bí quyết test ID pri 0 + cách giữ pri 0 lên 1k code ... mong nhận ý kiến đóng góp từ các bạn. thx

tớ đã thank bên topic kia và chưa nhận đc mail clip nha , bạn xem lại dùm mình nhé :binhsua09:
gửi lại tớ mail với hi sr cậu chắc lúc mói ngủ dậy tớ đọc ko hết topic .

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

gR9fH6t3A gõ là gr9fh6t3a
aHTgFpoT gõ là ahtgfpot

cho cái hình đi bạn.

ah bạn biết phân biệt db ko?
câu vào trang tạo yahoo và gõ như mình nói nhé ... mình test thử rồi .

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

mod cấm nói về chữ nghiêng rồi ^^ edit lại đi bạn :)
uh thx cậu.

mấy bác cho em hỏi về chuyện group, là sau khi tạo id ở pix, add liền những id đó vào group (lúc này chưa có code nào) sau đó mới log in vào soft và bắt đầu test
hay là log in những id đó vào soft, test xong rồi mới add vào group (lúc nào là có code đã test khoảng trên 200 rồi)

mấy bác cho em hỏi về chuyện group, là sau khi tạo id ở pix, add liền những id đó vào group (lúc này chưa có code nào) sau đó mới log in vào soft và bắt đầu test
hay là log in những id đó vào soft, test xong rồi mới add vào group (lúc nào là có code đã test khoảng trên 200 rồi)
add luôn vào GR và test bạn ah. như thế code test dc nó + gộp cả vào GR luôn.

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

mọi người cho hỏi sau bao lâu thì nó cập nhập pri vậy
15-30' ban ah. sau khi test song bạn ra test ID khác 15-30' sau vào là có hàng .

Test trong pix vài lần rồi hãy chắc chắn 100% bạn ạ. Bạn mới test mỗi yahoo mà đã chắc chắn 100% rồi. Bạn nên nhớ pix nó lấy capt từ nhiều nguồn.
uhm mình cũng nghĩ thế và cũng test thử rồi ko thấy sai nhiều lắm
các bạn chú ý là chỉ nhũng code có từ 2 số trở lên vd : hT8gi9Ft thì mới gõ là ht8gi9ft thôi nhé
còn những code dạng như 6Htual, H7tAu, Kh9To thì vẫn gõ nguyên như thế.

không có j mới ! vẫn là khái niệm chung chung ! đã thank cho bạn ở topic bên kia !
không có ý kiến !

mình thấy có vài cái mới với mình, thanks for share :D

Nhãm. Ra mà gõ đi cạp đi ở đây luyên thuyên vớ vẩn. Xin 50 thanks rồi nói mấy câu vớ vấn quá mức gõ 15 phút đạt 300 code ok 50 50 tỉ lệ xuống pri 0. Làm theo cách ông này hơn 30 phút mà cứ cho khoảng 80% cũng không hiệu quả bằng. Còn về phần gõ nhanh thì vớ vẩn quá mức. nào là tư thế ngồi. làm việc bao nhiêu phút =)) trẻ con à. Sang thread tui mà coi dạy gõ nhanh nhé 50 thanks và có được thành quả thía này đây =))

Nhãm. Ra mà gõ đi cạp đi ở đây luyên thuyên vớ vẩn. Xin 50 thanks rồi nói mấy câu vớ vấn quá mức gõ 15 phút đạt 300 code ok 50 50 tỉ lệ xuống pri 0. Làm theo cách ông này hơn 30 phút mà cứ cho khoảng 80% cũng không hiệu quả bằng. Còn về phần gõ nhanh thì vớ vẩn quá mức. nào là tư thế ngồi. làm việc bao nhiêu phút =)) trẻ con à. Sang thread tui mà coi dạy gõ nhanh nhé 50 thanks và có được thành quả thía này đây =))
có mỗi pro là dc thế thôi... bro đi hỏi máy bạn test 6 ID thì 5 ID lên 8 9 nhé .
nếu nói luyên thuyên thì bro đọc làm gì (hy vọng ko ap dụng cách của mình để test nhé) ... chúc bro cap nhiều tiền hết.

bạn này có tinh thần chia sẽ mà, ko tốt cho pro nhưng tốt cho newbie đấy chứ. Sao lại chém nhau như thế, về tư thế ngồi cũng hay đó chứ :))

Cho mình hỏi chút nhé. Thường thì mình vẫn hay gõ trên trang chủ kủa pix, 1 số hình khó mình sợ gõ sai nó tăng pri nên kứ gặp hình khó thì pause, rùi continue typing để nó ra code khác gõ típ, không pít khi mình pause thì kái code trước khi mình pause kó pị tính là gõ sai/bỏ trống ko?
Mình có soft nhưng sợ tam giác đỏ thì kũng ăn đạn, mà khi nhấn Esc để bỏ qua code thì code đó có bị tính là gõ sai/bỏ trốnh ko? :D

Cho mình hỏi chút nhé. Thường thì mình vẫn hay gõ trên trang chủ kủa pix, 1 số hình khó mình sợ gõ sai nó tăng pri nên kứ gặp hình khó thì pause, rùi continue typing để nó ra code khác gõ típ, không pít khi mình pause thì kái code trước khi mình pause kó pị tính là gõ sai/bỏ trống ko?
Mình có soft nhưng sợ tam giác đỏ thì kũng ăn đạn, mà khi nhấn Esc để bỏ qua code thì code đó có bị tính là gõ sai/bỏ trốnh ko? :D
mình ko gõ trên web bao giờ nên ko biết nó có tính sai ko
còn trên soft thì bạn ấn Esc nó tính như bạn gõ dontsee thôi nó ko tính code đây là sai

theo ý kiến cá nhân của mình thì giữ pri 0.cũng k cần thiết tới speed quá cao chỉ cần đủ để k bị time out là đc,
bên cạnh đó thì việc gõ đúng và đủ cũng là vấn đề then chốt cho việc này.mình chỉ làm 4acc 1 lần và làm khoảng 1h thường thì k bị nhảy pri gì mấy.
chỉ trừ hôm nào mất tập trung oánh sai nhiều nên mới nhảy thôi:)

theo ý kiến cá nhân của mình thì giữ pri 0.cũng k cần thiết tới speed quá cao chỉ cần đủ để k bị time out là đc,
bên cạnh đó thì việc gõ đúng và đủ cũng là vấn đề then chốt cho việc này.mình chỉ làm 4acc 1 lần và làm khoảng 1h thường thì k bị nhảy pri gì mấy.
chỉ trừ hôm nào mất tập trung oánh sai nhiều nên mới nhảy thôi:)
đây cũng là điều mình muốn nói ... thx bạn đã đóng góp... hi vọng topic này sẽ có ích cho các bạn mới chơi captcha . thx

gửi cho mình cái video vào mail [email protected] nha. thank rùi đó nha. topic kia bị khóa thank topic này vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back