bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

Group tớ có 3 ID bị banned, tớ check và thấy là Code google nhưng gõ ko phân biệt hoa thường và tớ đã contact Admin và đã được REPLY dư lày:
Banned for typing one word in two words pictures, possibly using software.
Các bạn cứ làm theo qui tắc của nó thì ko ăn banned oan đâu nhé! :D

Group tớ có 3 ID bị banned, tớ check và thấy là Code google nhưng gõ ko phân biệt hoa thường và tớ đã contact Admin và đã được REPLY dư lày:
Đang gõ id chủ thấy post mình out gấp.:)

Banned do gỏ một từ của captcha 2 từ, cheat đây mà !!!

Ko cậu! tớ check những ID bị banned thì vẫn gõ 2 chữ rất đều chỉ có tội là gõ không phân biệt hoa thường với loại code đó thôi! :)

Ack, vậy ah2, chứ theo câu văn màu đỏ chói đó thì dịch ra nghĩa như tớ nói mà !
Tóm lại, cậu đã check thật tế ID thì cứ theo rules của cậu vậy !!!

cái này là có nghĩa admin cấm không cho gõ 1 chữ như hồi trước và bị baned do phần mền thôi nó chỉ ban tầm 1h trưa tầm đó anh em tranh thủ cày giá 1$ cày xong nó band nó đã tính hết rồi nói chung là band hên xui làm từ lúc 2h trở đi ít bị band hơn để ý đi mấy bác

cái này là có nghĩa admin cấm không cho gõ 1 chữ như hồi trước và bị baned do phần mền thôi nó chỉ ban tầm 1h trưa tầm đó anh em tranh thủ cày giá 1$ cày xong nó band nó đã tính hết rồi nói chung là band hên xui làm từ lúc 2h trở đi ít bị band hơn để ý đi mấy bác
Không phải thời gian ấy mới bị banned, mà là time đấy Admin mới kiểm tra và ra tay. Hên xui ? Xui sao vào nhiều bro thế ?

cho mình cái hình code bị ban đi bạn.....

Last edited by a moderator:
Nếu như tớ biết chính xác thì pix nó làm như vậy có lí do hết nó muốn bóc lột men thôi gõ tầm giờ 1$ tỉ lệ ban rất cao mặt dù gõ vẫn đúng còn code 2 vế kô cần phân biệt hoa thường ..... nó dụ anh em gõ vào giờ đêm đợi tới trưa thì nó ban nick nó bóc lột lấy cớ là dùng soft bị admin band nhưng nó thừa biết anh e captcha ai kô dùng soft nó làm như vậy chỉ với mục đích muốn anh em gõ vào lúc 2h đêm tới 10h sáng giờ đó hồi trước lúc chưa có giá 1$ chẳng ai thèm gõ.... nó dụ anh em gõ cho nó rồi nó ban vô tội vạ bác mylove876530 gõ chính xác phân biệt cả code hoa thường vẫn bị band mẹ kiếp thằng pix

Sao vẫn cứ bị ban vậy nhỉ. tui bị 1 lần do code trống. bữa nay gõ lại vẫn ko bị ban nơi

Sao vẫn cứ bị ban vậy nhỉ. tui bị 1 lần do code trống. bữa nay gõ lại vẫn ko bị ban nơi

nó ban hên xui mà bạn tớ cứ bị ban tầm gõ giờ 1$ gõ lúc 10h chẳng bị band:binhsua09: vừa gõ 2 group group 10h trở lên kô sao group dưới 10h thì bị ban đủ hiểu thằng pix

ko biết hên hay j mà tui làm pix 3 năm rồi chưa ban 1 acc nào...nói sự thật ..ko chém tí nào...

Nếu như tớ biết chính xác thì pix nó làm như vậy có lí do hết nó muốn bóc lột men thôi gõ tầm giờ 1$ tỉ lệ ban rất cao mặt dù gõ vẫn đúng còn code 2 vế kô cần phân biệt hoa thường ..... nó dụ anh em gõ vào giờ đêm đợi tới trưa thì nó ban nick nó bóc lột lấy cớ là dùng soft bị admin band nhưng nó thừa biết anh e captcha ai kô dùng soft nó làm như vậy chỉ với mục đích muốn anh em gõ vào lúc 2h đêm tới 10h sáng giờ đó hồi trước lúc chưa có giá 1$ chẳng ai thèm gõ.... nó dụ anh em gõ cho nó rồi nó ban vô tội vạ bác mylove876530 gõ chính xác phân biệt cả code hoa thường vẫn bị band mẹ kiếp thằng pix

:binhsua10: speed của tớ cũng tàm tạm 29~30 cạp cũng hơn 2 năm rồi. từ cái đợt pix nó làm trận càn quét ban toàn bộ thì tới giờ tớ gõ đàng hoàng không bị ban gì cả.đúng như lời bác nói.dạo này có rate 1$ nên tớ gõ giờ đó gõ tới 10h vào check không sao. ngủ dậy cỡ 3h chiều vào check thì nó 2 ban 2 ID không hiểu lý do tại sao.thà không phân biệt hoa thường mà bị ban thì đỡ tức đằng này chả hiểu nguyên nhân.

dạo này gõ toàn đau tim.dù đã gõ rất cẩn thẩn.mình gõ theo time chứ không theo speed.:binhsua10:

Last edited by a moderator:
khi tớ làm vào tầm 2h tới 10h mới bị band còn từ 10h về sau thì chẳng sao cả:binhsua09:

có bác nào bị band thì up vô nha chứ gõ đầy đủ cũng ban ức chế lắm :binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week