Bình chọn Vòng 2 cho các MISS MMO 2012

Vòng 2, Bạn bình chọn cho MISS nào

• WonderlandAlice

Votes: 35 21.2%
  • Tigon2010

Votes: 89 53.9%
  • a2b3c7

Votes: 27 16.4%
  • Soc_J

Votes: 14 8.5%

• Total voters
    165
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Nhờ Mod check là biết thôi mà! Anyway, mỗi người 1 sở thích 1 quan điểm nên chuyện này cũng giống như bạn thích K-pop, tôi thích HKT, người kia hâm mộ Jason Mraz vậy.
Tranh cãi về chuyện này vô bổ. Nhận xét sao đi nữa cũng đừng quá vùi dập làm tổn thương thí sinh là được.
bởi vậy mới nói bạn nino gì đó nhớ suy nghĩ trước khi nói nhé.

Vote rồi, :binhsua04: xxx

TOI K THEM CLONE NICK NHA,NICK CHINH DANG BI BANN K VO DUOC,NEU K DA DUNG NICK DO ROI:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

càng nói càng giống con gái quá đấy, thôi đừng phí thời gian tranh cãi nữa, bạn thix người nào thì cố mà vote cho họ đừng hạ thấp người khác thế nhé.

Nhờ Mod check là biết thôi mà! Anyway, mỗi người 1 sở thích 1 quan điểm nên chuyện này cũng giống như bạn thích K-pop, tôi thích HKT, người kia hâm mộ Jason Mraz vậy.
Tranh cãi về chuyện này vô bổ. Nhận xét sao đi nữa cũng đừng quá vùi dập làm tổn thương thí sinh là được.
Iêm thì cứ thik vùi dập mụ Alice đấy, làm j iêm nào :m011:

I love Alice! :binhsua15:

Các bạn phải xem bài dự thi tài năng và câu hỏi vấn đáp của thí sinh, rồi mới đưa ra quyết định vote cho ai. Không vote cho ai thì âm thầm tự mình biết đi. Cấm chê bai trong topic này vì sẽ bị ăn gạch vào mặt thôi. Thấy thích phần thi của ai thì vote cho người đó, ko thích thì ko vote đừng có nói nhiều! Bực bội rồi đó nha x-(

her ^^

chuc' ban................... lan` sau kaka ^^:binhsua112:......................................^^

chỉ được chọn 1 nên cũng khó khăn nhỉ :))

"Giờ anh phải làm sao chọn đây? Khi tim khắc cả hai hình dung..."

vote cho chị WonderlandAlice hát hay còn đẹp nữa chứ :binhsua94:
Đề nghị chọn 1 trong 2 !

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

chỉ được chọn 1 nên cũng khó khăn nhỉ :))

"Giờ anh phải làm sao chọn đây? Khi tim khắc cả hai hình dung..."
Anh này nữa !!! Anh này nữa XXX

Nếu chỉ được vote 1 phiếu ... thì phiếu đó chắc chắn dành cho c Alice !!! :binhsua07: c Alice ơi !!! Dành Giải Miss Đi Nào !!!!

:binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25:

Các bạn phải xem bài dự thi tài năng và câu hỏi vấn đáp của thí sinh, rồi mới đưa ra quyết định vote cho ai. Không vote cho ai thì âm thầm tự mình biết đi. Cấm chê bai trong topic này vì sẽ bị ăn gạch vào mặt thôi. Thấy thích phần thi của ai thì vote cho người đó, ko thích thì ko vote đừng có nói nhiều! Bực bội rồi đó nha x-(
bình tĩnh em iu của anh:m120::m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week