì chắc cũng của người khác chứ ko phải người post đâu cậu ạ, cậu để ý dòng cuối xem

bạn bớt đùa, dù LR có ko die đi nữa vẫn thế, hỏi bạn chủ yếu đánh tâm lý là chính thôi chứ bạn khai xong nó ko quan tâm đâu, nếu nhận tội thì xong ko nhận tội thì sẽ dùng log bên nhà mạng để kiểm tra, nên bạn khuyên kiểu này dễ bị bọn nó ghét rồi sẽ phiền ra đấy
dựa vào log làm chứng cứ hình như chưa nghe bao giờ cả? c nói rõ hơn đc k0?

o_O log gỉ --- log truy cập vào trang rửa tiền hay UG --- mà nó là cái ji nghe thì nghe nhiều rồi mà ko hình dung được nó là cái ji :(

Những việc làm như thế nào thì đc gọi là rửa tiền :-/

đơn giản tiền của bạn ko sạch hay nói là bẩn từ đó bạn có thể đổi ra đồng tiền ảo, ex, mua đồ trên mạng, hay làm bất cứ gì khác, đến phút cuối tiền bạn nhận đc là tiền sạch thì cái này gọi là rửa tiền.

Ko cần biết tiền đó có sạch hay bẩn, chỉ cần lấy từ nguồn ko chính thống thì là bẩn thôi.

Rửa tiền có nhiều dạng, quy mô lớn thì nó liên can nhiều người, chết nhiều người.

Quy mô nhỏ thì kiểu húp cháo, vd: bác mua từ nguồn ăn cấp, sau đó bác rút tiền xuống NH, nếu lọt đc thì bác ra ngoài mua đồ, trao đổi tiền sang ngoại tệ khác, hoặc đầu tư , để phút cuối bác nhận đc tiền, chính là tiền sạch. Đây chính là rửa tiền

Last edited:
Các bác cho em hỏi làm sao mà lên đấy ngồi tận 3h thế? Nếu hỏi mấy cái như các bác nói: có quen người chuyển tiền ko? nguồn LR từ đâu ...... thì làm gì mà lâu đến thế?

lên chưa mà còn ngồi đây chém gió thế

căng zậy ta, bạn nên tìm 1 văn phòng luật sư cá nhân, nhờ nó bảo cách biện hộ, vớt vát được tí nào. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member
bihorcouture

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week