Matrix Bị Reversed tiền từ ZEEK mặc dù chỉ nhận 1 payment trong thời gian kỹ thuật nó lỗi ???????????????

Status
Not open for further replies.
đậu má , thấy cái top . lục đục chạy vô xem => cuối cùng cũng bị - mẹ nó rầu ----> trời thật là bất công :binhsua85:

zeek điên rùi!!! mọi người check lại pz đi, đúng là paid 1 lần nó cũng refun lại hết rồi pó tay!!!!!!!!!!!!!!!

zeek điên rùi!!! mọi người check lại pz đi, đúng là paid 1 lần nó cũng refun lại hết rồi pó tay!!!!!!!!!!!!!!!
ĐỢt này zeek giàu to rùi. CHị bị lấy lại nhiêu :m077::m077::m077::m077:

52$ ........................................

đậu má , thấy cái top . lục đục chạy vô xem => cuối cùng cũng bị - mẹ nó rầu ----> trời thật là bất công :binhsua85:

dep vào đâu rồi thì chuẩn bị bị rút lại nhé hehe,

Vào email thấy thêm cái thư này, nó để là đòi lại 0$ mà trong ap lại bị :binhsua04:

Tớ send offline cho hắn rồi đấy, mong Zeek sớm nhận ra lỗi này để pay lại cho cậu, nó đòi lại 24.29 , nhưng vì tk cậu hết $ rồi nên nó hiện là 0$, giờ nó đang truy tìm số $ đó để lấy lại

âm à :m066: bắt đầu vui r đấy :m131:

rất nhiều bác tuồn hàng vào jss :m131: nó mà có gì ăn dây truyền thì zui héng :m131:

dep vào đâu rồi thì chuẩn bị bị rút lại nhé hehe,
Vần S mà . Pay có 1 lần thì tiêu mất rồi , tự nhiên giờ đòi lại . em ghi trường hợp anh vô cho nó luôn nha ...:binhsua85:

Chủ thớt cứ gửi support & cung cấp proof theo yêu cầu của nó. Cây ngay ko sợ chết héo. Nó sẽ giải quyết đúng đắn thôi ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week