bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

Mờ cái group ra thấy Blance con số 0 tròn trĩnh là nghi nghi rồi, vào group thấy màn đêm buông xuống. một màu đen thui .... Kiếm đường làm ăn nào đây hả các bác. Group làm 3 năm rồi bữa nay nó tạch cho nhát đẹp luôn.:(
box này hình như khi vào post cmt nói g bị ban phải kèm theo ảnh ko là ăn thẻ phạt or ra đảo đó nha pro

box này hình như khi vào post cmt nói g bị ban phải kèm theo ảnh ko là ăn thẻ phạt or ra đảo đó nha pro
KO đến nỗi đó, chỉ là có thêm ảnh proof thì sinh động và thuyết phục hơn, chỉ ăn thẻ or ra đảo khi có ai đó cố tình SPAM , viết bài ko dấu,gây war thôi !

vãi cả bác pix, vừa vào đã thấy banned 6 cái id con, mà mình gõ rất kỹ mà vẫn bị ban thế mới đau chứ? Hôm nay lag lag sao đó. Balace còn 0$, mọi người bảo nên bỏ hay làm tiếp group đó đây?

vãi cả bác pix, vừa vào đã thấy banned 6 cái id con, mà mình gõ rất kỹ mà vẫn bị ban thế mới đau chứ? Hôm nay lag lag sao đó. Balace còn 0$, mọi người bảo nên bỏ hay làm tiếp group đó đây?
bỏ , gõ kĩ vẫn bị ban còn gõ làm j nữa , đem gr sell

bác cho em hỏi bị ban 6 id mà nó chỉ trừ $ có 2 id thôi là sao, 1 ID 3$, 1 ID có 1,62$. Em mới bị ban lần đầu chả biết gì, gõ thế mà bị ban thì chịu rồi. Khổ quá! Hôm nay lại lắm tam giác đỏ nữa, load nhanh mà lắm tam giác thế không biết.

bác cho em hỏi bị ban 6 id mà nó chỉ trừ $ có 2 id thôi là sao, 1 ID 3$, 1 ID có 1,62$.

Có 2 loại :
+PIX ban id con thì 1 con trừ 3$ , giờ $ về 0 chứ ko bị "-" như trước
+Bạn vào phần group nếu thấy expand... hay nói cách khác trong phần group chỉ còn 1 dòng là ban nguyên group rùi nhé !

Có 2 loại :
+PIX ban id con thì 1 con trừ 3$ , giờ $ về 0 chứ ko bị "-" như trước
+Bạn vào phần group nếu thấy expand... hay nói cách khác trong phần group chỉ còn 1 dòng là ban nguyên group rùi nhé !

Thế thì em làm lại từ đầu vậy, cái group mail chính nên không bỏ được. Giờ $ về 0 mình gõ lại là không bị trừ nữa phải không ạ?

dạo này pix banned vô cớ lắm, bữa mình gõ soft báo timeout có 9 code chớ mấy thế mà bị banned gần cả dàn gần 30id rải rác mấy group, vào view xem thì mỗi id có 4-5 code liên tục bị timeout hay sao đó mà để trống ko gõ, ko biết là bị gì lun, bữa sau bị tiếp 3id cùng cảnh ngộ, vẫn chưa nghĩ ra nguyên do chính đáng là gì

ức chế với thằng PIX kinh khủng . Mình gõ rất cẩn thận thế mà 2 tuần vừa rồi nó band trải rác các ID con , mà nó toàn chờ đến khi gõ đến 2,9$ với 3$ mới band . Thằng C hó PIX đểu vừa thôi chứ , càng ngày càng ghét nó rồi , chắc chuyển sang dự án khác làm thôi

ức chế với thằng PIX kinh khủng . Mình gõ rất cẩn thận thế mà 2 tuần vừa rồi nó band trải rác các ID con , mà nó toàn chờ đến khi gõ đến 2,9$ với 3$ mới band . Thằng C hó PIX đểu vừa thôi chứ , càng ngày càng ghét nó rồi , chắc chuyển sang dự án khác làm thôi
Nó banned vào thời gian nào thế cậu? Lúc reset nó mới banned hả? hay bất kỳ lúc nào? Cậu bị banned mấy ID đó vào lúc nào? Mình cũng đang có mấy ID có nguy cơ quá :eek:

tất cả 3 ID của mình bị band rải rác trong khoảng 1 tuần . Và 3 ID đó mình đều đã gõ xong và bấm order vào khoảng thời gian từ 8h30 - 9h30 . Và lúc bấm order thì vẫn chưa bị gì hết . Chỉ đến khi lâu quá không thấy tiền về vào kiểm tra thì mới thấy thông báo đã bị band . Từ đó có thể thấy thằng PIX nó canh me đến thời gian reset là nó band để khỏi phải trả tiền . Vì gõ cả buổi có sao đâu mà sao cứ phải trong khoảng 2,9 - 3$ mới bị band cơ chứ

tất cả 3 ID của mình bị band rải rác trong khoảng 1 tuần . Và 3 ID đó mình đều đã gõ xong và bấm order vào khoảng thời gian từ 8h30 - 9h30 . Và lúc bấm order thì vẫn chưa bị gì hết . Chỉ đến khi lâu quá không thấy tiền về vào kiểm tra thì mới thấy thông báo đã bị band . Từ đó có thể thấy thằng PIX nó canh me đến thời gian reset là nó band để khỏi phải trả tiền . Vì gõ cả buổi có sao đâu mà sao cứ phải trong khoảng 2,9 - 3$ mới bị band cơ chứ
3 ID đó cậu gõ solo hay là chung 1ID chủ thế? Pix nó ban là có lý do của nó đõ. Gõ sai nhiều, timeout, code trống liên tiếp vài cái là nó cho ăn banned luôn. Cậu thử vào view kiểm tra xem, có chỗ nào code trống và timeout hàng loạt ko. sẽ biết ngay mà.

dạo này pix banned vô cớ lắm, bữa mình gõ soft báo timeout có 9 code chớ mấy thế mà bị banned gần cả dàn gần 30id rải rác mấy group, vào view xem thì mỗi id có 4-5 code liên tục bị timeout hay sao đó mà để trống ko gõ, ko biết là bị gì lun, bữa sau bị tiếp 3id cùng cảnh ngộ, vẫn chưa nghĩ ra nguyên do chính đáng là gì
có thể là do proxy + mạng , submit delay gây ra code trống

có thể là do proxy + mạng , submit delay gây ra code trống
nhiều lúc ko phải 4 cái lý do trên đâu bạn,cách đây 1,5 tháng trước mình cũng bị nó ban một cách vô duyên mà chẳng hiểu gì,trong khi mỗi ac mới có 0,1$mà cũng ban cho được,gõ rất đàng hoàng đấy nhé

3 ID đó cậu gõ solo hay là chung 1ID chủ thế? Pix nó ban là có lý do của nó đõ. Gõ sai nhiều, timeout, code trống liên tiếp vài cái là nó cho ăn banned luôn. Cậu thử vào view kiểm tra xem, có chỗ nào code trống và timeout hàng loạt ko. sẽ biết ngay mà.

ID chủ của mình có cái rất là buồn cười là vào kiểm tra các code đã gõ thì ko được , dù đã dùng mạng có dây và vào đúng server rồi cũng vẫn hiện ra " no image " . Thằng PIX nó cố tình chơi mình đây mà

ID chủ của mình có cái rất là buồn cười là vào kiểm tra các code đã gõ thì ko được , dù đã dùng mạng có dây và vào đúng server rồi cũng vẫn hiện ra " no image " . Thằng PIX nó cố tình chơi mình đây mà
Chắc ID của cậu bị sao rùi hihi.Mình thấy vẫn kiểm tra code bình thường nè. Cậu thử login vào từng domain xem. rồi kiểm tra

log server pixprofit.com >> check

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week