Referrer [bidambassadors] - người anh em tiến bộ của zeek - ae chiến nhé!!!

chip_hoi101

Banned
Reactions
147
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
ZEEK sụp đổ để lại nỗi nuối tiếc vô hạn trong lòng các members mmo thế giới trong đó có cả Việt Nam, nhưng thế giới không ngừng biến đổi và xuất hiện nhiều site anh tài mới để đem lại hi vọng về tài chính cho chúng ta. Bids That Give là 1 trong số đó, mệnh danh là người anh em song sinh với zeek, có nét vượt trội hơn người anh của nó. Bid That Give xứng đáng là 1 trong những site được member MMO trên thế giới chờ đợi bấy giờ.

BIDAMBASSADORS - NGƯỜI ANH EM TIẾN BỘ CỦA ZEEK

GIAO DIỆN MƯỢT MÀ ĐẸP MẮT

images

LỢI NHUẬN HÀNG NGÀY (KHÁ GIỐNG VỚI ZEEK)

CÓ 4 MỨC THÀNH VIÊN TRẢ PHÍ 10$,50$,100$,250$
(thành viên FREE,sau khi hoàn thành số ngày post ad theo qui định sẽ nâng cấp với 4 mức trên)

CÓ CHẾ ĐỘ CHƠI FREE GIÀNH CHO MEMBERS

NHIỀU LỢI NHUẬN HẤP DẪN

HỖ TRỢ TRẺ EM NGHÈO MỒ CÔI

ĐẤU GIÁ NHIỀU MẶT HÀNG

images

THANG VÀ ĐỒNG HỒ TÍNH LỢI NHUẬN

INFO SITE

1. Ra đời vào tháng 7 năm 2012, hiện mới trong giai đoạn tuyển thành viên. Ông chủ của site là Randy Jeffers (người Mỹ)là doanh nhân rất thành đạt, là 1 nhà diễn thuyết ưu tú, CEO, Author và chính là người sáng lập ra hệ thống "Liberty Freedom Network" đem lại cơ hội việc làm nổi tiếng nhất ở Mỹ. Các bạn lên google search từ "Randy Jeffers" lập tức sẽ hiện ra 1 đống liên kết mang tên ông >>> đủ thấy ông này nổi tiếng cỡ nào roy.
2. Site ra đời vì mục tiêu hỗ trợ các trẻ em nghèo mồ côi từ việc đấu giá nhiều mặt hàng.
3. Cách chơi giống zeek: post quảng cáo, mua bid, đấu giá....
4. Lợi nhuận không khác gì mấy so với zeek.
5. Hệ thống site gồm 2 site: bidambassadors itstheonethat (đang được gấp rút hoàn thành)
6. Hệ thống site đã được cấp giấy phép bởi SEC (The Securities and Exchange Commission) - Ủy ban Chứng khoán và Hối đoái Hoa Kỳ Mỹ nên các bạn cứ yên tâm mà chiến, không sợ nó bị SEC sờ gáy như Zeek đâu.

***P/S: mình đang nghiên cứu site này và bước đầu nắm rõ được cách chiến hiệu quả với nó, mong các bạn ủng hộ, mình sẽ refback 60% nếu sau này hệ thống site có chính sách commission từ afiliate, hỗ trợ tận tình, giải đáp thắc mắc cho các thành viên. Hãy khởi động từ bây giờ hỡi các chiến binh MMO, cơ hội đang chờ đón các bạn, click vào "START" bên dưới sau đó site hiện ra tìm click chữ "Join Now"để giành 1 vé kiếm $ nhé.

images

Nick Yahoo: soccon_tinhnghich000
Email: [email protected]

THÔNG TIN LUÔN ĐƯỢC CẬP NHẬT!!!

images

images

26/08/2012
==========​
1. Bidambassadors đã được ủy ban SEC Mỹ cấp phép hoạt động chính thức và công khai, nên các bạn không phải lo nó sẽ bị sờ gáy như zeek,cứ yên tâm mà chiến.
2. Từ hôm nay đã có thể post quảng cáo được, các bạn đăng nhập vào Bidambassadors.com, chọn mục "Choose Approved Ad" ở menu "QUICK LINKS" và làm tuần tự các bước (như đã đừng làm với zeek). Nếu bạn post quảng cáo thành công thì sẽ hiện ra 1 bảng màu xanh như hình bên dưới. Chúc các bạn thành công!

Last edited by a moderator:
nói cách làm việc đi thớt ơi.

Cách chơi là post quảng cáo giống zeek, đăng nhập vào bidambassdors:
1. Chọn quảng cáo.
2. Post quảng cáo
3. Xác nhận quảng cáo >>> xong
Sang ngày hôm sau vào, ở thang đo lợi nhuận (như hình trên), bạn sẽ thấy mình đc cộng điểm.
Mình đang nghiên cứu và sẽ típ tục cập nhật tin nóng nhất từ em nó.

Cách chơi là post quảng cáo giống zeek, đăng nhập vào bidambassdors:
1. Chọn quảng cáo.
2. Post quảng cáo
3. Xác nhận quảng cáo >>> xong
Sang ngày hôm sau vào, ở thang đo lợi nhuận (như hình trên), bạn sẽ thấy mình đc cộng điểm.
Mình đang nghiên cứu và sẽ típ tục cập nhật tin nóng nhất từ em nó.

mình phải post quảng cáo bao lâu?
sau đó nó sẽ cho số VIP và mình đâu tư 10$ và từ đó sinh lãi phải không?

đừng quá hi vọng, zeek die ko có nghĩa là sẽ có mô hình khác giống zeek sinh ra để chúng ta tiếp tục chiến mà toàn là các site dựa hơi zeek để lấy lòng tin rồi scam thôi. Nên xem xét vấn đề đừng chưa chi đã thi nhau tuyển ref làm gì.

đừng quá hi vọng, zeek die ko có nghĩa là sẽ có mô hình khác giống zeek sinh ra để chúng ta tiếp tục chiến mà toàn là các site dựa hơi zeek để lấy lòng tin rồi scam thôi. Nên xem xét vấn đề đừng chưa chi đã thi nhau tuyển ref làm gì.

nếu scam thì nó chưa scam trong thời gian ngắn đâu, chiến vs nó, kiếm chút $, thấy có dấu hiệu bất ổn là rút ngay. ^^!

Thêm tí info đi thớt, vd admin là thèng nào? có tiếu sử đã từng làm ở site nào rồi chẳng hạn. Và server của nó đặt ở đâu? Nếu đặt ở mỹ là hơi nguy hiểm đó , ko biết thằng CES nó sờ gáy lúc nào

Và cho xin cái proof nha

nếu scam thì nó chưa scam trong thời gian ngắn đâu, chiến vs nó, kiếm chút $, thấy có dấu hiệu bất ổn là rút ngay. ^^!
Nếu có 1 site thì có thể, còn nếu có >1 site thì chưa chắc đâu
nó scam 1,2 site và chỉ tập trung vào site chính lấy uy tín.
Hên Xui

Vào rồi sao không tìm được chỗ nào lấy quảng cáo vậy ?

Bi giờ chưa post đc quảng cáo bạn nhé, site chỉ mới cho đăng ký thoy, bạn gắng đợi sẽ có tin sớm nhất về vấn đề này.

bonus 10usd chơi liền thớt ơi :binhsua49:

Tiếc là mình không dư dollar "chùa" ở đây bác nhé, không tặng bác 20usd luôn đó!!! hehe.

- - - Updated - - -

Nếu có 1 site thì có thể, còn nếu có >1 site thì chưa chắc đâu
nó scam 1,2 site và chỉ tập trung vào site chính lấy uy tín.
Hên Xui

Bạn xem ông chủ của nó là ai, roy hãy nghĩ đến chuyện scam nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back