bí quyết test ID pri 0 + cách giữ pri 0 lên 1k code ... mong nhận ý kiến đóng góp từ các bạn. thx

tốc > 33wpm vẫn cày pri 0 như chơi =)) cách này có gì đâu mà lạ =)) cứ gõ ào ào mỗi acc hơn 200-250 thông thường ở mức này là có kết quả . ko có thì hơi căng ;) như mình gõ 34-35 wmz theo mẹo mà pri0 về ào ào chứ có phải ngồi out ra out vào đâu :D xin thề là chưa bh kéo pri 0 mà phải out ra out vào chờ kết quả cả . cứ theo speed của mình 200-250 là biết kết quả , kéo 1 lần giờ linh toàn 8-10 acc 1 lúc , ít acc hơn thì đạt tốc đó có mà = niềm tin ;)

Last edited by a moderator:
bạn 5 tin pro thật,ko hỉu sao test speed trên web typeracer.com, ông thua tui mà ông gõ tới 35 wpm, tui cao lắm 23 wpm ah @@!.

tốc > 33wpm vẫn cày pri 0 như chơi =)) cách này có gì đâu mà lạ =)) cứ gõ ào ào mỗi acc hơn 200-250 thông thường ở mức này là có kết quả . ko có thì hơi căng ;) như mình gõ 34-35 wmz theo mẹo mà pri0 về ào ào chứ có phải ngồi out ra out vào đâu :D xin thề là chưa bh kéo pri 0 mà phải out ra out vào chờ kết quả cả . cứ theo speed của mình 200-250 là biết kết quả , kéo 1 lần giờ linh toàn 8-10 acc 1 lúc , ít acc hơn thì đạt tốc đó có mà = niềm tin ;)
bí quyết này dành co newbie mà pro... có phải ai cũng gõ dc 33wpz đâu . pro gõ nhanh lúc lên 250-300 code cũng là tù phút 20-25 nó vẫn dang load chưa kịp cập nhật.
mấy bạn newbie vì sao cũng gõ như bạn mà toàn pri 8 9 ?

bí quyết này dành co newbie mà pro... có phải ai cũng gõ dc 33wpz đâu . pro gõ nhanh lúc lên 250-300 code cũng là tù phút 20-25 nó vẫn dang load chưa kịp cập nhật.
mấy bạn newbie vì sao cũng gõ như bạn mà toàn pri 8 9 ?

đúng rồi hình như nó cập nhật ko kịp :)

sao thấy chủ thớt đều gởi mail cho tất cả ngoại trừ mình. đã xin 5 lần
mình gửi mail cho bạn rồi mà bạn vào xem lại dùm mình nha thx.

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

đúng rồi hình như nó cập nhật ko kịp :)
cái này giống kiểu gõ an gian vậy mình cũng ăn gian khi nó chưa kịp cập nhật đủ code là out luôn...thế mới phải chia làm 2 lần vì ko phải ai cũng gõ nhanh dc :)

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

cái bí kiếp tăng speed là gì thế chủ thớt >..<
cái này share ra sợ bị gạch quang vỡ đầu nên ko dám share ...

[/COLOR]
cái này share ra sợ bị gạch quang vỡ đầu nên ko dám share ...[/QUOTE]
đúng là nói trc bước ko qua mà :)

[/COLOR]
cái này share ra sợ bị gạch quang vỡ đầu nên ko dám share ...
đúng là nói trc bước ko qua mà :)[/QUOTE]
mình share cũng được thôi vì đêu là tự kinh nghiệm của mình ra nhưng các pro lại ném gạch y'
mình sẽ share 1 số cái đơn giản trước vậy...

đã típ nhận đc kinh nghiệm, rất hay và có lí nhé :)

kinh nghiệm gì thế cậu , gõ tăng speed ?

là con gái thì phải có kinh ... kinh .... kinh ... nghiệm cuộc sống :)

vậy cuối cùng ko có gì cả, chỉ có video xem tốc độ
nhưng gì mình cần chia sẻ mình viết hết ở topic này rồi. thx

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

đã update kinh nghiệm gõ tăng speed các bạn đọc và góp ý cho mình nhé thx.

tớ đã thank bên topic kia và chưa nhận đc mail clip nha , bạn xem lại dùm mình nhé :binhsua09:

gR9fH6t3A gõ là gr9fh6t3a
aHTgFpoT gõ là ahtgfpot

cho cái hình đi bạn.

ah bạn biết phân biệt db ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week