SCAM Bị scam 2k3$, xin nhờ anh em MMO giúp đỡ

Status
Not open for further replies.
Haiz.. nam ngoai to dinh nick fake 1.300 USD skrill.. Cũng dành ngam ngùi.. vi bi lua ma ko biet lam sao de keu day.. fake nick yahoo

Hóng tin từ chủ topic vụ án li kì thật

Cám ơn các bạn, Mọi thứ vẫn đang tiến triển tốt nhé. Cứ phải làm việc với CA Việt Nam mới thấy được nghiệp vụ của họ thế nào, trình độ của họ ra sao.Sau này khi mọi việc sáng tỏ chắc chắn sẽ kể lại để giúp đỡ các anh em mmo khác cũng bị scam.
Tuần vừa rôi bận quá mình chẳng lên mmo được.

Cám ơn các bạn, Mọi thứ vẫn đang tiến triển tốt nhé. Cứ phải làm việc với CA Việt Nam mới thấy được nghiệp vụ của họ thế nào, trình độ của họ ra sao.Sau này khi mọi việc sáng tỏ chắc chắn sẽ kể lại để giúp đỡ các anh em mmo khác cũng bị scam.

Chúc bác sớm tìm ra em nó. Chắc h em nó vãi hết cả hàng họ rồi =)))

tg bị chìm lun rồi
hóng tiếp nào

đừng có đào mộ nữa :D cho nó chìm đi

chà bác hay phết nhỉ, họ chịu giúp bác chắc cũng vì số tiền lớn
em cũng bị nhưng có 200$. có info thằng đó và địa chỉ luôn nhưng k biết CA có giup k ạ :(
em sẵn sáng chia 50% cho CA luôn, k biết bác có chia chắc gì cho CA k nhỉ
https://mmo4me.com/threads/gia-dang...tien-vao-chinh-tai-khoan-cua-mod-luon.236139/

Biết nhà nó thì rủ anh em trên này đi nhậu 1 bữa linh đình bia bọt thả ga rồi qua nhà nó xếp hàng đứng đái ngồi ỉa thoải mái con gà mái.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week