Bình chọn Vòng 2 cho các MISS MMO 2012

Vòng 2, Bạn bình chọn cho MISS nào

• WonderlandAlice

Votes: 35 21.2%
  • Tigon2010

Votes: 89 53.9%
  • a2b3c7

Votes: 27 16.4%
  • Soc_J

Votes: 14 8.5%

• Total voters
    165
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
TIGON CHẢ CÓ GÌ HAY MÀ SAO VOTE NHIỀU THẾ,CÁI PHẦN THI TÀI NĂNG CHÁN ĐỪNG HỎI GIỐNG TẬP THỂ DỤC 123 VÀO BUỔI SÁNG,SAO CÁC ANH MẤU THẾ ,VOTE CHO EM NÀY,
K HIỂU LÍ DO Ở ĐÂY LÀ GÌ:binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90:
Mấy comment troll này tigon wan tâm làm j` kệ bà nó . Vote cho e a2b3c7 môi mỏng :binhsua80::binhsua80::binhsua80:

bạn có giỏi thì bạn đăng bài tập thể dục 123 của bạn lên đây xem nào, đừng có đứng đó mà phán :|
tôi biết tôi k giỏi nhảy nên tôi không thi haizzzz,thick thể hiện nhưng không biết lượng sức,lúc mọi người góp ý thì lại nổi đóa lên,haizzzzz

TIGON CHẢ CÓ GÌ HAY MÀ SAO VOTE NHIỀU THẾ,CÁI PHẦN THI TÀI NĂNG CHÁN ĐỪNG HỎI GIỐNG TẬP THỂ DỤC 123 VÀO BUỔI SÁNG,SAO CÁC ANH MẤU THẾ ,VOTE CHO EM NÀY,
K HIỂU LÍ DO Ở ĐÂY LÀ GÌ:binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90:

Chúng tôi có chính kiến của chúng tôi. bạn có của bạn nên đề nghị ko comment nhưng câu gây hiềm khích nhá

hay và độc đáo ở đây là? Hướng dẫn tập thể dục 123 ah =)) =)) =))
xin lỗi bạn vậy có ai dám hướng dẫn tập thể dục ko?? bạn ko đọc topic của tôi thì đừng có phán tôi đã nói là cố gắng và nổ lực, bạn thix ai vote cho ai thì kệ bạn nhưng tôi vẫn hãnh diện và tự tin về sự nỗ lực của mình nhé.

Mấy comment troll này tigon wan tâm làm j` kệ bà nó . Vote cho e a2b3c7 môi mỏng :binhsua80::binhsua80::binhsua80:
Bình tĩnh nha mí chị, phần comment không chấm điểm nhưng nó thể hiện đẳng cấp của Miss /Mr.
Cả nhà vui vẻ ! :D

bạn muốn gây sự chú ý ak, sao nói năng trẻ con vậy? Trong mấy người lọt vào vòng này, có ai dám up clip dacing của họ lên như bạn tigon không :|
vì người ta biết tự lượng sức nên không post ,biết manh yếu ra sao haizzzzzzz

p/s: Nói thực cũng k muôn gây war,nhưng xem xong cái clip tài năng của bạn kia,thì thật sự có ác cảm,1 người thích thể hiện nhưng lại không biết sức như thế nào là vừa,còn ban tigon tự hào thì đó là quyền của bạn,nhưng tự hào thì nên dùng cái đầu mà suy nghĩ không nên mù quáng

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

sao nữ tính thế ông nội
an gach roi :((,nói thẳng nói thật bị ăn gạch hix

lâu lâu có các bố cứ clone nick vào comment bậy bạ, giỏi thì ra mặt luôn đi . Để ý từ trước giờ rồi toàn các nick mới tạo vào gây war , nhắm ko vote cho người ta thì phắng đi cho đẹp trời

vì người ta biết tự lượng sức nên không post ,biết manh yếu ra sao haizzzzzzz

p/s: Nói thực cũng k muôn gây war,nhưng xem xong cái clip tài năng của bạn kia,thì thật sự có ác cảm,1 người thích thể hiện nhưng lại không biết sức như thế nào là vừa,còn ban tigon tự hào thì đó là quyền của bạn,nhưng tự hào thì nên dùng cái đầu mà suy nghĩ không nên mù quáng
xin lỗi cái đầu của tôi biết suy nghĩ ít nhất là hơn bạn nhé, tôi thix nhảy và cố gắng nhảy vậy thôi, còn bạn thix ai là quyền của bạn, người ta thix về sự độc đáo của tôi là được đâu mượn bạn nói.

Nghe mà chỉ muốn tống cái dep vào mồm,có giỏi thì tham gia đê!

Khán giả xem xong có ý kiến của riêng mình không ai cấm được, thấy bạn chê người ta dacing dỡ chắc dacing ghê lắm. Thường thì hay hơn người khác mới coment vậy :binhsua90::binhsua90::binhsua90:

lâu lâu có các bố cứ clone nick vào comment bậy bạ, giỏi thì ra mặt luôn đi . Để ý từ trước giờ rồi toàn các nick mới tạo vào gây war , nhắm ko vote cho người ta thì phắng đi cho đẹp trời

chắc chắn ko phải nick chính, có gan nói mà ko có gan nhận mà phải lập nick mới, đủ biết là người thế nào rồi.

chắc chắn ko phải nick chính, có gan nói mà ko có gan nhận mà phải lập nick mới, đủ biết là người thế nào rồi.

Nhờ Mod check là biết thôi mà! Anyway, mỗi người 1 sở thích 1 quan điểm nên chuyện này cũng giống như bạn thích K-pop, tôi thích HKT, người kia hâm mộ Jason Mraz vậy.
Tranh cãi về chuyện này vô bổ. Nhận xét sao đi nữa cũng đừng quá vùi dập làm tổn thương thí sinh là được.

Wonder-em thích chị rồi đấy :binhsua85: :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,533
174,819
Latest member
caubexinhtrai

Most viewed of week