SCAM Bitcoinchain - bitcoinchain.net

Status
Not open for further replies.

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
Monitor đểu là sao hả pro! Quỵt rcb hay gì vậy:)
VD http://allmonitors.net/hyip/bitcoinchain.net/
có thằng quỵt, có thằng nó để 500% mà thực chất là 300%, có thằng nhận được ref mà giả bộ bị lỗi ko nhận được, nói chung nhiều thể loại lắm

còn thằng nào thì tự tìm hé

alien300

Hero
Reactions
1,087
MR
0.000

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
VD http://allmonitors.net/hyip/bitcoinchain.net/
có thằng quỵt, có thằng nó để 500% mà thực chất là 300%, có thằng nhận được ref mà giả bộ bị lỗi ko nhận được, nói chung nhiều thể loại lắm

còn thằng nào thì tự tìm hé

Site nó ko thêm listing thì lấy đâu tiền trả RCB, mình căn cứ theo refcommission để trả thôi, còn trả bao nhiêu là quyền của mình, chẳng ai bắt được mình cả vậy thôi, mình đặt RCB mình vẫn trả đầy đủ chẳng quỵt của ai hết thậm chí nhiều người còn trả cao hơn RCB đang đặt.

Các chủ topic có RCB mà ko có listing hoặc ko phải promoter thì cũng chỉ trả vậy thôi, có ai trả toàn bộ tiền refcommission đâu . :D

Site nó ko thêm listing thì lấy đâu tiền trả RCB, mình căn cứ theo refcommission để trả thôi, còn trả bao nhiêu là quyền của mình, chẳng ai bắt được mình cả vậy thôi, mình đặt RCB mình vẫn trả đầy đủ chẳng quỵt của ai hết thậm chí nhiều người còn trả cao hơn RCB đang đặt.

Các chủ topic có RCB mà ko có listing hoặc ko phải promoter thì cũng chỉ trả vậy thôi, có ai trả toàn bộ tiền refcommission đâu . :D
ai nói gì đến đâu mà quote với kể lể chi trời :confused:

Thì có người nói bóng nói gió, quote lại rồi giải thích cho mọi người hiểu thôi .... monitor là của mình, mình thích làm gì đó là việc của mình, chẳng ai bắt được cả, ko có listing fee thì lấy đâu ra RCB cao được. Còn đểu hay ko thì ai cũng nhìn thấy khỏi nói nhiều!!!!!!!

lelen

Hero
Reactions
315
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình thì cứ dep 10$ rcb 1.5$ lãi 0.3$ nữa là 18% 1 ngày
Cái này vẫn ngon này :p
Thì có người nói bóng nói gió, quote lại rồi giải thích cho mọi người hiểu thôi .... monitor là của mình, mình thích làm gì đó là việc của mình, chẳng ai bắt được cả, ko có listing fee thì lấy đâu ra RCB cao được. Còn đểu hay ko thì ai cũng nhìn thấy khỏi nói nhiều!!!!!!!
Các pro cứ share site ngon cho anh em cùng kiếm hi:p. Còn việc lựa trọn ref theo ai là tuỳ mỗi người.

hihi, uhyip là trùm bắt cheat đấy, nếu ko phải pro về cheat cứ thử cheat xem biết liền :D sợ 1 đồng còn chẳng có đấy chứ
Uhyip, Allhyip, Hyipscope, Monhyip thì khó nhằn rồi hi
Tùy thôi, hiểu biết về IP thì làm sao nó bắt đc
Cậu rành về ip chỉ giáo mình với. Món đó kém quá

manhtienhp92

Hero
Verified
Reactions
1,023
MR
0.103
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
RCB lấy từ listing fee, mà cái đó là có giới hạn. Mấy bác cheat rỉa hết cái đó rồi newbie như mình theo sau còn đâu nữa mà húp. cái gì cũng vừa vừa thôi chớ

Hơi thắc mắc chút, ví dụ bây giờ mình dep 20$ vào site này thì bác @xetang sẽ RCB cho mình 2000% à

RCB chi tiết tính trong mục tỷ lệ nhé bạn, ko phải ở tổng đề, vì bạn cũng thấy rồi, monitor của mình luôn đề up to 8000% RCB nhưng thực tế có RCB đâu bạn, nó là chiến thuật làm việc của từng monitor thôi, nhiều monitor cũng làm như vậy đâu chỉ riêng mình, còn bạn nhận RCB thực tế bao nhiêu thì trong tỷ lệ có ghi rõ ràng bao nhiêu %, ko phải tỷ lệ chung bạn nhé . Pro mà cứ giả nai :D sợ thật

Nếu ko biết thì giờ bạn biết rồi đó :D, RCB cao hay thấp là do listing fee của từng monitor thôi, fee của mình thấp ko thể trả RCB cao được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week