bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

xem coi có ô trống ko nhé
gr " làm bậy " mới ban
gõ nghiêm chỉnh $ về đều đặn
kô có code trống nếu pix cấm bên thứ 3 thì tôi đang test thử nếu test đúng tôi post cho anh em kô bị band nữa :D nếu về proxy thì tôi đang khắc phục được :D đúng là post lên cho anh em :D

- Trước đây mình cũng từng bị ban theo mình biết thì bị ban vì gõ sai ấy cái chỗ banned ở G thì nó viết là banned is cái gì mà not text correct ấy, còn banned by this admin thì thường là gõ bỏ chữ vs code trống hoặc pix tải ảnh lỗi kô gõ được hoặc gõ sai (nhưng trường hợp này hiếm).

Last edited by a moderator:
đừng có gõ acc chủ là kô ban còn nếu cheat acc chũ kô gõ cũng ban nhé bạn

Nói tóm lại là gõ bỏ chữ thì nó ban. Gõ đoàng hoàng nó ban làm gì ?? Nó giết nhân viên làm việc đoàng hoàng của mình ah ? Toàn SP 3X code dài loằng ngoằng mà ko bỏ chữ mà gõ được mới là chuyện lạ. Đừng than vãn làm gì, tự hỏi mình đi!

G nào của ae bị banned hết G. cho mình xin lại G đó mình dùng mail làm off nha, lấy lộc :D

mới ngủ dậy vào check thì bị dính chấu.......kiểm tra đi kiểm tra lại ko hiểu vì sao bị ban luôn......thà c heat hay gì bị ban ko tức đằng này làm đàng hoàng mà nó ban mới điên máu...:binhsua46:

mới ngủ dậy vào check thì bị dính chấu.......kiểm tra đi kiểm tra lại ko hiểu vì sao bị ban luôn......thà c heat hay gì bị ban ko tức đằng này làm đàng hoàng mà nó ban mới điên máu...:binhsua46:

nó band radom đó cậu đứa nào xui là bị ah thằng pix bá đạo cmnr :binhsua48:

nó band radom đó cậu đứa nào xui là bị ah thằng pix bá đạo cmnr :binhsua48:

:binhsua166: mình cũng nghĩ random chứ trường hợp proxy die nếu có code trống thì vào phần view phải thấy chứ.....khó hiểu thật:binhsua48:

có khi nào bị ban do hoa thường ko nhỉ?:binhsua53: thấy pix tăng cường code hoa thường lẫn lộn ...phải tét lại mí được...:binhsua58:

có khi nào bị ban do hoa thường ko nhỉ?:binhsua53: thấy pix tăng cường code hoa thường lẫn lộn ...phải tét lại mí được...:binhsua58:
ghê quá vậy , đêm ngoài code 4 chữ phân biệt , còn lại ta phang thường ko :binhsua19:

ghê quá vậy , đêm ngoài code 4 chữ phân biệt , còn lại ta phang thường ko :binhsua19:

nó band ramdom đó ai cũng có thể bị tôi gõ chỉ có code 2 vế là thuong nhieu phân biệt hết vẫn ban

- - - Updated - - -

và 1 nữa có thể do ip chính tớ đang test vụ ip chính :)

tui nghi lém ah....nó mà ban do hoa thường thì thôi luôn....bà con có ai gõ phân biệt mà vẫn bị ban ko??:binhsua75:

Lâu lâu không vào box cap thấy ae kêu kinh quá,:binhsua48: có thể anh pix lấy lại phong độ như xưa rùi, trước h pix vẫn vậy mà đã làm pix thì nên an phận và chấp nhận luật rừng bất thành văn của nó nhé, thì cứ cho mỗi ngày baned 1ID thì cũng chỉ là số lẻ thui mà chẳng thấm vào đâu so với số $ mà 1 pro cạp kiếm được một ngày đâu,:binhsua52: thui chiến mạnh lên pix vẫn là No1:binhsua50:

nó band ramdom đó ai cũng có thể bị tôi gõ chỉ có code 2 vế là thuong nhieu phân biệt hết vẫn ban

- - - Updated - - -

và 1 nữa có thể do ip chính tớ đang test vụ ip chính :)
:binhsua75:chắc nó mún ban là ban quá , ko có lý do lý trấu :binhsua76:

tui nghi lém ah....nó mà ban do hoa thường thì thôi luôn....bà con có ai gõ phân biệt mà vẫn bị ban ko??:binhsua75:
mylove gõ code re-captcha có phân biệt vẫn ban , có thể loại ra nghi vấn ban vì hoa thường :binhsua58:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week