• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Bị scam mất 214amz yahoo lionhearst_pl giả mạo

Status
Not open for further replies.
Reactions
659
MR
1.591
tình hình là đang bận việc nên ko để ý nó đã add nick từ lâu rồi,nên việc rao bán trên topic sell quá nguy hiểm.Vì ông lion đã giao dịch lần trước quen nên nghĩ ko sao cứ gửi code cho hắn,ai ngờ thằng fake nó vào,xui thật,

Last edited:
Nhọ. Add 1 thằng thôi. Lion thù uy tín khỏi nói. Nhưng có fake trog list là phải nói rồi. Nhìn kỹ llạ list yahoo. Có thằnh nào fake chặn hết

chia buồn thớt, ông kia hình như thu rate 19 ah, cậu tự pm yh bác ấy mà bán, đừng rao lên đây để scam nó lợi dụng, ham rate cao tí để rồi mất trắng, tớ toàn bán cho bác ấy rate 19 ah

pp thì dispute dc, bank thì còn tra dc chủ tk còn amz hình như chưa ai đòi đc, ca này khó rồi, up cho pro vào

đag nhờ bạn này trung gian 500$ AMZ rate 19.5 với lionhearst_pl

http://mmo4me.com/threads/darklight...ong-moi-giao-dich.198040/page-14#post-3999346

him pm và mua 500, kêu webkiemtien24h trung gian, dang chờ him pay trung gian mjnh show list gift redeemed vô acc vừa tạo + picture balance acc AMZ thì him out, vừa khi đó thấy có bài phỏng vấn này về him, ra là loại cam quít !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom