SCAM Bị scam 2k3$, xin nhờ anh em MMO giúp đỡ

Status
Not open for further replies.
nửa đêm đọc hấp dẫn vãi. Mỗi tội thương chủ thớt. Đời lắm thằng khốn nạn. Trk cũng bị scam tầm $500 nhưng k biết kêu ai. Cho phép *** cả nhà nó :((

Vậy là bác chủ thớt mua đồ qua ebay à ? Nếu qua ebay thì chẳng bao giờ lo mất tiền đâu. ( Em là dân mua đồ ebay ^^ nên mấy vụ kiện cáo ebay protection với paypal protection e cũng biết :)

Vậy là bác chủ thớt mua đồ qua ebay à ? Nếu qua ebay thì chẳng bao giờ lo mất tiền đâu. ( Em là dân mua đồ ebay ^^ nên mấy vụ kiện cáo ebay protection với paypal protection e cũng biết :)
Không phải mua trực tiếp giữa Buyer - Seller đâu, ở bên trời Mỹ mới qua không chịu đọc kỹ từ đầu đến cuối câu chuyện à?

Cái này nhờ mua dùm rồi bị Scammed :cool: thậm chí thằng Scammer có thể nó cũng chẳng mua cái mịa gì trên eBay cả.

Không phải mua trực tiếp giữa Buyer - Seller đâu, ở bên trời Mỹ mới qua không chịu đọc kỹ từ đầu đến cuối câu chuyện à?

Cái này nhờ mua dùm rồi bị Scammed :cool: thậm chí thằng Scammer có thể nó cũng chẳng mua cái mịa gì trên eBay cả.
Tại ở bên trời mỹ lâu quá nên em đọc topic hoài không hiểu :))

cái này khó vì chưa biết có mua thật hay k

uppp, bác thớt update cái kết quả tố cáo lên cái xem nào.
Rồi nhờ bác topic trả lại sự trong sạch cho cái bank 0031000144297 pham duc chung cái. đụ má giờ đi đâu cũng mang tiếng dính đến scam :(
vụ này em đã đc mời lên c50 tường trình, có bằng chứng đầy đủ. khi c50 gọi lên tố cáo lên để đối chất thì bên tố cáo cáo bận liên tục khiến mấy a c50 cũng bực mình.

uppp, bác thớt update cái kết quả tố cáo lên cái xem nào.
Rồi nhờ bác topic trả lại sự trong sạch cho cái bank 0031000144297 pham duc chung cái. đụ má giờ đi đâu cũng mang tiếng dính đến scam :(
vụ này em đã đc mời lên c50 tường trình, có bằng chứng đầy đủ. khi c50 gọi lên tố cáo lên để đối chất thì bên tố cáo cáo bận liên tục khiến mấy a c50 cũng bực mình.
Mang tiếng men nhề, để t bảo nó làm cái topic đính chính ,ahihi

chả có update gì mới sau gần 1 năm

chả có update gì mới sau gần 1 năm
Có mà, thread mất tiền, thằng scam thì tiêu hết lâu r, đi scam được nhiều vụ nữa r

Có mà, thread mất tiền, thằng scam thì tiêu hết lâu r, đi scam được nhiều vụ nữa r
cứ hùng hồn tố cáo c50 này nọ lọ chai, rồi mang con bỏ chợ. rồi cũng chẳng thấy cái kết quả gì.
scam thì cứ nhởn nhơ, càng ngày càng nhờn "thuốc"

Nổ cho lắm sau hơn 1 năm cũng bỏ dở giữa chừng, theo 1 vụ kiện ko phải dễ đâu, công an mời lên mời xuống liên tục đứt đoạn công việc tá lả hết nên nhìu bác nản lắm, ko dễ theo đâu :D

ôi nạn scam thì còn đó
cứ c50 này nọ
luật sư này nọ
kiện cáo này nọ
dằn mặt này nọ
scam thì còn đó

ôi nạn scam thì còn đó
cứ c50 này nọ
luật sư này nọ
kiện cáo này nọ
dằn mặt này nọ
scam thì còn đó
nghề mà, có người làm ra tiền, thì phải có người đi lừa tiền chứ

Mất cho bớt ngu . thế thôi. E bị nhiều mà cũng chẳng kêu ai. Mình ngu , thôi chịu. Tại mình quá chủ quan thôi. Mua két kia về uống chơi. Hoặc bỏ 50-100$ ra đi chơi cho thoải mái hoặc từ thiện. R bắt tay vào làm việc tiếp

đào mộ vãi
C50 á? công an VN á? trò hề thôi
mất 2k3 á, đút vào mồm bọn anh 3k thì may ra bọn a làm, nhé?

Mới bị scam 14$, cũng chẳng report, coi như là bài học để sau này mình tránh
bị scam mà k report thì lại k đc đâu c.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888