Spotlight bigfreeoffer.com của ai thế ?

Cứ thuê mịa cho lành chứ gặp thằng bán code như thớt thì cũng dễ mất cả chì lẫn chài :)) Thường mấy người mua code là những người ít hiểu biết về code hoặc ko biết gì chỉ 1 ước mơ nhỏ nhoi là muốn sở hữu riêng cho mình 1 cái site về toàn diện nên thớt cũng đừng dập tắt đi cái ước mơ nhỏ nhoi đó của ngta :D sống ở đời nên tích đức 1 chút để về già ko gặp quả báo :D

có vẻ như bạn chủ thread nhiều gạch đá xây biệt thự quá :binhsua08: .... thôi bạn chủ thread im rồi các bạn tha cho bạn ấy :binhsua15:

Ai mua code của bạn thớt chẳng khác nào con dao 2 lưỡi. Bạn thớt có thể quấy rối tình dục bất cứ lúc nào bạn ấy thích :)):lac:

Đang tìm chủ nhân của site này.

Xài code chùa à? Hay mua code của thèng nào :) Cho admin lộ diện trong 24 giờ. hoặc site sẽ rối loạn tử cung đấy :)

bigfreeoffer.com

Ai biết thì chia sẻ giúp mình nhé:)

Vậy hóa ra thằng paynet2012 này gê gớm lắm chỉ có ở 2 chữ back door à...

Thiện tai thiện tai

[h=1]Rất tiếc! Google Chrome không thể kết nối với bigfreeoffer.com[/h]

Tìm được yahoo của chủ nhận xin mời thờt contact :
Code:
facebook.com/notes/vi%E1%BB%87c-l%C3%A0m-tr%C3%AAn-m%E1%BA%A1ng/tuy%E1%BB%83n-member-l%C3%A0m-websites-qu%E1%BA%A3ng-c%C3%A1o/306858056081429

Phone0167836011

Email[email protected]

Last edited by a moderator:
Cha paynet này cũng ác nhỉ. Sợ pub code sao không cho thuê mà lại đi bán :D

Cha paynet này cũng ác nhỉ. Sợ pub code sao không cho thuê mà lại đi bán :D

Chuẩn cmnr , đi bán mà lại k cho thuê, giờ ng` ta share,ng` ta mỗ xẻ gì thì mặc kệ họ,cho dù có sập thì cũng chẳng còn là gì nữa. Huống gì còn bảo bỏ backdoor vào mỗi code sau khi bán,chỉ vì ức chế 1 thằng cậu bán code mà cậu hạ thấp uy tín của mình xuống 0 r` paynet à :)

Có tài mà không có đức thì cũng vứt - Có đức mà không có tài cũng không khá được. Nói tóm lại là dịch vụ internet muốn giữ bản quyền code riêng nên đăng ký giấy phép của bộ công nghệ thông tin nhé. Nhưng rất tiếc đối với các code chùa thì có lẽ không ai đăng ý cho cả, và lại người giỏi hơn họ chỉnh sửa và thương mại là chuyện đưng nhiên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week