Matrix Bị Reversed tiền từ ZEEK mặc dù chỉ nhận 1 payment trong thời gian kỹ thuật nó lỗi ???????????????

Status
Not open for further replies.

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tình hình sáng vào payza thì hiện ngay nguyên 1 số âm, thì ra là có 1 payment từ zeek bị reversed, bà mẹ
Nó lỗi kỹ thuật, lấy lại tiền ai nhận 2 lần chứ tui nhận có 1 lần cũng bị dính là sao ???
Sáng gửi email nó rồi, chờ hồi âm, vụ này chả biết tính sao, ai biết giúp giùm

Khốn thật (proof)

:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Vào email thấy thêm cái thư này, nó để là đòi lại 0$ mà trong ap lại bị tới $24.29 đó chài :binhsua04:

Thực sự tui không có nhận 2 payment trong thời gian nó lỗi, chỉ 1 thôi

Attachments

7.5 KB · Views: 88
Last edited by a moderator:
Tình hình sáng vào payza thì hiện ngay nguyên 1 số âm, thì ra là có 1 payment từ zeek bị reversed, bà mẹ
Nó lỗi kỹ thuật, lấy lại tiền ai nhận 2 lần chứ tui nhận có 1 lần cũng bị dính là sao ???
Sáng gửi email nó rồi, chờ hồi âm, vụ này chả biết tính sao, ai biết giúp giùm

Khốn thật

View attachment 13247

:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Nói có sách mách có chứng cậu chụp cái ảnh (chụp toàn màn hình chứ chụp mỗi 1 tý thế thì ăn thua gì :( )cho ace coi thử xem nào ...! May mà tuần này mình ko có nhận tiền từ zee nếu mà nhận tiền 1 lần cũng bị reversed thì chắc tuần sau tiền về lại mất 1 món kha khá nữa :( ...!

bác vần gì mà bi thế nhể :m066:

Nói có sách mách có chứng cậu chụp cái ảnh (chụp toàn màn hình chứ chụp mỗi 1 tý thế thì ăn thua gì :( )cho ace coi thử xem nào ...! May mà tuần này mình ko có nhận tiền từ zee nếu mà nhận tiền 1 lần cũng bị reversed thì chắc tuần sau tiền về lại mất 1 món kha khá nữa :( ...!

Vào email thấy thêm cái thư này, nó để là đòi lại 0$ mà trong ap lại bị :binhsua04:

Last edited by a moderator:
bác vần gì mà bi thế nhể :m066:

Vần S - nhận tự khi nó bị lỗi kỹ thuật, nó đang paid vần S thì ngưng, tui là 1 trong những người được paid trong ngày 2 tây

chia buồn cùng chủ thớt, open ticket đi thôi, mình không làm gì thì sao phải sợ chứ.

ôi thật không may. :(:binhsua08:

Vần S - nhận tự khi nó bị lỗi kỹ thuật, nó đang paid vần S thì ngưng, tui là 1 trong những người được paid trong ngày 2 tây

oh bác xui thế,mình cung van S nhung ko dc paid,moi dc paid sáng nay thôi :m131:

hết cach......Thớt xui rồi.khó mà lay lại :binhsua09:

Mới vào payza request money tới thằng zeek, sẵn ghi mess cho nó luôn, chờ thôi, chán thật

tuần đó đi mua payza. cũng đang bị dính 380$ Reversed .... Đang chờ giải quyết. Đen đủi thật.

Chắc là reverd nhầm thôi ! support để nhân hỗ trợ đi bạn !

tuần đó đi mua payza. cũng đang bị dính 380$ Reversed .... Đang chờ giải quyết. Đen đủi thật.

Chắc là reverd nhầm thôi ! support để nhân hỗ trợ đi bạn !

haizzz cũng chẳng biết làm sao, còn 2,3 payment về email đó nữa, nếu không có thì bỏ mẹ email đó là xong roài :binhsua96:

pay nhầm thì lấy lại nhầm cũng là đương nhiên zeek khôn kinh :binhsua111:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week