Matrix Bị Reversed tiền từ ZEEK mặc dù chỉ nhận 1 payment trong thời gian kỹ thuật nó lỗi ???????????????

Status
Not open for further replies.
Nâng cấp gì mà nâng cấp hoài thế trời!

quản lí nhiều quá nên trục trặc là chuyện thường mà cậu.
giống như giới hạn của máy tính thôi, chạy nhiều phần mềm cùng lúc thì nó chậm, cần phải nâng cấp.
Phần mềm chạy nhiều quá cũng giật giật cho dù máy mạnh thôi. Nói gì cho xa. File word mà nhiều trang quá .... thì nó cũng ì xèo ra đó chứ chạy nổi đâu. :D :binhsua35::binhsua35::binhsua35:

Nâng cấp gì mà nâng cấp hoài thế trời!

nó hat viêt nam rồi . nó Pay rồi giờ chừa mỗi vần S lại thôi trời ới, chết mất . Làm cả tháng trời dc 30$ mà nó cung ko tha :binhsua85:

Zeek lên cơn r, nó pay 2 lần 30$ h lấy lại 60$ cả gốc lẫn lãi luôn. Bực vkl

Thông tin là hàng trăm acc vần SA đã bị lấy lại hết :| hi vọng admin sẽ pay bù vào tuần sau, chắc thế :D đang chờ đây, rầu quá :binhsua155:

chém nữa. đại gia ...mà "khiêm tốn". ông bỏ mất 2 con số 0 rồi phải không. :binhsua104:

OMG , ngậm xi ro phun máu đỏ kìa bà con ơi :binhsua159:

Thông tin là hàng trăm acc vần SA đã bị lấy lại hết :| hi vọng admin sẽ pay bù vào tuần sau, chắc thế :D đang chờ đây, rầu quá :binhsua155:
Vãi, mình tính đặt vần A ;))

sao chưa có cuốn sách 1001 điều cho riêng dân MMO hé . T thấy ai nên lập ra lun ebook này được rồi đó:phieu::phieu:[:phieu::phieu: túy quyền nè !

Đợt này zeek làm vn ta điêu đứng quá, làm mình ko dám thu mua pz, thôi đợi tuần sau vậy

thật ko ngờ, thôi thread gửi ticket cho em nó khi mọi chuyện đã ổn định nhé ;)

kỳ vậy, sao mình dợi nó refun mà nó ko chịu nhỉ, làm lo sốt vó.
nhận dc của nó có 1k, tốn fee mất 25$, giờ nó thu về, lỗ 25$ tiền fee. thằng zeek nào đểu quá

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week